Ai học Y HN vào điểm mặt cái nào

Chú mua cả 2 rồi à >:) Thế thì sau này anh sẽ mượn ké :)) Đùa thôi, đống ebook của anh, anh còn chả đọc hết, nói gì đến mượn sách về đọc 8->

mai EC ko biết có đông ko nhỉ:-??

đi giải phẫu chụp đc 1 đống ảnh đẹp

Mai em đến nhé Dự. Thấy bảo nhà em ở xa đúng không? Nhưng cố gắng đến nhé. Rủ thêm được ai đến nữa càng tốt :)

Em chụp ảnh là tốt đấy. Sau này có cái mà ôn. Nhưng chụp cũng phải biết cách đấy. Chỗ nào nhiều chi tiết nhất, dễ nhìn nhất thì chụp ;)

à cái ảnh ava của bạn Ngọc chụp với nương tử đấy à, đẹp nhỉ :p
yar tớ thấy môn lý cô giáo dạy hơi bị đc đấy chứ , hiểu trên mức mong đợi luôn.

----------

à anh Long ơi, lớp iem nhiều nhân tài lắm, cái clip vô cùng hấp dẫn he he, hen gặp anh vào chiều thứ 2 ạ ^^;;)

Đến đi, đến đi mọi người :p Dự, Hiếu, Phương, Ngọc, An :D Mọi người đến đi, còn ai nữa chưa nhắc tên cũng đến đi :p

mình chưa biết EC ở đâu :-??, mai mấy bạn gọi mình đi với nhá ^^ ^^

Mai em đến nhé Dự. Thấy bảo nhà em ở xa đúng không? Nhưng cố gắng đến nhé. Rủ thêm được ai đến nữa càng tốt :)

Em chụp ảnh là tốt đấy. Sau này có cái mà ôn. Nhưng chụp cũng phải biết cách đấy. Chỗ nào nhiều chi tiết nhất, dễ nhìn nhất thì chụp ;)
tất nhiên là em sẽ đến với các anh chị và các bạn cho vui
@Phương:có mấy cái ảnh của P với nương tử trông cũng đc đấy:D
@Ngọc:mai đi cùng mọi người đi.xem clip của lớp ta làm:D

hôm nay EC đông vui ghê, mỗi tội em ngồi phải cái bàn toàn người nói Tiếng Việt giỏi ~x(, lúc về lại bị mưa ướt như chuột =((
có chị gì tên là Na ý, vui tính nhỉ :D

Chị Na là dạng nhắng nhít nhất trong EC rồi em ạ :D Nói chung thì EC toàn người nhắng thôi, nhưng tùy từng lúc mà nhắng. Như chị Hương hôm nay được một phát đú, nhắng loạn xị =))

Hà hà,mình ngồi cái bàn này nhắng phết, thấy bàn nào vỗ tay là cũng vỗ tay to hơn kèm theo hú ^^ hô hô, thực ra thì phải nói là iem ngồi bàn nào thì bàn đó nhắng

Thấy signature của em là anh biết em nhắng rồi =)) Giới thiệu với em, anh là tú ông đây >:) Đồng nghiệp rồi, bắt tay phát =))

bọn iem đang bí clip cho EC buổi tới đây này, sáng nay đến trường vạ vật cả sáng mà chả có ý tưởng gì T_T

Thôi không sao đâu em, nếu bọn em không làm được thì không cần phải cố. Anh không muốn bọn em vừa mới vào trường mà đã bị áp lực vì những công việc không phải là học hành. Chỉ cần đơn giản thôi, còn nếu vì lý do gì đó mà không làm được, thì em cứ báo lại.

đi hỏi tên mấy nhân trường mình
ai cũng ngại
hỏi mãi mới nói như kiểu sợ bị....

Back
Bên trên