Ai là fan MU nào ???

Thật ra thì Ars từ lâu đã chả là cái j` rồi =)) muốn test thì phải gặp liv hoặc chel ý =))

Phải, rê rất dẻo, nhưng thử hỏi dứt điểm có vào không :|
Không phủ nhận Mu may mắn, nhưng may mắn chỉ xuất phát từ những nỗ lực không ngừng mà thôi :|
Anw, càng ngày càng yêu Ars vì họ không bao giờ thắng Mu :))

Ko vào là do MU giỏi hay là do may mắn ???
Thử hỏi nếu trận vừa rồi may mắn nghiêng về Ars thì tỉ số đã là bao nhiêu, 4-0 là ít :|
Đồng ý là MU rất nỗ lực nhưng thực sự các đường lên bóng vẫn có 1 cái j đó rất thiếu sáng tạo, chỉ cần so với trận lượt về CL năm ngoái là thấy rõ :-s

Thật ra thì Ars từ lâu đã chả là cái j` rồi =)) muốn test thì phải gặp liv hoặc chel ý =))

Ars chả là cái j ấy hả =)) Nên nhớ rằng MU - Ars mới đúng là trận đấu kinh điển, là 1 trong những được mong chờ nhất nước Anh, làm báo chí tốn nhiều giấy mực nhất. Còn MU - Liv, hay Mu - Chel ư ? chưa đủ tầm [-(

như trận vừa rồi cả 2 đội đều thiếu ít nhiều trụ cột mà còn hay + máu thế kia rồi còn gì

Càng thiếu nhiều trụ cột ars càng làm liều khi đối đầu vs các đội bóng lớn =)) Điểu này đã đc kiểm chứng qua nhiều trận tại C1 và PL =))

Càng thiếu nhiều trụ cột ars càng làm liều khi đối đầu vs các đội bóng lớn =)) Điểu này đã đc kiểm chứng qua nhiều trận tại C1 và PL =))

Ars ko có định nghĩa trụ cột và k trụ cột, bất kỳ cầu thủ nào cũng có thể thay thế =))
Cảm giác nhiều trận Ars ko trụ cột đá còn hay hơn bt =))

uhm
ars có thể nói là có 2 đội hình hoàn toàn đồng đều nhau về trình độ và kn

Thì đây là 2pic MU của 0912
Mà thực ra là 0811 cũng ở đây chứ chẳng riêng gì 0912 :-j

ở topic này có bạn nữ nào chưa í nhỉ :) cho tớ bon chen nhá \:D/ ôi ngĩ lại trận với ar vẫn thấy hài :)) may mà mình k bị yếu tim :|

Đề nghị các bạn già/trẻ ko xì đểu Arsenal của tớ :-w

Thua mới nhục chứ :((

thôi k sao đừng buồn qá bạn ạ :)) diaby ghi bàn thắng thứ 3 của mình ở mùa jải rồi còn j nữa :)) gần = rooney rồi :))

Back
Bên trên