ai mua máy ảnh KTS đê....

Nguyễn Châu Anh
(Nguyễn Châu Anh)

Chào bà con, hiện giờ tôi đang có máy ảnh KTS Kodak DC290(hàng xách tay, đảm bảo chất lượng).Nếu ai co nhu cầu thì liên lạc với tôi nhé, chúng ta co thể thoả thuận giá cả với nhau, vô tư đi.... 8-}

Nguyễn Châu Anh đã viết:
Chào bà con, hiện giờ tôi đang có máy ảnh KTS Kodak DC290(hàng xách tay, đảm bảo chất lượng).Nếu ai co nhu cầu thì liên lạc với tôi nhé, chúng ta co thể thoả thuận giá cả với nhau, vô tư đi.... 8-}

"vô tư đi...." hichic, đồng chí này cứ làm như vô tư dễ lắm! Đồng chí cho biết thêm máy móc thế nào? "cấu hình" ra sao, sách tay từ nước nào về (đừng bảo là sách tay từ TQ về nhé :D). Và điều quan trọng hơn hết là giá cả bao nhiêu?

hichic, anh hoang oi, anh dang o phap thi lam sao mua duoc ma hoi, hichic,...ko phai hang TQ roi, de se post len nhe, anh co biet em la ai ko,ko dung ko, nhung em biet anh kha ro day, the moi hay chu,hihihiih...

Máy ảnh kĩ thuật số à, hay đấy, cho biết cụ thể hơn đi. Anh đang cần mua 1 cái.

Em Châu Anh Post ảnh lên đi chứ nhỉ.
Ngoài ra, em có biết tuyệt chiêu "vặn đinh ốc" không???

Khu Quốc Dũng đã viết:
Em Châu Anh Post ảnh lên đi chứ nhỉ.
Ngoài ra, em có biết tuyệt chiêu "vặn đinh ốc" không???

:)) không phải nói xấu anh em thế [-x

Không hiểu sao nhiều người biết mình thế, hồi trước có làm gì nên tội nên tình đâu nhỉ?

Chị mê nhất là tuyệt chiêu bóng rổ của em Hoàng đấy :) Trông rất độc đáo và dễ thương :)

Trần Cẩm Hà đã viết:
Chị mê nhất là tuyệt chiêu bóng rổ của em Hoàng đấy :) Trông rất độc đáo và dễ thương :)

Dời ạ, lại chị nào nữa thế này? Haha, hóa ra hồi trước chị cũng hâm mộ em à? Tốt lắm.... |-)

Back
Bên trên