Ai là fan MU nào ???

Chúng nó ghét Mu cũng phải thôi
Chỉ tại Mu đá quá hay :( chúng nó đá ko lại nên ghét thôi :))

Sặc MU bây h không có CR7 + Tevez , đội hình yếu đi rất nhiều đấy , không phải mạnh nữa đâu

Nhưng Mu vẫn còn Fergie :))
Trước khi có CR7 và Tevez, Mu vẫn vô địch đấy thôi :))

chuẩn luôn, ko có CR7 thì có N17, O7, thiếu tevez thì vẫn còn R10, B9 <kết anh B9 nhất :x>

ừ công nhận lười chạy nhưng mà dc cái đá khôn ;)) <giống mình B-)>

hì hì, yếu cơ thì chỉ đá dc thế thôi, mà đá thế có khi săn dc nhìu cơ hội lắm ;))

B9 đá lười lắm :-< toàn làm chậm nhịp của MU thôi :-< tấn công mà bóng vào chân nó thì tốt nhất đừng chạy lên nữa :-< 1 dạng cùi bắp :-< bít thế năm ngoái nhưng ManC có phải hơn hok =)) thì bi h còn Tevez :-<

hự, anh B9 đá hay muh, chậm nhưng mà tinh tế :x kĩ thuật xử lý bóng khu vực nhỏ thì thôi rồi, cứ phải gọi là 8-> kết hợp vs R10 khỏe khỏe thì vô đối \:d/

mình fan MU nhưng thực sự là mìh hok ưa B9 tẹo nào :-< về tốc độ thì phải gọi Nistenrooy = cụ mất :-<...mà phối hợp vs Roo10 hơi khó dey vì 2 thằng này chỉ phối hợp vs nhau tạo 1 bàn trog cả mùa vửa rồi ... :-< như thế thi....

mình fan MU nhưng thực sự là mìh hok ưa B9 tẹo nào :-< về tốc độ thì phải gọi Nistenrooy = cụ mất :-<...mà phối hợp vs Roo10 hơi khó dey vì 2 thằng này chỉ phối hợp vs nhau tạo 1 bàn trog cả mùa vửa rồi ... :-< như thế thi....

khai mạc rồi .... Hull đá quá hay :)) mở tỉ số :D

đang định post bài ăn mừng thì drogba gỡ hoà :-< cụt hứng ...

cố lên Hull :))

Back
Bên trên