ai mua ddram kington512buss400ko?

Tạ Ngọc Tuấn
(chuaterungxanh)

tui đang cần tiền lên muốn bán.Hàng mua o trần anh co' giấy bảo hành mới dùng dc 1 tháng.bán 750 vnd. Mại dô :-?

ui ui ! tớ mua luôn , mua luôn! trả cậu hẳn 1000vnd ! sướng nhé :D thôi trả gấp đôi 1500vnd vậy :D:))

tạ ngọc tuấn đã viết:
tui đang cần tiền lên muốn bán.Hàng mua o trần anh co' giấy bảo hành mới dùng dc 1 tháng.bán 750 vnd. Mại dô :-?
hmm thế này mà còn cãi :D:))

thèm quá 8-}

vừa mua cái card màn hình :( hết xừ mất xiền :|

he he
gia' do' mac qua'
em co' 1 chu' VDATA 512/400 giay to BH o tran anh day du den 10/2007 gia' 650K ne`
con nay cá 2.5 nhung co' the chay tot o cas 2

tui có 1 con dram 256 /333 vadata nhung ko co' bảo hành . ai muon mua xin lien hệ nick tequyla2003. còn con kington cua tui chất lượng nó phải khác vadata chư' .Tiền nào của đó mà

Thế anh nghĩ VDATA mà không tốt à? Ô hô đến buồn cười. Cái dòng Ram này thuộc dòng Ram cao cấp giá chẳng khác mấy so với Kíngton đâu !tốt chán đấy ông anh ạ!
Mà tưởng dòng VData và Adata bảo hành vô thời hạn cơ mà? Hôm trước vừa đọc trên báo!

chắc chú em ngủ mơ mất rồi hô hô làm gì có ai dại bảo hành vô thời hạn chứ?

:)) ! nếu vậy sao kingston lại đắt hơn :)) bảo hành vô thời hạn thì có đấy !vì nó khó hỏng và model mới ra nhanh tới nỗi nó chưa kịp hỏng thì bạn đã vất nó đi rồi :))

ba'c xem lai di thi` hơn
vì bây h Kingtom toàn hàng tàu chứ taiwan là mấy
thực ra chỉ là cái mác
chứ khi Bench điểm lên thì VDATA vẫn được coi là ram chiến đấy bác ạ

Lê Đức NINH đã viết:
ba'c xem lai di thi` hơn
vì bây h Kingtom toàn hàng tàu chứ taiwan là mấy
thực ra chỉ là cái mác
chứ khi Bench điểm lên thì VDATA vẫn được coi là ram chiến đấy bác ạ
Kingston -> kinh tởm :)):))

Theo mình biết thì chỉ có RAM Kingston thôi, Kington chắc là nhái rồi :biggrin:
Sorry bạn Tuấn nhé, đùa tí thôi :D

thì bây h anh em thường gọi Kingston--->king tởm là đúng rùi
chẳng qua bác Tuấn cứ muốn nói Kingston là số 1 nên em xin mạn phép nói lái 1 chút

Hehe, bác Ninh nè, cái 4rum voz còn khá lâu nữa mới online, bác để thế ngượng chết :p

cu tuong thuong hieu moi la quan trong chu nhi ? :( minh ga qua !
hihii cai voz nghe noi hay lam the ma bay gio lai teo roi minh chua kip xem ! ba con ai biet cai nao hay hay nhu the gioi thieu di :D

Back
Bên trên