A3 Tất niên!!!

Nguyen Hoang Lam
(NHLam)

Như thông lệ hàng năm, mời các huynh đệ 6g tối thứ 5 ngày 3/2 này (nhằm ngày 25 tháng chạp âm lịch) có mặt tại Minh Quề tửu điếm số 165B Phùng Hưng. Hậu cần đã được Quản tửu gia Vũ Trung chuẩn bị rất công phu. Sẽ có chất lửa của Long An 7+2 và phong cách RKF truyền thống của sỹ phu Bắc Hà b-)

Bác nào nhà mua đào rồi chụp cho em pô ảnh để em in ra treo trong phòng cho nó có tý không khí được không ạ ???

Nguyen Quang Huy đã viết:
Bác nào nhà mua đào rồi chụp cho em pô ảnh để em in ra treo trong phòng cho nó có tý không khí được không ạ ???
Bác Huy vào mấy cái trang của Việt Nam thì thiếu gì ảnh hoa đào .. chứ tin tưởng vào mấy photographer kiểu như bác Lâm với bác Trung thì chỉ có mà treo được ở chỗ .. ấy thôi .. hehehe b-)
Mà Lâm ơi, mày hẹn 6h rồi lên đấy ngồi mốc mặt à .. ko chịu rút kinh nghiệm lần trước gì cả [-x .. Cứ hẹn hẳn 6h30 đi, anh chị em cố gắng đừng cao su .. lên còn tập trung chuyên môn vào việc tổng kết cuối năm của A3 chứ .. :x
Hẹn gặp ở Minh Quề !!! =;
Ah 2 bác Hà Trung đi honeymoon về có thời gian thì pốt con ảnh đám cưới lên báo cáo với mọi người đi chứ .. hihi ..

Em kiếm mãi rồi mà không ra, các bác có biết ở đâu thì chỉ em biết

Back
Bên trên