Ai là fan MU nào ???

em cũng là fan 2 thằng nhưng vì năm vừa rồi thằng Bar cả gan thắng :-< nên em quyết định từ mặt :-<

@long chèo ( theo như cái ava của bạn): bạn giống tớ..... sau khi xem xog trận chug kết là từ mặt barca ngay lập tức! :))
@ bạn trần quag mih: sau khi mất van der sar, tớ thấy thăgs đk 5-0 là còn phúc lém òy đóa.... tưởng bị nóa đập cho vài phát òy .....

Chỉnh sửa lần cuối:
đùa chứ =)) sướng vđ =)) đêm qua ngủ quá ngon =)) mình thấy thắng thế là hợp lý :-j hqa xem mỗi hiệp 2 =)) phởn vật :)) mình mà xem h1 chắc chả xem h2 =))

:-j 3 thằng forward của Manu nổ súng pòm pòm rồi :)) kết nhất quả owen chân trái kĩ thuật \:d/ còn thằng Nani, sút 2 phát phạt mới vào dc, chưa có tuổi = CR 7 :|

cái góc sút đấy thằng CR7 thường xuyên 1 hit vào luôn 8-> mà đùa chứ, hình như 2 thằng Obertan vs Tosic dùng để làm hàng àh :-@ chả bao h cho đá :-??

ơ e tưởng thằng tosic nó phải già ngang thằng evans vs thằng fabio chứ nhỉ :-?? sao 2 thằng kia dc đá mà thằng tosic lại nằm xó :-?

tosic khoảng 20-21 ! a nhớ là thế! nhwug mà còn non kinh nghiệm ! vẫn fai? đá ở đội trẻ mà l-)

căn bản tại còn N17 vs cả V25 nữa :| đến Park còn hok có trong danh sách đăng ký thi đấu, phải đóng thùng ngồi trên khán đài mà :))

đùa chứ sao G11 hok giải nghệ nhở :"> trong FM của e thì N2 vs G11 giải nghệ hết xừ rồi :">

Back
Bên trên