AC Milan - Tinh hoa của bóng đá tấn công

Công nhận quả đấy đẳng cấp đấy, vuốt bóng như đúng rồi.......;))

tao ăn đc 300k thì phải :-?, nh mờ thằng Hô mất gần hết, Mậu cũng ko thắng mấy, bù lỗ cho bọn nó bố chắc còn khoảng 50k >"<

thằng Đồi ăn gần 1M :-ss

Chị ko nên cảm ơn sớm thế:"> Tại vì dù thík Ars nên em sẽ rất tiếc khi phải tiễn Ars sớm:(:D

Vì cùng là fan của Ars nên thôi nhé!!!!! :D :D . Công nhận gặp AC sớm thế này đau thật, thôi lần này tên nào giỏi thì cho vào, ko trù ẻo ai cả. Mà lần này mình ko cảm ơn AC nữa đâu hí hí....:-h :-h :-h

AC cố lên. AC sẽ gặp MU trong trận CK=======> Ars có Pre ròi

chí lý chí lý ;))

cơ mà năm nay ko muốn Milan thắng lắm :-<, vô địch rồi lại ko cải tổ biết đến khi nào mới trẻ hóa đc, cứ đá ở SerieA thì những Gourcuff, Aubameyang hay Paloschi mới đc thể hiện chứ.

nhưng cứ loại Ars cho thằng bé nó tập trung vào EPL đi cái đá >:), PL vào sâu chỉ tổ EPL bỏ dở, rồi chẳng may bị loại nữa thì dở dang cả 2

Livorno - Milan preview : 2h30', 14/2, Livorno

Trận này Milan sẽ đón chào sự trở lại của Gattuso(chấn thương, hồi phục thần tốc :|) và Gilardino(treo giò), tuy nhiên, Milan sẽ tiếp tục vắng Kaka, Pato (chấn thương) và mất thêm Nesta, Ronaldo(đều chấn thương).
Inzaghi đã chơi đủ 90ph trận cuối tuần, và chắc chắn sẽ ko có tên trong đội hình xuất phát, tạo điều kiện cho Alberto Gilardino và Alberto Paloschi đá cặp với nhau trên hàng công, phía sau bộ đôi này là Clarence Seedorf. Bonera sẽ là người thay thế Nesta.

đội hình dự kiến của Milan :
Milan (4-3-1-2): Kalac; Oddo, Bonera, Kaladze, Favalli; Gattuso, Pirlo, Ambrosini; Seedorf; Paloschi, Gilardino

:| éo hiểu :|, tuần sau đá CL rồi mà còn bố trí cái đội hình này :|, Cafu, Brocchi với Gourcuff để đâu mà vẫn xếp Oddo, Seedorf với Gattuso đá chính :|

dù sao thì cũng hy vọng mai sẽ là màu đỏ :x, Valentine mà :D

Xem chừng hàng thủ AC chắp vá quá , nhất là vị trí của Bonera và Favalli :-??

mai là quyết đinh 4th thì cũng phải quan trọng chứ anh Tuyên:D
Bonera hơi lo:-? Favalli tấn công nhìu lúc đc phết:D Nhưng cũng yếu quá:(

mục tiêu của AC chỉ còn là giành vé dự CL mùa sau thôi nên cũng chẳng cần đá căng quá làm chi..........:-??

Bít thế:D Nhưng mà Fio cũng kinh lắm:( AC thì già, cố đc trận nào thì hay trận đấy:D Nămnay chắc cũng ko ăn đc C1, cứ chắc cái 4th đã:D

Milan 1-1 Livorno

:-< hòa, cách vị trí thứ 4 có 1 đ

chuỗi ngày gian khổ đã qua, 2 trận/tuần \:d/, khả quan, 7 trận, 5 thằng hòa 1 thua 1 <:p

từ tuần sau tập trung cho CL thôi, SerieA thì nhìn Fio mà đá =)),

Ance tiến bộ phết =)), xếp Gourcuff đá ngay từ đầu :x
Cơ mà Ronaldo lại chấn thì phải :-? "very serious injury" :-B :-<, đá đc 3 ph thì chấn thương.

thấy báo chí bảo là anh Ro béo từ giã sự nghiệp rồi :-s Cầu trời ko phải như vậy
hic
:( :-< thần tượng 1 thời những năm 96 97 98 của mình :-<

Ro kinh quá:( Quả đấy nhìn nó nằm trên sân đau đớn:(
Trận này lại giống các trận khác:(( 9 thằng đội bạn trước vòng cấm địa, tấn công nhìu nhưng ko làm đc gì, Kaladze thì phá bóng như ***8-}
( Giờ mới hỉu nỗi khổ của AC:)) Mình chơi ở giải trường cũng gặp 1 bọn lớp 9 chơi y hệt thế:(()

Thông tin về chấn thương của Ronaldo đã được xác nhận trên website chính thức của CLB. Giám đốc điều hành Adriano Galliani trả lời phỏng vấn trên Sky Sport Italia:

“Anh ấy bị chấn thương ở dây chằng đầu gối, nhưng tầm ảnh hưởng của nó vẫn chưa được kết luận cụ thể. Đây là một chấn thương rất nghiêm trọng của Ronaldo.”

Theo các bác sĩ thì với kiểu chấn thương như thế này, các cầu thủ thường sẽ phải nghỉ thi đấu từ 9 tháng cho đến 1 năm. (According to 24h)
=====> Ron gần như chắc chắn sẽ giã từ sự nghiệp ở đây thôi :(

(Dân trí) - Phó Chủ tịch AC Milan Adriano Galliani đã không cầm được nước mắt khi chứng kiến Ronaldo ngã xuống sân đầy đau đớn…

HLV Carlo Ancelotti chia sẻ: “Tất cả mọi người trong đội đều buồn và lo lắng về chấn thương nghiêm trọng của Ronaldo. Tôi không muốn khắng định sự nghiệp cầu thủ của Ronaldo đã kết thúc bởi chỉ có thời gian mới có thể trả lời được điều đó.
Về phần CLB, chúng tôi sẽ luôn có mặt bên cậu ấy. Ngay sau trận đấu, các đồng đội đã nhanh chóng rời sân để tới bệnh viện để thăm hỏi Ronaldo. Tôi nghĩ rằng đó là cách tốt nhất để thể hiện sự quan tâm với Ronaldo.
Lúc bắt đầu trận đấu, tôi không nghĩ sẽ đưa cậu ấy vào sân nhưng sau đó tôi đã thay đổi ý kiến bởi Ronaldo đã tập luyện khá tốt trong buổi tập trước đó. Ronie luôn cư xử đúng mực và muốn đóng góp hết sức mình cho Milan. Cậu ấy không xứng đáng phải đón nhận những chấn thương và đau đớn đến vậy”.

Khổ thân người ngoài hành tinh 1 thời, giã từ sự nghiệp trong đau đớn...

Bây h chỉ còn biết hi vọng Ron sẽ ko chấm dứt vs bóng đá mà chúng ta sẽ thấy người ngoài hành tinh trên cương vị huấn luyện.......:(

Back
Bên trên