AC Milan - Tinh hoa của bóng đá tấn công

Đêm này sẽ là đêm mà Ance đc quyền lựa chọn đội hình <:p
Fan AC hãy chờ mong tin chiến thắng của độib-)

Chỉnh sửa lần cuối:
2222 bài ở topic rồi cơ à 8->
Nhớ hồi mình lần đầu vào topic AC:)) Lúc đấy đc có hơn chục trang:)) Mà topic đc lập từ năm 2003:-ss
Bây giờ topic AC spam ko kém các topic khác rồi:))

Vấn đề phải lôi kéo đc tập đoàn chim lợn từ các box khác sang cơ, fan Milan đã ít còn tự sướng vs nhau thì :"> ;))

thế a Quân làm đhành viên có spam bao h ko ;;) =)) (VD như e đag làm đây này) >:)=))

:)) anh Bình phuồi thì chả cần mời chào :-j

Hôm qua Milan chơi chưa thật tốt ở hiệp 1 nhưng trong tình trạng hiện nay kết quả 3-1 đã là tốt rồi :D Bàn đầu tiên phối hợp khá hay, tiếc cho Sheva quả ý mà dứt điểm thành công thì :( 2 bàn còn lại quá đẹp, à ko phải kể đến cả bàn gỡ của bọn Zurik nữa :-ss

@ Giang: anh mà k spam thì sao đc 3k bài :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Quả Sheva đóng y hệt quả Raul :-< cũng chạy xuống sút góc ý, cũng nảy thủ môn ra, cũng thằng khác nhảy vào ăn hôi bàn thắng :-<

Có thừa ng sáng tạo rồi:D
Em đang mong dịp này Ance cố cho AC đừng dựa dẫm vào Pirlo nữa. Với cả thủ thêm chắc hơn:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Sheva :x chỉ chờ anh ăn mừng bàn thắng nữa thôi :x

mất Pirlo hơi tiếc, nhưng chính thế lại hay, đá cặp TV thủ Flamini - Ambrosini như trận gặp Zurich thì Milan lại có thêm phương án trên hàng công.

mai là Lazio đây <:p

cứ phải để người yêu đi vắng 2 tháng thì mới nhận ra quanh mình còn bao nhiêu cô gái khác tuyệt vời 8->

Mất pirlo đi, đá 4231 8->

Nếu đá 4231 thì ko biết Seadorf có đá đc AMR ko nhỉ:-?? Ronnie chắc đá đc AML
Tối nay 8h đá hả các anh:-/ Ko biết kênh nào chiếu:(( Mà 8h thì trùng với CHel vs Mu:-ss

Nếu đá 4231 thì ko biết Seadorf có đá đc AMR ko nhỉ:-?? Ronnie chắc đá đc AML
Tối nay 8h đá hả các anh:-/ Ko biết kênh nào chiếu:(( Mà 8h thì trùng với CHel vs Mu:-ss

1h30 l-) VCTV3 :)>-

mà có trùng với Chels-MU thì Chels-MU cũng nghỉ :))

Phong bờ có áp dụng đc câu trên tí nào ko thế :-"

anh Phong bít thỉnh thoảng làm mấy câu đáng ghi vào sổ tay văn học =((

Thôi xem Man-Chel đã :)) Vẫn nhớ sau trận ở PM mùa trc' CLB Bóng đá dc 1 phen mưa giông bão tố ;;) ko biết lần này có thế ko ;;)

Back
Bên trên