Ai có thông tin chương trình ôn cho Polytechnic hok ạ!

Nguyễn Đức Trung
(ndt0604)

Mọi người ơi mình năm nay muốn thi Poly.
mọi người có thể giúp mình đựoc bít là ôn toán lý thì phải ôn những phần nào hok ạ .
Tiếng anh nếu ai bít cấu trúc của bài thi viết vd như gồm mấy phần là những phần gì thì bảo giúp mình với đựoc hok ạ !
Cảm ơn mọi người nhìu nhìu !

cái này thì có thể lên các site của các trường để tham khảo thêm, hoặc đơn giản hơn là xem mấy cái sample của các universities như NUS hoặc NTU, rồi trừ độ khó đi tầm 10% là ra polytechnic

anh có thể đến RV centre 86 Phạm Ngọc Thạch for more detail :D

Đại sô tuyến tính & Giải tích - chương trình Đh năm 1
Cơ sở Vật lý của Halliday bản English
thấy bọn lớp em nó ôn như vậy
thi khá khó đấy anh trai

ai thích thì sang em , em cho mượn 2 cuốn A level , 1 lý 1 toán :x từ năm 1998 rồi , hơi cũ, nhưng để học thì tốt lắm

thank mọi người nhìu :D ! Xem ra thi Poly cũng khó khăn phết nhỉ :( !
Có bạn nào có xin được đâu cái đề thi poly hàng năm hok thì post cho mình coi với ! Nghe nói là học sinh mình thi xong vẫn chép đề mang ra :D !

Ạch, anh của em sắp đi Polytechnich nhưng mà lại thi bằng Tiếng Pháp cơ, cũng đi Pháp luôn . em cũng ko hiểu, mà ông ý chỉ toàn học Tiếng fáp thôi, chắc tại mấy môn tự nhiên jỏi :-s Nhì lý quốc já :-ss hic....mà ông í thi trường này thì bảo là hs học xong 2 năm ĐH ở VN mới đi đc O_O em cũng chưa hiểu mô tê thế nào 8-}

Poly anh Trung bảo là của SIng cơ màh :-?
còn cái Poly của Pháp thì khủng rồi,trùm sò pháp luôn :-S muốn vào đấy thuwofg phải học dự bị 2 năm rồi học cho lòi ra mới đc :|

RV học phí tiền lắm em ơi, thà ngồi nhà mua tài liệu tự học còn hơn ối :D

But if u r lazy and ur family is above average, RV is a good choice :) and u can meet experienced teachers thre( they already know vnese students)

hem cóa bạn nào có đề thi hàng năm ạ ! hix chẳng bít ôn kìu gì :((

Em quen 1 anh học Poly bên Sing đấy. Trc kia học Tổng Hợp 0205. Nick anh ý là gaububam tên là Hoài Anh. ANh thử contact xem sao. Tháng 9 anh ý về VN:d

em ôn đề thi NTU và NUS ấy, mượn các bạn ams đang học RV đối diện starbowl mà làm, thi poly ngon ơ :)
mà nói thật, đi poly thì chán lắm em à, được mỗi cái nó là sing :D

Back
Bên trên