AC Milan - Tinh hoa của bóng đá tấn công

Seedorf chịu nhường số 10 cho Ronnie rồi mà <:p chắc quay lại số 20 :>

số 11 của Gilar cho Borriello mặc 8-| mie số này đen lắm. ngày trước là Rivaldo xong Gilar 8-|

Flamini số 16 Zambrotta 19 <:p Antonini 2

----------

Ngày ra mắt của Ronaldinho thu hút tới 40000 fan Milan đến San Siro ạ @-)

Vé free mà anh:)) Đến ngắm samba + xem Ronnie biểu diễn kĩ thuật thì tội gì ko đến:))
Mà nhìn đội hình của Inter với Juve thấy đội mình vẫn hơi mỏng:-ss Dù so với Juve thì chất lượng tuyển chính có thể hơn chút:-?

bongda24h đã viết:
Tiền đạo đầy triển vọng này đã xác nhận anh muốn rời AC Milan, “Đó là cách tốt nhất vì tôi biết tôi sẽ không có chỗ trong đội hình chính".Paloschi đề cập thêm: "Có thể AC sẽ gửi tôi đến một CLB nào đó nhưng điều quan trọng là tôi phải được chơi bóng”. Paloschi muốn ra đi cũng là điều dễ hiểu vì trong tay HLV Ancelotti bây giờ có quá nhiều tiền đạo, mặc dù Gilardino đã sang Fiorentina nhưng vẫn còn đó Inzaghi, Ronaldo, Borriello ở hàng công và một Pato đang ngày càng chứng tỏ giá trị. Ngoài ra, HLV Ancelotti cũng có thể dùng Ronaldinho ở vị trí tiền đạo lùi.
quá nhiều thật à 8-}

Nhìn khán giả đông nghịt mà thấy hãi :-s Sức hút công nhận lớn thật :-s
2 thằng áo trắng kĩ thuật vãi hàng :)) có thua j đi nhô đâu, có khi còn hơn ý :-j

Chính xác thì ST chỉ có Borriello và Inz:)) Pato chơi cũng đc:-? ( Thằng này tính ra kiểu Aguero, lùn lùn nhưng cũng ko phải kiểu AMC, vẫn ghi bàn đều:D)
mà Ronnie tính ra có làm cái gì trong cái clip đâu:)) 2 chú áo trắng làm kinh vãi :-ss

[-x Pato cao 1m80 đấy

:-ss nhìn 2 thằng áo trắng ảo vl, kiếm đâu ra ko biết, có khi lại cặp ST mới 8->

Mà anh Dinho công nhận béo ra thật :| mặc áo...trông như mình ý :"> :">

anh Tb ơi cái tin Seedorf nhường áo là ở đâu đấy? Thấy báo VN nào cũng kêu ko ko ko cơ mà :-?

:)) đúng là AC. Mùa này có vẻ khá khẩm hơn. :x k0 biết thằng Ro vẩu này đá đấm thế nào đây :-s

tưởng See trc khi Ro vẩu về tuyên bố sẽ ko nhường số 10 cho bất kỳ ai mà :|

Nhưng nó nghĩ lại rồi anh, đang cân nhắc :))

Dạo này tin đồn Kaka ra đi ngày càng nhiều, thấy rợn quá :| Ronnie về mà mất Kaka' thì :| Bọn Chelsea thì giàu vl, giá cả ko cần phải cò quay nhiều, mà hình như cả Kaka' lẫn lãnh đạo Milan đều ko phản đối :-??

kaka bảo là có 2 clb cơ mà, 1 là chelsea , clb kia thì ko còn clb nào khác ngoài real rồi ;)) có khi đúng là real tung hỏa mù vụ ronaldo để đi đêm với kaka đấy 8->

Cũng ko hẳn :( hỏa mù j mà kín như bưng ế :( ít ra cũng phải có 1 vài bài báo :(
Real mùa trước săn Kaka còn máu hơn nhiều :)) Chelsea còn đang mải Robinho, ko động chạm j dc Kaka đâu :-j

Nếu mà Ac mua Etoo instead of Ronnie với cùng 1 giá tiền thì cái nào hay hơn:-?
Tại vì em vừa đọc đc cái này:
"Barcelona had decided to sell Ronaldinho to Manchester City for 37m. euros against the 23m. offered by Milan. They wanted to sell Samuel Eto'o to the Rossoneri for that sum instead. But at the end of the day, everything turned out well."
Etoo trẻ hơn:-? AC cần ST hơn:-?
Mà cũng chả biết đc:)) Vì đẳng cấp cảu Ronnie cao hơn Etoo:))

Ronnie về còn có thêm $ nữa $-) $-) thử hỏi có mấy cầu thủ trên thế giới về CLB mới lại thu hút đc nhiều sự chú ý như Rô vẩu :-/ cứ chê nó vẩu nó xấu mà VFF bỏ ra chục tỷ để mời nó về kìa ;))

Back
Bên trên