Ai là fan MU nào ???

ôi hí hí topic thân iu của tui :X:X
ờ mai west ham \:D/ nhưng chúng ta sẽ cổ vũ cho "ng` bạn" cùng tp nữa :-"=))

Hình như bạn Chi vs bạn Thái học cùng lớp vs Hải Ly Duy Mạnh vs Anh Tuấn hả :)

Hmmm..... Carling gặp MC, mấy chú MC có vẻ tự tin lắm :-? Cũng thấy sợ hãi đôi phần ;))

W.ham thì cũng bthg, lẹt đẹt cuối bảng xh :-j Ko lo :->

Hình như bạn Chi vs bạn Thái học cùng lớp vs Hải Ly Duy Mạnh vs Anh Tuấn hả :)

Hmmm..... Carling gặp MC, mấy chú MC có vẻ tự tin lắm :-? Cũng thấy sợ hãi đôi phần ;))

W.ham thì cũng bthg, lẹt đẹt cuối bảng xh :-j Ko lo :->

oi nge ten jat ca minh :)) oh ban hoc ly Th nhi:d jai thoai j ve to vs thai' co :-o ma saobiet ca ban Hai Ly :))=]]

Hải Ly thì học cùng cấp 1, nó là ác mộng 5 năm tuổi thơ của tớ (nó lớp trưởng)
Thằng Tuấn ngồi cạnh tớ, thằng Lê Huy ngồi trên tớ và ngồi cạnh tớ là bạn Hoàng Hà :))

à ừ, bạn Hải Ly xinh xắn đáng iu 8->:-"
ờ, thằng Tuấn với thằng Lê Huy :-j nhưng Hoàng Hà là ai :|
mà cậu nghe được giai thoại j về tớ cơ /:)

Hoàng Hà là bạn bạn ngọc anh hóa 2 ấy :D

Thì giai thoại về thằng Mạnh vs thằng Tuấn và Lan Chi do thằng Lê Huy nó kể :)) Làm hôm nọ sang ams hỏi con Ngân mãi là bạn Lan Chi là bạn nào ;;)

WH vs MU nhạt quá :(

thằng LH bệnh hoạn toàn đi chém jó linh tinh :-<
hehe Mu đá càng ngày càng ảo lòi :)) hiệp 1 thì buồn ngủ xong hiệp 2 ghi 4 bàn liền, P18 với cả G28 sút thì...8-> ôi phởn qá =))
hờ hờ và "ng` bạn" cùg tphố của chúng ta cũng thật đáng iu khi thắng chel 2-1 >:) hahahah còn 2 đ thôi :X

Hiệp 2 có 3 bàn mà cậu :-?

Gibson dạo này lên thần :)) Đá ảo tung chảo,k 2 trận 3 bàn, sút thì yêu vô đối :x Sắp thay thế đc scholes rồi :x

Tối qua xem đc 5ph trận MC vs Chel rồi ngủ quên :)) Sáng lên livescore thấy 2-1 tưởng nhìn nhầm :)) Yêu Tevez Aderbayor, đặc biệt là anh Lampart :x hình như anh ấy miss quả pen thì phải =))

G28 ảo tung cả c chảo :)) =)) sút vãi đạn :-ss thế này thì cho S18 về hưu luôn cũng dc =))

Roo đẹp zai lại ghi bàn r >:D< dẫn đầu ds ghi bàn r :))

:x hôm qa xem hết h1 mình ngủ cm nó mất =)) sáng dậy thấy MU - WH 4-0 vs MC - CHel 2-1 sướng k chịu đc =))

ôi zời ơi con sướng nhỉ thái nhỉ =)) h2 ghi một đống bàn thì k xem :))
ờ qên mất qả P18 sút là phút bù h h1 :))
ôi phởn phởn :)) mà r10 h là ngang drogba vs defoe nhỉ :X

Back
Bên trên