AC Milan - Tinh hoa của bóng đá tấn công

Lại thua 1-0, bọn kia rùa cãi, ngay đầu trận đã ghi bàn rồi lại thủ d**, chán ko chịu đc
Chú Kaka thì sút trượt pen. AC giờ éo có thằng nào bít sút pen cả, kể cả hồi trước cũng thế. Pirlo với Sheva sút pen cũng ko phải là giỏi, hay sút hiền lắm, ko lừa đc thủ môn thì chết. Sút như thằng Ro7 ý, băm cho TM ko có đg đỡ.
CHÁNNNNNNNNNNNNNNNNNNNN

YEAH!!!!!!! Thắng rồi. Dù ko sút PEN giỏi nhưng thằng Pirlo sút phạt thì... trâu quá!!! ***, quả sút phạt đg bóng đi như Subasa:)). Em bầu quả này đẹp " gần" = quả của Carlos

Ro7 đến Milan chỉ sút phạt hạng 2 thôi :)) Pirlo mới là số 1 :)>- :))

đang nói đá pen[-( mí lị chắc chắn ko có vế trc nên tạm tha cho anh:>

Chỉnh sửa lần cuối:
Ro7 ai bẩusút phạt giỏi mà so vs chả sánh :-j

----------

pen cứ phải gọi Nis ra b-) trăm quả vào 99 b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Thì em đang bảo nó sút PEN trâu, chứ đá phạt thì kĩ thuật mới cần thiết ( như Pirlob-)) chứ cần gì trâu
Nis thì ko chấp rồi

Chém gió nhiều quá về topic nhà bốc phét tí :">
Hqua một số website thể thao hàng đầu của Italia đã công bố danh sách xếp hạng QBV châu Âu 2007 (Giải thưởng sẽ được công bố chính thức vào Chủ nhật 2-12 tới)
Theo đó, Kaka giành được QBV :x, C.Ronaldo bạc:-j, Messi đồng.:-j
Pirlo chỉ đứng thứ 5 trong danh sách này =((
Un plebiscito: 400 voti per il brasiliano. Secondo Cristiano Ronaldo, poi Messi, Pirlo primo italiano ed è quinto. Ronaldinho è dodicesimo

Ron thì mình còn hỉu đc là do MU đc PL, nhưng Messi thì.... đc mỗi đầu năm nay, nên thay = Pirlo, hoặc CGV Totti thì hợp lí hơn

Messi vẫn kinh mà, vòng vừa rồi ở Laliga nó tông 2 bàn, mấy quả quái lắm,
còn Totti ko đc quả bóng vàng mới là lạ, một mình vực cả Roma, ko đá tiền đạo chính mà ghi nhiều bàn nhất châu Âu :D

:( Tại Totti ko đá tuyển quốc gia mà :-<
Kaka vàng, Pirlo bạc, Totti đồng có phải đẹp ko.
Mà đây là do báo Italia nó đăng, đã chính thức đâu. :D

em thấy mấy báo đều nói thế này
Messi vẫn kinh mà, vòng vừa rồi ở Laliga nó tông 2 bàn, mấy quả quái lắm,
còn Totti ko đc quả bóng vàng mới là lạ, một mình vực cả Roma, ko đá tiền đạo chính mà ghi nhiều bàn nhất châu Âu
thì thế em mới bảo đến mùa giải này nó mới đá hay, còn Totti ko đá tiền đạo chính thì còn ai khác, cả AS có mỗi thêm 1 thằng tiền đao nữa:)). Mà cũng có thể do Totti ko đá tuyển QG nên vớ vẩn

Chỉ một trận đấu sau suốt 4 tháng, với một cú sút trúng cột dọc (và dăm ba cú đi chệch khung thành), một quả penalty tạo ra, và rồi lại bắt đầu những cơn đau mới. Ronaldo trở thành một nỗi ám ảnh thường trực đối với Milan trong một năm hiếm hoi bàn thắng và chiến thắng
Trên thực tế, mái tóc dài của Ronaldo là vô nghĩa, như chính vai trò của anh trên sân Cagliari. Milan đã đá như thể chấp đội chủ nhà một người (chấp chính Ronaldo, xa xỉ chưa?)
Blog BLV Anh Ngọc

tưởng Ronaldo trở lại thế nào=) h mới biết tinh tế thế=)=)8->

Back
Bên trên