AC Milan - Tinh hoa của bóng đá tấn công

Cái này thì chả có báo chí gì hết nhá :x

MILAN AND SHEVCHENKO
7/8/2008
MILAN - The Milan Delegate Administrator talks about Shevchenko: "He's remained in our hearts. If Chelsea should decide to sell him we will buy him, this is what president Berlusconi wants."

Giấc mơ sắp thành :x:x:x

vs cả Milan chỉ sign hoặc Aderbayor hoặc Ronaldinho :-B ko có chuyện cả 2 :>
Arsenal cũng đã đồng ý bán Aderbayor :-? có khi lại dắt anh đen này về 8-|. Mà biết đâu Barca nó trả lương cao hơn :-? Aderbayor -> Barca còn Ronaldinho -> Milan.

Dù sao có cũng đc mà ko có cũng ko sao, Sheva là đủ 8->

Anderbayor mua làm quái j, nó đòi lương cao vãi ra í chứ :|

adebayor thuộc dạng cầu thủ éo có đạo đức , được 1 mùa cửng mà làm mình làm mẩy đủ đường . Milan có mua về thì cũng éo yên dc với thằng đấy, lương thì cao, cửng cái thì đòi cao nữa, mà không cửng thì milan thiệt chứ éo ai thiệt, mua phải thằng ăn hại.
Ps : ngồi holy có chú bồi bàn mặc áo AC ;))

quan trọng nhất là Adebayor về sẽ mất đi hình tượng Ac Milan - Tinh hoa của bóng đá đẹp trai ;))

có thể Ade sang Barca, Eto'o sang Chelsea và Sheva về Milan :D

đẹp trai thì đã có anh Si-đóp rồi còn hình với chả tượng ;))

Bonus thêm anh Dida ( có quả sẹo CHi-ka:)))
Mà em cũng ko thích Ade:-?? Đc Villa ( đắt:|) hay Etoo ( đắt + xấu dai) thì hay 8->

sẹo chika là hình đồng xu cơ mà, kiểu của dida ko phải sẹo chika, cơ mà sẹo kiểu đấy chú benzema cũng có :-?
Kiếm đc anh thủ môn có sẹo đồng tiền như chika khó nhờ , chả biết có ai ko ? 8->

ai bảo Seedorf xấu zai :| tay chơi phết đấy, mỗi tội hơi đen tí =(( nhìn lại mặt hàng đê [-x

thì thằng nào giàu mà chả dân chơi hả anh :)) nhìn người yêu thg Essien ngon vãi lều :x :)) Seedort so với mặt bằng chung của Milan là xấu zai ;))

Từ đầu đọc sẹo Chi-ka chả hiểu là gì cứ tưởng ngôn ngữ tiếng Nhật bây h mới nhớ ra trong Jin đô >:) Mấy anh em HAO nhà mình cũng kết Jin đô nhỉ hay là lập topic Jin Đô vào bốc phét :)) :-"

Dân bóng đá nào cũng thích Jindo=))
Mà anh em đọc Jindo " đít nhôm" ko:D Cũng hay phết:D Mà ko điêu như Jindo=)) ( có mấy skill sút bóng khó đỡ:-ss)

Chỉnh sửa lần cuối:
Jin đô đi nhô chứ gì =)) Anh cũng thích, nhưng ko bằng Jin đô thôi :D Jindodinho có cái hay là 68 tập trọn vẹn cuộc đời bóng đá thg Dazai, từ lúc còn bé tí đến lúc trưởng thành vào tuyển Nhật, đấu Euro rồi WC :D Đọc 1 mạch như thế nó rất là hay :D
Mà JDDN cũng điêu bỏ xừ, bóng lặng với bóng lảo đảo :)) nhưng điêu nhất là nhắm mắt đá bóng :))

Dưng mà hình vẽ cái đi nhô xấu :( chả thích lắm. Đọc Jinđô có mỗi cái bỉ là trận éo nào cũng lội ngược dòng :)) Điêu nhất là thằng Hakone :-j bắt bóng quay vào khung thành lấy lực ném lên =))
Đội nào cũng có 1 thằng có thể xoay chuyển trận đấu :))

thêm 1 cái nữa là Suya luôn đá 433 với 3 chú MC vừa bé vừa yếu vừa lùn :))

...Jindo thì vô đối rồi, tuy điêu nhưng đọc vẫn thấy hay :))...
cm bọn xb VN, đang hay thì lại dừng, tổ sư...

Dưng mà hình vẽ cái đi nhô xấu :( chả thích lắm. Đọc Jinđô có mỗi cái bỉ là trận éo nào cũng lội ngược dòng :)) Điêu nhất là thằng Hakone :-j bắt bóng quay vào khung thành lấy lực ném lên =))
Đội nào cũng có 1 thằng có thể xoay chuyển trận đấu :))

Hình vẽ Đi nhô nhiều thằng chê và chửi là đằng khác :)) em thấy cũng đc :D

Phần Jin đô vào đại học có thể nói là hoàn thiện hơn, về cả nét vẽ, lẫn nội dung: kịch bản trận đấu đc cố gắng giảm đơn điệu như anh Bình nói :)) như trận Meiho-Ninami 3-3 hay trận j Meiho thắng 12-0 ý =)) Đồng thời tích cách các nhân vật ở bộ đại học cũng kĩ hơn ko chỉ tập trung vào nhân vật chính nữa, em thích nhất thằng Sanza :"> cá tính và hổ báo vl :)) Tuy nhiên thì đoạn solo giữa Jindo và thằng thủ môn tuyển quốc gia Nagumo hơi sơ sài :-s

Back
Bên trên