Ai sắp về VN, ai sắp từ VN đi

Sau nhung giay phut hoang mang vi SARS and Wars, Hung da quyet dinh len duong ve que me.
Hung Viet Nguyen
Cuoi thang 5

Nguyễn Vân Trang, về HN từ cuối tháng 5 nên cuối thang 8, ăn chơi =) Chị nghĩ chuyện visa thì theo thông tin của Sứ Quán Mỹ vẫn không có gì thay đổi vì SARS. Với lại VN đã được đưa ra khỏi danh sách, nhưng chắc là sẽ cần giấy khám sức khoẻ lúc đi sang lại đây.

Liên lạc: [email protected]

Cho Hưng of chúng ta một tràng vỗ tay nhiệt liệt...hehehehe...

Vân Trang về nhà đợt này nhớ qua chơi thăm con giai ông bà mối nhá :))

ơ hóa ra em Trang cũng về à.. hehe... mình cũng đánh liều về nhà cả 3 tháng :) co mặt ở nhà tối 16/6, tối 17/9 bay :-D

Phương Anh, 8352498
[email protected]

Chào các bác, hôm nay em đã trở về tổ quốc rồi. Hehe, vui quá. Đã được ăn bát phở và bát bún đầu tiên. :D

Về rồi chủ nhật này đi chơi với Hoan Lạc Hội không, sẽ được ăn phở và bún ngon hơn nhiều?:D
5h30 chiều Chủ nhật này có mặt tại trường AM. Khách mời VTV3 lần này sẽ là Hồ Lê Vĩnh Hưng (giả vờ về) và Lưu Công Thành (về hẳn)

Em đề nghị bác Tuấn viết lại tên em cho nó tử tế :madflame: Còn Hoan Lạc hội thì em xin sẵn sàng :mrgreen: 5h30 chiều CN ạ, em sẽ cố gắng nếu như thầy bu không bắt về quê hôm đáy.

Bác Hưng, bọn nó kiểm tra SARS ở sân bay ra sao? Không phải cách ly à??? Bác có kinh nghiệm gì phòng chống thì nói đê!

Bác Long cứ trù ẻo anh em :mrgreen: Thôi để anh nói cho chú Vũ nhá, trên hành trình về HN trên máy bay chú sẽ được phát một tờ giấy yêu cầu chú có triệu chứng lạ gì thì khai hết ra, lúc qua HQ ở NB chú nộp tờ đấy cho HQ, họ xem xem chú khai có triệu chứng gì không, nêu không thì cho qua. Còn sân bay thì tớ thấy có người duy nhất đeo khẩu trang là bon hàng không (tiếp viên, phi công,... ) Có thể là tớ bay về từ Tokyo nên là kiểm tra không chặt lắm, còn chú bay về từ HK chắc là bị đấy. Thế nhá, good luck ;)

Ok, thế bác cũng không thèm đeo khẩu trang à?
Bao giờ bác vào Rose Garden?

Ca nha oi cho em My hoi ti'.
Neu ve nha roi, muon quay lai truoc 1 thang ngay ghi trong I-20 cua truong de lam internship thi co can I-20 /giay to tuong tu cua internship do ko a?

Thong tin VN ra khoi SARs list co ai confirmed cho em voi.

Lên CNN.com, vào Search và gõ đại loại như "Vietnam, SARS list"!

Em chuẩn bị sang London ngày 12/9 có anh/chị hoặc bạn nào đi cùng ngày thì thông báo cho em biết với.

Home tel: 8233113

Back
Bên trên