Ai là fan MU nào ???

hơ hơ hơ hơ ;;)

vui quá là vui vui ơi là vui .....

các bạn fan Mu nhể ;)) ;)) ;)) ;)) ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tức qá X( hôm qa thằng trọng tài chơi bẩn, Manu mất cái community shield òi ~x( lại còn cái bọn chelsea chơi unfair nữa chứ, thằng ôn ballack đã chơi xấu evra thì chớ, bọn còn lại cứ thế hùng hục đá :-<

Tức qá X( hôm qa thằng trọng tài chơi bẩn, Manu mất cái community shield òi ~x( lại còn cái bọn chelsea chơi unfair nữa chứ, thằng ôn ballack đã chơi xấu evra thì chớ, bọn còn lại cứ thế hùng hục đá :-<

uh đúng.....hơi ức chế........nhưng k sao bạn ơi......cho mấy thằng CHELSEA nó lấy đc cái cup.......chứ k lại trắng tay thì ngại lắm ;))
vào giải Man vô địch ngay mà

:-< em nani dc quả sút có tí chất giống CR7 thì lại trật khớp vai, cũng lại nghỉ nốt. Tình hình nhìn bác Foster bắt mà sợ :-ss VDS tận tháng 9, tháng 10 mới về :-s

thề với mọi người chứ... em căm thằng Chris Foy trọng tài quá X(X(X(X(X(... bắt như đấm vào mặt người khác ý X(... ức quá... rõ ràng evra nằm sân mà nó vẫn cho tiếp tục :((... lại còn dc bọn Chels bửn tưởi nữa :-<... cay quá...

thiếu bé evra nằm sân phía trên, cả 1 lũ chelsea chơi bửn lao hết lên, đến lúc cuối 3 vs 2, chống = niềm tin. Thằng Lampard nó đóng cho 1 quả trâu như thế thì đố bố thằng Foster đỡ dc :| Lúc cuối ballack vs evra vẫn còn ra chỉ trỏ nhau nữa chứ ;))

ờ dey... mà trận này bé Foster bắt như trêu Sir Alex ý :)) chú chơi như đúng rồi ý :-s mà bắt pel thì ngu :-<.... buồn thế...

HOAN NGHÊNH mỗi quả evra ăn thẻ :)) lao vào Ballack quá hay >:-D<

Ông Foster bị mấy thằng chen sì nó đóng từ xa mấy quả, sợ vd' :-ss bắt chả dính j cả ^:)^ Lần sau cho Kuz bắt còn đỡ đau tim hơn :|

Kuz bắt còn tởm hơn :)) nc là lo quá...:-ss đá đấm thế này thì chít :-ss.... Oshea đá chán quá, để Anelka qua mấy lần :-<

Bh chỉ lạy giời bác VDS về nhanh về khỏe thôi :-s O'shea đá cũng tàm tạm, tại dc cái thể hình to, ít ra là def tốt hơn fabio. Kể cũng lạ, rafael thì hem cho vào, lại cho thằng em fabio đá :-/

đoạn sau có bác nào suýt việt vị ấy nhỉ ;))

:|

ừ thì đấy ;))

chính cái chỗ suýt ấy ấy đấy = =

:|

công nhận là trọng tài bắt chả dính

hùa vào tí :">

Chỉnh sửa lần cuối:
;)) thằng trọng tài mắt nó toét, đầu nó thiểu, hok thèm chấp ^:)^ >:)

ừ thì thôi, đợt này đội nào thua cũng chuẩn fết ko thèm chấp , nhể >:) ;))

châm chọc gì đâu ;))

chỉ là bàn bạc tí thôi mà ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên