Ai đang học ở Anh vào em hỏi chút

:)
Bùi Mạnh Hưng đã viết:
em cứ nói chuyện với cả representative của trường 1 lúc có khi nó lại suy nghĩ lại đấy, cố gắng vác những điểm mình hơn người ra, tại em có thể dựa vào cái cớ như during exam period, bị sick chẳng hạn
Hix, đúng thiệt.Em rút ra experience từ thèng bạn em học Toán 1:nóa được có 50% Bell thoai, nhưng mờ sau, nò nèo thế nào lại được 70%.Đọt đấy là ông Paul Langman làm representative, em thấy mọi người ông đêy dễ tính lém.b-) :))

uhm, nói thiệt là học ở Brighton hay hơn các chỗ khác đấy :) , nhưng tại anh dân Cam chẳng lẽ lại ko ủng hộ đội nhà :))

Nguyen Thi Huong Giang đã viết:
:)
Hix, đúng thiệt.Em rút ra experience từ thèng bạn em học Toán 1:nóa được có 50% Bell thoai, nhưng mờ sau, nò nèo thế nào lại được 70%.Đọt đấy là ông Paul Langman làm representative, em thấy mọi người ông đêy dễ tính lém.b-) :))
:)) ấy ơi, thằng Dũng chứ gì:)) nó điêu đấy, Bell mà thế thì đi đầu xuống đất, thằng đấy lại chả phải loại hơn người gì :|:|:|

Vũ Hương Giang đã viết:
:)) ấy ơi, thằng Dũng chứ gì:)) nó điêu đấy, Bell mà thế thì đi đầu xuống đất, thằng đấy lại chả phải loại hơn người gì :|:|:|
Há!!!Thẻo nèo, lúc tớ hỏi nóa là có thiệt như thê không, nó bẩu đưng` có nói cho nhìu người bit!:)) :)) :)) Hóa ra la` ku kậu.....Chịp!

Back
Bên trên