AC Milan - Tinh hoa của bóng đá tấn công

Vào chúc mừng sinh nhật đồng chí Tuyên bờ phát, dù chả biết bờ là cái *** j` :D

:( cứ giữa tuần thì thắng còn cuối tuần lại thua ~x( :-<
CMSN Lê Anh em :D

hòa với Torino thì ko phải thua à :| :-<, lại còn chọc nữa chứ :-l

thks anh Tuyên
sao AC đá lạ thế nhỉ?? Ở sân nhà đáng lẽ phải trâu hơn thì cuối cùng lại gà đi:((
Đc cái Inter hòa Juve, ko bít AC chiến Inter chế nào đây:(

Sao lại ko giống tuyển VN: sang Thái thì hòa 0-0 trong khi Mỹ Đình thì phơi áo 2 phát đấy thôi, cả trận gặp tuyển Nhật cũng thế.
AC thì chắc là do lỗi kĩ thuật thôi, JUVE và INTER đang chiến nhau sẽ là cơ hội cho AC thừa nước đục thả câu

gặp Sharka, thắng đc ko??
nó mà đổ bê tông như mấy thằng khác thì dễ toi lắm:((

----------

Ac đại thắng 3-0 trên sân kháchb-)
Chắc đúng là chu kì rồi:(
Inzaghi đi vào lịch sử ( hồi trước monh chờ vào Sheva nhưng giờ chắc đành trông mong Inza phá kỉ lục)

Milan thắng :)) lại chu kỳ giữa tuần :)) giá mà derby Milano đc tổ chức vào giữa tuần nhờ 8->
lại nói về Sheva, đ m thằng Grant chứ, Drogba vô duyên vãi cả ra mà nó cứ để Sheva ngồi dự bị cả trận X( 2 trận liền ồi Dzog3 có ghi đc cái bàn :(|) gì đâu. Mà Sheva có phải phong độ kém đâu, đ m thằng Grant, làm HLV như kẹc.
tớ xả tí, xờ lờ cả nhà :-<

Milan thắng rồi !! ^^
Grant cũng chẳng khác Mourinho là mấy, rồi Drogba bỏ đi thì phải dùng đến Sheva thôi (trừ khi lão Abra dở chứng mua thêm tiền đạo)

Milan 3-0 chúc mừng huynh Tuyên:D

Đên nay Sporting CP-Roma vất vả, anh em cổ vũ Roma nhé :D

Chỉnh sửa lần cuối:
:( cổ vũ Roma thì lại hòa chán thế
4 CLB Italia thì thắng 3 hòa 1 :x thành công :D
Lazio lên nhì bảng, Milan, Inter và Roma đã chắc suất \:d/
Kiểu này TBN và Anh có thể mất 1 đại diện(Liv và Valen), chỉ còn Italia là bảo toàn lực lượng :)>- :>

INZAGHI đã phá kỉ lục của các vị tiền bối đi trc, khổ cái anh này toàn ghi những bàn thắng đc đồng đội mồi cho ăn, chả bù với KAKA

Back
Bên trên