AC Milan - Tinh hoa của bóng đá tấn công

Barca kêu là muốn đổi Etoo = Pirlo + cash:-?
Nếu như thế thì sẽ phải mua thêm 1 tiền về " thủ lĩnh":-? Mà ko phải AMC, mà kiểu MC thôi:-?
Có vẻ sắp đc chú Canini, chú CB của thằng ất ơ nào đấy ở Serie A:D
GK thì đành giữ Abbiatti thôi, vứt Dida đi, lương cao vãi :(:)((

[-x ko đổi, ko đổi [-x

dm thằng Big Fin vừa lên đã đòi lấy Kaka X( dm dm ~x( sao ko lôi con Ronaldo của mày về ý, tránh xa Kaka ra :(( :((

:-< mấy thằng HLV mới lên ghét vl :-< đổi cái éo j mà đổi, mua cái éo j mà mua.

bất an vl :-s

CHẳng bít mấy ông nhà mình làm ăn thế nào:-?? Chứ công nhận là mất 1 trong Kaka, Pirlo, Gat, Ambro, Nesta thấy chán lắm:-< Toàn các dũng tướng trung thành:D
Mà sao AC ko mua Villa nhỉ:-/ Nó chỉ có 18M bảng. CHứ như ông Ade với Etoo, toàn tầm 30M. Ade thì trẻ + chơi bóng bổng hơn. Nhưng Etoo đã chứng minh đc giá trị của mình trong nhiều năm + năm vừa rồi trở lại sau chấn thương đá cũng đc:-?
Mà bán Seadorf đi, Gourcuff cho mượn rồi, mua Van der Vaart về:">:">

Chờ mãi anh Braida mới lên tiếng muốn sign Veloso :x cháu nó thích đá cho Milan chẳng lẽ Milan lại phũ :> mong chờ quá =P~ Veloso-Pirlo-Flamini 8->

còn anh Aderbayor nữa, chả biết anh ý muốn đến Milan hay ở lại Ars :)) mệt vãi chưởng, tốt nhất là ko nên sign :| tốn tiền mà chưa chắc đã thành công =;

Topic Milan vui vẻ nhờ :)) ko khí chuyển nhượng vãi hàng :))
Chả bù cho bên Real :-s so với mọi năm thì năm nay bình yên lạ thường :-"

hihi vào đây chả biết nói cái gì, đành khoe bóng bay :-"

<:p CMSN <:p :D

@thằng fan Real : /:) té ngay, ăn no dửng mỡ à :-w, bố lại cướp người yêu cho bây giờ :">

CMSN anh Quân<:p <:p <:p
Đùa, ông Ade đắt quá:| Bán Emerson và Brochi, mang Veloso về đi <:p <:p <:p
Mua Villa cho nó rẻ. Ko thì Etoo có vẻ rẻ hơn:-?

Đùa, sao AC ko kiếm thằng Huntl cho rẻ nhỉ:|
Ông Etoo với Ade toàn 40M 8-} Trong khi ông Drog3 cũng tầm 30M ( lại còn già nữa chứ). Villa sau Euro bảo đảm giá tăng gấp đôi.
Có Berbatov cũng đc mà sao ko mua:| Chỉ khoảng 25-30M thôi:(( Huntl còn rẻ nữa, 20M là cùng:-?

Milan nghèo lắm, vừa nghèo vừa ki bo, ko mua ai đâu, chắc năm sau bị loại vòng bảng UEFA

Lâu lắm mới vào topic Milan :)) cảm ơn các anh các bạn các em CMSN tớ nhé :))

Arshavin bây h hàng hot rồi Milan đú sao đc :)) Abramovich mà đã quan tâm thì Arshavin sao dám từ chối :D

ờ, nhưng mờ về Chel lại như Smertin thì chán ốm :|

Milan giờ còn nhận là khả năng tài chính trên thị trường chuyển nhượng kém cả Man City thì hy vọng gì T_T mà đùa chứ Man City có anh Thạc Sỉn đứng sau lưng, tiền cũng sẵn lắm :|

Thạc Sỉn giàu vl, nhưng mờ thằng này dân Thái ủng hộ ghê gớm :D
sao Man x vẫn chưa lôi đc thằng người Thái nào sang nhỉ :-?
mình công nhận Arshy hợp bóng đá Anh hơn Ý :D

:-< chả muốn xem đá bóng nữa

~x( bóng với chả banh ~x( cái năm con lợn :((

Back
Bên trên