AC Milan - Tinh hoa của bóng đá tấn công

=) thắng mấy trận cho vui rồi đâu lại vào đấy, sống với những khoảnh khắc thì mong thành công sao đc :))

----------

mie, sao đá hay thế :|

đáng lẽ trận này phải 6-0 =)

Bọn Napoli giỏi ngược dòng vlu :)) Vòng trước Milan vòng này Juve

2 quả assist của Dinho ảo phết :x

:x chờ Real ở San Siro. Hnay là sự trở về của Paloschi, thằng bé nhanh vl =.=', có quả nó phá bẫy việt vị, may anh Dida ra sớm ko chết với nó rồi :-s

T3, The lord of San Siro: The Return of the King, version 2009 :(

Paloischi yếu quá:| toàn bị Silva đè
Quả thoát xuống:)) Khống chế bóng mà gọn như "thần tượng Inz" là ăn rồi đấy:>

Mà ts anh Dida bắt tởm vãi :)) Ko hiểu sao nhưng cứ Borriello có bóng là mình rất yên tâm =) trong khi Pato có bóng thì chỉ lo Arbeloa bị xoắn :|
Trận sau Milan tử chiến Marseille, tớ về Bernabeu đợi :x
Chúc mừng sinh nhật Lanh <:p

CMSN Lanh <:p, tiếc wá sn a e mình Milan ko thắng đc trận 5-1 =((, nh k sao 1-1 cũng đc rồi, quan trọng là h thấy đá yên tâm hơn ko như hồi đầu :))

dsm a bít nhé, e bù cho a thay thằng Dida, 2 bàn cl /:)

Hqua xem hay phết :x trọng tài bắt ảo ma vc', mấy quả ôm người đốn trụ chả bao h thổi =))

Dida mấy quả bóng bổng thì có thể lập bập chứ mấy quả sút cận thành thì phản xạ vẫn còn ngon lắm :x ( nghe giống Chika =)) ) Pato hôm qua đá hay, tiếc là bỏ lỡ 1 cơ hội ở đầu trận với cả cái bàn cuối hiệp 1 đẹp thế mà k đc công nhận =((

He he, thanks a Tuyên:D
Trọng tài này y như ở Serie A =)) Nhiều quả bắt rõ vớ vẩn=; Mà em thấy nên thay quả penalty = quả Pato ghi bàn:((
Dida phản xạ ngon nhưng lại bắt bóng dính kém quá8-} Lại thêm quả đầu trọc, đúng là giống Chika8-}
Nhưng công nhận với a TUyên là giờ xem thấy yên tâm. Phòng ngự có Nesta đếch sợ thằng nào:)) Tấn công Pato càng ngày càng hay:)) Ronnie thì theo em đây là một trong những trận đấu hay nhất của anh từ khi đến AC <:p vì dù ko có assist hay gì cả nhưng nhiều quả qua người hay, + với di chuyển nhiều, dám va chạm nhiều ( thằng BLV bên này kêu anh tackle trận này hơn tổng số trận từ đầu mùa:)))

hix, Kaka sang đấy đá chả phổi hợp đc với ai cả :(, cứ có bóng là dốc, ko thì lại chuyền hoặc sút xa, ko như ngày trước bật tường với Seedorf ảo vl :-<. Hqua chắc nhìn mấy quả phối hợp bật tường giật gót gẩy bóng đoạn ngắn Dinho - Seedorf chắc anh ý nhớ ngày xưa lắm đấy =((

Nói chung h Milan tinh thần lên cao rồi :> ko như hồi đầu lập bà lập bập, vs cả Dida Nesta Dinho dần lấy lại phong độ nên những trận đỉnh cao xem cũng yên tâm.

anh Ronaldinho đúng là có chú Ramos hàng quen, từ ngày đỉnh cao ở Barca cho đến lúc xế chiều ở AC ko bao h ko thịt được chú Ramos :)) nhin` chú bé vật vã vl :))

Vật được mấy đâu anh :mad:) trận này nhìn chung Ramos đá chắc mà, điểm sáng của Dinho trận này em thấy chủ yếu là chuyền ảo, chịu khó tranh bóng với biểu diễn vài quả, cũng chả qua người được mấy :-?

Công nhận anh Dida giống Chika vl :)) hôm qua quả Raul xuất thần :))

CMSN Lanh <:p

CMSN LAnh :D
Dinho Nesta Pato trở lại phong độ rồi, bây h chẳng sợ thằng nào :))

Đúng là ko phải ai trở về cũng được như Kaka..................

cầu trời vào v16 đội cho MU gặp AC, anh Tuyênb nhờ :-<, em đang mong MU bật CL sớm để tập trung vào EPL, dạo này đá chán vãi ra mà ham hố quá thì tay trắng nhục mặt ra. ;))

tìn hìn MU đầu bảng dễ gặp Real hơn a ạ :)), Milan e đối đầu ngon lắm ;))

Back
Bên trên