ai biết về điện thoại internet ko nhỉ?

Vũ Đình Hoàng
(Moonlife)

Đồng chí nào hay xài cho mình vài lời khuyên với, để gọi từ VN sang Pháp ý mà (fixe và mobile). Ví dụ như hãng nào, mua bán ra sao? etc...

Cám ơn trước nhiều nhé

wwww.skype.com

anh down software về, nạp tiền vào tài khoản, rồi gọi như thường.
nguyên tắc là transfer vào server, rồi transfer vào mạng local.
em thử 1 lần thấy khá chậm và tốc độ kém, nhưng nếu broadband thì chắc khác, còn đã vào mạng local rồi thì không phải lo

hoặc nếu không có cc thì anh dùng cc chùa, hoặc mua lại từ đầu nậu ở việt nam

yid : online_6h

hồi trước trong rao vặt có mấy ngươi post topic bán thể skype đấy.

cám ơn chú Long đã trả lời rất nhanh :D nhưng mà thằng kia nó giải nghệ rồi. Còn skype thì anh còn lạ gì, nhưng mà mua ở EU này tự nhiên phải nộp thêm VAT, nghĩ cũng hơi khó chịu :D Với cả skype bây giờ chất lượng lởm lắm, chả biết tại sao, gọi ở bên này thì còn ok, chứ gọi về VN là y như rằng :(

www.firefly
try it out
oa`i, ngoai ra goi chat bang yahoo cho nhanh, bat voice len
hoac net meeting IP connect (2 người phải cùng có máy tính), bật voice
hoặc msn messenger (đường truyền tốt hơn).
hoặc mua phone card rồi gọi về.
http://home.vnn.vn

trong này vào sản phẩm, dịch vụ có thể điện thoại internet của VNN postel (VNPT)
thẻ internet có của net hạt dẻ, one connection, viettel, fpt, saigon posttel.

nhiều lăm 8-}

em tự hỏi là sao anh master mà lại đi hỏi thế này B-), có thật không :-? :D hehe.

còn em thấy nếu muốn 1 dịch vụ giá rẻ, chất lượng tốt thì hix, xin lỗi anh nhưng không có đâu ạ :D.

nhà giàu chơi quý tộc, ngại gì. Bà già em toàn ở nhà tương thẳng directly vào mobile của em bên này có sao đâu :D.

hehe, hồi trước anh có bán skype cùng thằng bạn anh thật, nhưng bây giờ giải nghệ cả rồi. Vì vậy nên mới ko biết tình hình thị trường thế nào :D

Vừa lượn qua google, hóa ra xem đi xem lại có vẻ thằng skype vẫn là rẻ nhất thật :D tạm vậy thôi biết làm sao được.

Còn mấy cái hàng VN chất lượng cao thì thôi, anh xin!

Cám ơn chú nhé

Rõ khỉ, ở VN bây giờ có dùng được Skype nữa đâu 8-}
Nó chặn tất cả các IP từ Vietnam rồi, gọi thế nào được nữa 8-}
Kể cả ở nước ngoài gọi về số ở VN hình như cũng ko được nữa mà :(
Hay anh Hoàng thử thằng OCI đi www.oci.com.vn :)

Người VN giờ đi đến đâu là bị tẩy chay đến đó. :)) Skype cũng rứa rùi thì chịu. Căn bản ở VN nhiều chú cứ thích dùng credit card chùa, để đến nỗi trên webhostingtalk có 1 thời chúng nó bâu lại gọi VN là dân tộc ăn cắp có nhục ko cơ chứ.

Back
Bên trên