Ai là fan MU nào ???

Phạm Nguyên Long
(Phạm Nguyên Long)

các mem 0912, ai là fan của MU iu quý thì vào nhớ.... :))

thực ra, mình nghĩ, đây cũng là 1 cái hồ câu chung thôi :-" :))

có chớ ;;)

FACS mà lại hok xem thì còn j là fan nữa...:p

đêm qua vừa vật Valen 2-0... giỏi quá... :))

hok hỉu có câu dc Silva hok 8->

cá độ là hok văn minh bạn tùng nhớ [-X

nhưng mà độ dăm chục đổ lại thì chấp nhận dc :">

Silva câu dc thì tốt, mình chỉ khoái Aguero thôi :X

Cá độ ng khác đá bóng là ko hay ;)) tự ae đá bóng xong cá mới hay, hò luôn, 09-12 ai đá ko, tôi rủ bạn <lưu ý: 10k 1 trái :">>
P/s : 10k 1 trái là rẻ nhá, có thằng rủ đội tớ 300k 1 trận 8-}

Rủ bạn nó mới quen ạh =.= phối hợp cxac' thì mới dám đá ăn tiền chứ ~.~'

thế lớp cũ của mấy bạn hok cóa team àh =.= trường tớ đá bóng ác lắm, có đại ka Phi còn vào tuyển Thể Công rồi ạ 8->

đúng rồi dey... phải để vào năm... có khi lập đội Tự nhiên All-stars đá với Xã hội- All stars đá với nhau :))

ẹ hèm, có 1 lũ Trưng Vương cấp 2 sinh năm 95 rủ 94 ams đá, có ai dám đá ko ạh? Chấp nhận rủ bạn <kể cả ko phải ams>, chỉ cần = tuổi là ok >:/

Fan MU ah đúng. Lĩnh vưck của mình rùi. Theo tui thì Man k cần mua Silva cũng được vì năm sau Rooney sẽ làm đầu tầu cho Man-> vị trí mà anh đã nhường CR7 mấy năm qua. Hãy tin tưởng rooney vì anh sẽ là huyền thoại của Nhà hát của những giấc mơ. Hơn nữa Man có Obertan đá phong cách khá giống
ronaldo , nếu mọi người xem clip thằng đấy mê luôn;)
sir Alex vĩ đại yeah

Fan MU ah đúng. Lĩnh vưck của mình rùi. Theo tui thì Man k cần mua Silva cũng được vì năm sau Rooney sẽ làm đầu tầu cho Man-> vị trí mà anh đã nhường CR7 mấy năm qua. Hãy tin tưởng rooney vì anh sẽ là huyền thoại của Nhà hát của những giấc mơ. Hơn nữa Man có Obertan đá phong cách khá giống
ronaldo , nếu mọi người xem clip thằng đấy mê luôn;)
sir Alex vĩ đại yeah

Ủa bạn TA ơi... Silva vs Roo là 2 vấn đề hoàn toàn lệch pha mà :)) Silva đá cánh, thay chỗ CR mà :| chưa xem Obertan đá bh nhưng mà thằng này còn đang nằm viện do chấn thương :|...
nhưng mà có silva hay hok hok quan trọng, căn bản mình kết Aguero hơn :D

tóm lại là có bạn nào xung phong qua MUSVN khu vực cầu giấy thì pm tớ nhé ;))

uhm...nhưng bạn Long ơi....EL KUN sao thể hay bằng R10 được :p nhất là về khoản kiến tạo và dẫn dắt lối chơi...à mà thui gà nhà mà lại đá nhau thế này người ngoài nhìn vào lại bảo k ra j....hợp sức đánh gà TÂY đi :))

P/S: ai xem MU thì ra quán RONALDO nổi tiếng nhé trên chỗ Cầu Giấy ý ư,vui vl
(nhất là có bạn tiếp viên ở đấy học Giảng Võ cấp 2 thì phải =tuổi mình đấy ;))

uhm...nhưng bạn Long ơi....EL KUN sao thể hay bằng R10 được :p nhất là về khoản kiến tạo và dẫn dắt lối chơi...à mà thui gà nhà mà lại đá nhau thế này người ngoài nhìn vào lại bảo k ra j....hợp sức đánh gà TÂY đi :))

ý tớ là tớ thik El kun về MU thôi :)) =)).... mà cũng để bổ sung lun cho tevez vừa chạy còn j... O7 đá với mấy thằng châu á thế thôi... cứ gặp mấy thằng chặt chém ở PL xem :-s lo lắm...

thằng ếch thích tranh hàng hả :| anh đây ks trước chú rồi :)) ai bảo hôm rủ ko đi,để em ấy pha cho tớ cốc sinh tố ngon lắm ;))

Back
Bên trên