AC Milan - Tinh hoa của bóng đá tấn công

Giải năm 12 vô địch Iker BF bắt đc 1 trận vòng bảng ;))

a Tuyền hồi trc' thế nào ko biết chứ bây h thì chắc cũng phải như Rô béo đổ lên :-j

thằng em chưa gặp anh lần nào hay sao nhờ :)) vậy mà bảo anh giống Seedorf rồi Ro béo như chơi thân với anh 5,6 năm rồi ý :))

cái thằng quân chưa gặp anh tuyên bao h cứ nói linh tinh, anh ý để ava là ảnh anh ý kia kìa >:) =))

fog trào bog' đá các năm trc có vẻ hoành tráng qá nhỉ ;)) ko bik các bạn 08-11 có hào hứng = ko :-S

Năm nào chả hào hứng:p
Có cái " kém hào hứng" đi thì chắc là bóng rổ:))
@ Nhân: lq thế là đc đấy;)) Cố gắng đừng làm hỏng "reputation" ECE khóa bọn anh;)) Mà năm nay A1 đóng góp nhiều nhất à:))
11 ng là ngon rồi:-j Bt giỏi lắm thay ng` 1,2 thằng là hết:))

@ a Tuyên: kệ em :"> hay nhân dịp này tổ chức off iếc luôn phát nhờ, để xem anh giống Sheva hay là Shedorf :">

@ Nhân: lq thế là đc đấy;)) Cố gắng đừng làm hỏng "reputation" ECE khóa bọn anh;)) Mà năm nay A1 đóng góp nhiều nhất à:))
11 ng là ngon rồi:-j Bt giỏi lắm thay ng` 1,2 thằng là hết:))

Vâng, em sẽ cố gắng anh ạ, nhưng mà " một cây làm chẳng nên non ", em cứ phải xem thế nào đã, thật sự bây giờ có đúng một thằng mà em tin tưởng là ra hồn còn những thằng còn lại hoặc là rất bt, hoặc là ko bít đá bóng. :-< . Mà có gì thứ chiều thứ 4 tuần sau bọn em giao hữu với Toán 2 đấy, anh có rảnh thì đi xem, xong thì góp ý cho bọn em với ( đặc biệt là cách đào tạo mấy thằng bị thịt lớp em cho bọn nó biết đá bóng )=))

Theo đúng nghĩa vụ thì phải đi xem để tim kiếm tài năng trẻ cho tuyển năm sau đấy=)) Nhưng mà
1: anh lười lắm=))
2: chiều T4 anh ở trường chơi bro:))
Nghe bảo bọn T2 đá khá phết, các chú cố gắng nhá:D
( Mà bọn bị thịt lớp anh ( những đứa lên đến cấp III ko biết đá bóng) anh có dạy đc bóng đá đâu=)) May ra có bóng rổ dễ dạy hơn ->> ko hiểu vì sao=))

vâng ạ, nhưng mà em thông báo lun với anh là nếu trận này mà bọn em thua đậm thì anh cũng đừng bất ngờ+xấu hổ làm gì, em chỉ định lấy trận này để thử nghiệm đội hình+con người thoai. Nếu tụi em thua thì anh đừng trách nhá, tội nghiệp bọn em.:D :-<

sao ko đem ra thử nghiệm với box này, toàn bị thịt như nhau cả, dễ thở hơn bao nhiêu ko?

Trận này thua đau rồi
Ko gây đc sức dép cần thiết. Có 1,2 cơ hội "gọi là":-j
Năm nay 1 suất C1 thì có thể đc, nhưng Scud thì...:-??

Chán vãi , xem cả trận, tấn công nhạt hơn trận trc :-< ... Nghĩ cũng khổ cho Carlo, hàng công thì dư thừa còn hàng thủ thì ... Zambrotta thì hay lên tấn công xong chả kịp về, còn lại Maldini, Favalli và Bonera thì ...:(

Em ko xem. sáng dậy mới xem kết quả :|
Chẳng biết đá đấm thế nào, kết quả thế này thì... :|
Thật là buồn

Tại Berlus thôi
Cho Ronnie với Sheva ( sr a Tuyên) là 1 mistake rồi
Ronnie mới trở lại , đáng lẽ chỉ nên đá 1 hiệp. Còn Sheva thì thực sự phong độ quá kém rồi. Có thể thấy hiệp 2 Borriello vào đá hơn hẳn ( ít nhất thì có trông thấy mặt, có cơ hội nguy hiểm)
Với cả Ance cũng dễ bị bắt bài quá. Đá 4-3-2-1 thì chỉ tấn công trung lộ đc:| Vì HV cánh của AC kém quá, toàn ông già nếu lên cao thì ko về kịp, còn ko thì ko tấn công kịp 8-}

:(( than ôi, thời oanh liệt nay còn đâu :(( Tình hình này không cải thiện thì chắc là xong. Thua liền 2 trận rồi :( Kaka. Milan gọi tên anh :((

Kaka hqua đá hiền quá :|
Zamb già ròi :| lại còn thik lên :| mấy quả phá bóng chả chắc chắn gì cả :|

Back
Bên trên