AC Milan - Tinh hoa của bóng đá tấn công

Em mong sao cho Paul Scholes với Giggs bằng tuổi Maldini vẫn sung thì may ra còn cống hiện được cho CLB. Maldini phải công nhận là dai sức.:)

Maldini năm 35 tuổi mà độ tuổi sinh học mới 29 mà :)) với lại cả mấy năm cuối này chuyển vào đá trung vệ nên cũng kéo dài được nhiều hơn :-? Giggs vs Scholes toàn TV nên trận được trận không cũng đúng rồi

em Nhân hotboy 10A1 kìa BF ;))........>:)

hehe công nhận đấy chứ Maldini cứ đá cánh trái mãi thì giờ chạy sao nổi mấy thằng như walcott =))

Thg` Nhân lảng vảng ở đây làm gì, k đi vận động vote cho cuộc thi Hot boy 10 A1 đi [-x ;))

Có 1 phiếu của anh, 1 phiếu của bạn í là em sướng rồi, khỏi cần số lượng vote. :">
Thế giới bóng đá có cái j xấu chả đều rơi hết vào Real. Hay nói đúng hơn trong thế giới bóng đá có cái gì tốt đẹp thì chắc chắn phần đối lập sẽ có ở Real :-< ko hiểu Real có cái khỉ mẹ gì mà người ta thích nói xấu thế ko biết :-<

Em thực sự chia buồn với anh Bình. =((

Maldini năm 35 tuổi mà độ tuổi sinh học mới 29 mà :)) với lại cả mấy năm cuối này chuyển vào đá trung vệ nên cũng kéo dài được nhiều hơn :-? Giggs vs Scholes toàn TV nên trận được trận không cũng đúng rồi

em Nhân hotboy 10A1 kìa BF ;))........>:)

Anh nói cũng phải, đá tiền vệ thì ko sung khó mà đá lắm. Chỉ sợ 1,2 năm nữa Giggs với Scholes lại mất vị trí. :-<
PS : em hot boy chi đâu ạ. Em vẫn đang kém người dẫn đầu 3 phiếu mà. :))

Bài viết ở đâu hay phết nhỉ :x

ManU bây h mình thích mỗi ông Giggs ( hồi trc thik cả Becks, Smeichel :D) cũng là 1 biểu tượng của lòng trung thành, những cầu thủ trẻ như CR 7 đáng để học tập :>

Mới đọc cái bài 11 tuyển thủ QG xấu nhất TG, biết thế nào cũg có Rô vẩu nhà mình =)) May mà k có Phan Văn Tài Em =))http://vnexpress.net/GL/The-thao/2008/11/3BA07FF8/
Anh thấy hay sao hok click cho em 1 phát :D

Ờ thôi tick cũng đc, có công tìm bài viết :> B-)

Haha Milan lại thắng, lại một trận thắng [ xứng đáng nhưng có phần may mắn] :)) Ronnie lại thành gà son :))

Thế giới bóng đá có cái j xấu chả đều rơi hết vào Real. Hay nói đúng hơn trong thế giới bóng đá có cái gì tốt đẹp thì chắc chắn phần đối lập sẽ có ở Real :-< ko hiểu Real có cái khỉ mẹ gì mà người ta thích nói xấu thế ko biết :-<

Nói câu này khí ko phải chứ BF yêu RM như thế thì sao ko đi tìm hiểu xem "cái khỉ mẹ" đấy là gì đi ~o)

:-?? chỉ nói thế thôi chứ tìm hiểu để giải quyết vấn đề j:-?? Thời gian ý ngồi xem đá sướng hơn, h ngại đi cãi nhau lắm :-s còn ai nói j thì hơi ức chế tí thôi, nhưng nói chung là kệ họ :">

ko tìm hiểu thì thôi chứ nói thế làm gì, nghe nó giống trẻ con vùng vằng giận dỗi hờn ghen lắm ;))

mie 2 thằng này hết ném đá anh em lại sang ném đá nhau :-w

cuối tuần này Inter gặp Udinese >:) tốt nhất là hòa 2-2 :> Milan vs Lecce thì mình xin 3đ :x khoảng cách sẽ gia tăng thành 4 8->

Nhìn thấy Scudetto rồi :">

Hí hí a Tuyên nói nghe lạc quan thế :D :">

Khả năng tuần này vẫn giữ đc ngôi đầu :D

;)) đc đc thằng em cứ vào đây, đằng nào thì Milan vs MU mùa này cũng ko đối đầu nhau trận nào :))

lỡ mayy MU xuống UEFA thì sao:-??:"> ( mà hình như MU chắc suất vòng sau rồi đúng ko nhỉ:-?)

Dạ, về lý thuyết thì chưa vì MU cần thêm 1 điểm nữa mới chắc suất. Nhưng mà thực tế thì MU chắc suất rồi vì chẳng lẽ vòng sau gặp Alborg lại ko có nổi một điểm trên sân nhà. :D

Back
Bên trên