Ai muốn mua card màn hình tầm trung thì vào đây xem thử nhé!

Hoàng Thanh Tùng
(Wan_Yu_Haow)

Treo vì vi phạm quy định diễn đàn
Thông số của card màn hình:
GV-N40128T.Geforce MX4000 Chuẩn AGP 8X - 128Mb DDR - 400Mhz/325Mhz - S-Video /TV-out
Nhà em hiện tại đang dùng card này, nhưng sắp đổi card khác nên muốn bán. Dòng card này được PC world bình chọn là card cũ mà hay, cùng với cả ATI Radeon 9550SE. Trên VĨnh Trinh computer, card này có giá 700K, em muốn bán lại với giá từ 400-450K. Ai muốn mua thì gửi mail trước cho em, hoặc có thể add nik Ym của em vào: punklazarus1990. Mail: [email protected]

trời ơi ! sao mà so ati radeon 9550se với mx4000 được :( mx4000 hiệu năng kém hẳn , 64bit còn ati 9550SE(D version) là 128 bit kìa , riêng 9550 đã hơn hẳn mx4000 mà ! ko hiểu có nhầm lẫn gì ko ?

Hoàng Thanh Tùng đã viết:
Thông số của card màn hình:
GV-N40128T.Geforce MX4000 Chuẩn AGP 8X - 128Mb DDR - 400Mhz/325Mhz - S-Video /TV-out
Nhà em hiện tại đang dùng card này, nhưng sắp đổi card khác nên muốn bán. Dòng card này được PC world bình chọn là card cũ mà hay, cùng với cả ATI Radeon 9550SE. Trên VĨnh Trinh computer, card này có giá 700K, em muốn bán lại với giá từ 400-450K. Ai muốn mua thì gửi mail trước cho em, hoặc có thể add nik Ym của em vào: punklazarus1990. Mail: [email protected]
Ah món này em bán được đấy, card đấy mà có TV-in nữa thì miễn chê nhỉ, nhưng mà anh ko nhớ xung nhân của nó lại cao thế. Bây giờ có nhiều người chê dòng MX lắm.
Hay là anh đưa chú MX4000 64Mb chú đổi cho anh nhé

oài ! TIVO hầu như chỉ dành cho dòng card cao cấp thôi ! chắc là ko có đâu :D

Ui dào ai còn xài card video cũ ríck ấy nữa. Tui tưởng ông có cái card cỡ 6600 GT GeForce nVidia trở lên mà giá mềm, chất lượng còn 90% trở lên.
Dân Pro-Gamer hiện nay chơi cỡ ấy cơ !!!

chài chài
dân chơi bây h chỉ bít con đó thôi
chứ mấy người có con 6600GT đâu
ông bạn cứ mơ hoài
ông thích sang đây tôi có con còn khủng ngang bằng 6600GT nè
nhưng ở VN ko có đâu
he he
6600 thường đầy đủ phụ kiện
đặc biệt có Vivo
đấy mới là quan trọng
giá chỉ có 1850K
trong khi 6600GT giá gần gấp đôi
thôi em chỉ mơ dùng 4400 là ok roài
mới dùng chip P4 3.6
chắc chưa phải nâng cấp
he he

mx4000 la cấp thấp ! thế mà cái thằng anh mình lại còn đi mua cái loại Ge2 mf400 mới gọi là ngu xuẩn làm sao 400K! mình bảo trả được thì trả đi thế mà cái loại ngu ấy ( anh mình) như ăn phải bả còn nói bọn nó giảm cho 100k rồi mới còn 400k ! lực bất tòng tâm !

Nguyễn Khánh Ngọc đã viết:
mx4000 la cấp thấp ! thế mà cái thằng anh mình lại còn đi mua cái loại Ge2 mf400 mới gọi là ngu xuẩn làm sao 400K! mình bảo trả được thì trả đi thế mà cái loại ngu ấy ( anh mình) như ăn phải bả còn nói bọn nó giảm cho 100k rồi mới còn 400k ! lực bất tòng tâm !
Card đấy thì yếu bó chân rồi, GeForce2 yếu hơn cả card onboard thì mua làm gì nữa cho nó oải đời ?!

đã bảo điên éo nghe ai nghe thằng bán hàng mà em ==>stupid!

oạch, GeForce 2 ah`. Hà cớ gì mà lại đi mua nó chứ.
Tệ lắm thì GeForce 4 chứ....
Mà bây chừ mọi người thích khoe Card đồ họa ở phần chữ kí nhỉ ??
Tui cũng làm một phát mới được. he he he
Mà chú Thanh Tùng có con GeForce PCX-7800 ah`. Lắp thêm một con nữa thành SLI chạy cho toét đít ;;).

Nguyễn Khánh Ngọc đã viết:
oài ! TIVO hầu như chỉ dành cho dòng card cao cấp thôi ! chắc là ko có đâu :D
Anh gì ơi "Tivo" hình như là slang for pregnant ạ còn chuẩn của nó là Vivo cơ !

Back
Bên trên