A3-hôm nay-ngày mai...:x

Nguyễn Việt Hà
(katyta)

A3-hôm qua-hôm nay-ngày mai...:x

:rolleyes:
A3 iu quý...
3 năm cấp III thế là đã qua rùi...Bao nhiêu ngày để nhớ..để mõi khi nghĩ lại cảm giác buồn vui lẫn lộn cứ xâm lấn trong tim..(ặc ặc..sến!!!)
Lớp 10..rồi 11...sang 12..Thời gian cứ thế trôi qua..Lớp 12 này..gia đình A3 đã thiếu vắng đi nhiều thành viên...dường như tinh thần của A3 đã ko còn đc tron vẹn như năm nào...Có lẽ thời gian và cả áp lực thi cử làm cho mọi người căng thẳng nhiều hơn...Chúng mình ko có đủ thời gian dành cho nhau..có một cái gì đó xa cách trong những buổi đầu tiên của năm lớp 12 này..Nhưng rồi cái cảm giác xa cách đó cũng quen dần ...Ai cũng bận roonj với những việc của riêng mình...Mõi ngày cứ trôi qua..trôi qua...8tháng...7 tháng..6 tháng..5tháng..4 tháng...3 tháng..2 tháng..1 tháng...Chỉ còn gần 1 tháng nữa thôi..có đủ ko để A3 lại làm một cái gì đó..:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúng mày ah...Tự nhiên tao hơi bức xúc..chậc...có lẽ tại sắp hết năm học...Tao muốn nói thật nhiều,thật nhiều..Nhưng ko hiểu sao..tao lại ko cất lên đc...cứ nghẹn nghẹn trong cổ họng...Tao biết thời gian này chúng mày đứa nào cũng đang lo học...đứa nào cúng trâu bò cả...Cố lên nhé!!!Tao chúc cho cả lũ,đứa nào cũng đỗ đại học...:X
iu chúng mày nhìu nhìu..chutttttttttt
:x ;) :)

Hà iu quí ... :p

Mày dễ thương thiệt đó, tao thấy mày tình cảm ghê cơ.... ai cũng đều nhận thấy mày iu lớp mình đến thế nào. Mà có lẽ phải nói là đứa nào lớp mình cũng vậy, chỉ có điều nó được thể hiện ra hay ko, nhiều hay ít thui... Tình yêu với A3 trong mỗi đứa bọn mình to thiệt là to mừ mày, đơn giản vì mỗi đứa đều đã trở thành một phần ko thể thiếu của A3 mừ............

Biết nói thế nào nhỉ? Đúng là năm lớp 12 này đã khiến cho nhiều đứa nhận thấy có chút gì đó xa cách. Nhưng tao chưa bao giờ "dám" nghĩ đó là do lớp mình... làm sao :) mà tao nghĩ có lẽ vì bọn mình đã có một năm lớp 11 quá vui, có quá nhiều thứ đáng để nhớ... Lẽ đương nhiên khi ko vui được như thế thì bọn mình sẽ có cảm giác hụt hẵng, hay đại loại là thế. Vì vậy mày cũng đừng phải suy nghĩ hay buồn nhìu làm gì nghe ;)

bây giờ tao nghĩ điều quan trọng hơn cả đối với mỗi đứa mình là phải tự lo cho mình, bởi bây giờ đứa nào cũng hiểu đây là thời điểm rất rất quan trọng, thậm chí nếu ko cố gắng thì sẽ chắc sẽ khó có được cơ hội để làm lại. Tao nghĩ bọn mình đều muốn những lần tụ tập, bù khú của lớp sẽ tràn đầy tiếng cười, sẽ là niềm vui trọn vẹn của tất cả mỗi thành viên, phải ko? Vì thế, lớp mình cố lên nha, mong đứa nào cũng sẽ đều vượt qua được giai đoạn vất vả nè, bọn mình làm được mà, đúng ko???

hic, đọc thấy mấy cái mình viết ở trên nó cứ "ngu ngu" thế nào í,... mọi người đừng cười nha :D

thế thui, iu lớp mình nhìu nhìu... chụt chụt :* :x

Lam Giang nói đúng đấy! Bây giờ bọn mình cần tập trung hoàn thành việc học trước mắt đã, còn những tình cảm A3 mình dành cho nhau, ai cũng hiểu mà, dù chưa thể nào nghĩ nhiều đến việc làm sao để bộc lộ được nó ra ngoài!;)
Đôi lúc cũng cảm thấy buồn lắm, cũng thấy vì việc riêng nhiều quá mà dường như có một chút gì đấy xa cách nhau, nhưng biết làm thế nào được bây giờ?
Thế nên tốt nhất chúng ta hãy cứ hoàn thành, cố gắng hoàn thành việc học hành trước mắt cho thật tốt. Đấy cũng là chúng ta vừa vì bản thân mình cũng vừa vì tập thể mà, bản thân mình làm tốt thì tập thể cũng mở mày mở mặt, nhỉ! ;)

Trời hôm nay mưa to wa nhi..Ngập ghê thật!!!
Hôm nay tao mới dám mạo muội nhờ Nam Khánh cõng ra..chẹp chẹp...Công nhận Nam Khánh nhà mình ngoài công lực rất okie..thì nhiệt tình cũng có thừa..chơi đến tận 5-6 tăng mà vẫn rất sung..
Nhưng Má mì mới gọi là tuyệt vời và Number 1 nhất...Nước lội như thế mà chị sẵn sàng cõng mấy nường lớp mình..chị ngã nữa..Em nghe Ly kể mới biết...:x
Chị Má mì ah,chị luôn là chị cả của lớp..iem nói thật đó..Lúc nào ở chị cũng có 1 tấm lòng và tinh thần hết mình vì bạn bè...:X :X :X :X :X :X :X

Má mì nó cố cõng tao vì chân tao bị đau nên nó mới bị ngã đấy! Khổ thân nó, không biết nó có làm sao không? Bị trượt chân vì cái dép trơn quá! :(
Má mì ơi, em cám ơn má mì lắm lắm! :x Lúc đấy em thấy bác cõng cái Giang xong mệt lắm rồi, bảo bác không cân cõng em đâu, kiểu gì em chẳng ra được nhưng mà đúng là chúng nó xúi dại em với bác! Nhưng thế nào thì em cũng cám ơn nhiều lắm! Yêu lắm cơ! Nếu không phải vì em, à không, vì cái chân của em thì chắc bác không bị ngã đâu! Thương quá!

Made in 12...Vui thì vui thật..nhưng sao mà về nhà lại thấy bùn wa'...
Lớp mình hôm nay đi chẳng đủ gì cả...Hơi hẫng chút..nhưng chắc mọi người còn lo học...Bài I'm just a kid thế mà cũng trôi chảy...(Linh Ngân ah:sozy vì đã làm khó dễ cho mày wa'..thật long xin lỗi mày..:x)...tuy lời ko thuộc nhưng khoản rầm rầm nhảy nhót thì điểm 10 là chắc:p :D
Phòng tập TD của trường chắc hôm nay bị quạy phá liên tọt...Hết năm nay chắc đc tân trang lại rồi..riêng mảng tường đã bị bọn quỷ khóa mình chơi cho quả bình sơn xịt đầy lên tường rùi(hình như có tao nữa..:p )
Dù sao tao muốn nói là iu lớp mình nhìu,,,và chúc chùng mày ngủ ngon!!! :x

Quên..mai mặc đồng phục lớp..áo xanh nha!!! :x :D ;)

viết vào đây mấy câu dành suất,cho mọi ng` biết là mình cũng có ý muốn viết...nhưng tự dưng cảm xúc xẹp lép rùi...chờ hôm nào nó lên lại vào đây post tiếp.....
Mà cũng co thể ko phải là ko có gì để viết,mà là nhiều thứ để viết quá....tạm thời chưa biết sắp xếp ngôn từ thế nào,ko biết cách phân loại cho thành từng chủ đề nên cũng ko thể viết được....chẹp....giá mừ mình giỏi văn hơn nhể? :(
Mà nếu tao ở nhà thì cũng đíu mặc đồng phục cùng cả lớp được :frown: Chỉ chiều cái áo thôi chứ cái quần thì chịu...quần đồng phục của tao bị rách ở chỗ đầu gối cái hôm lớp mình bùng học cả lớp đi trượt patin ấy...Nhớ quá :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Ặc...Linh heo ơi...Patin là một thời đã xa rùi...:(

Chúng mày ơi, thi xong lại đi trượt patin nhé! Tự nhiên thấy chúng mày nhắc đến lại thèm đi quá, mặc dù tao chả biết trượt gì cả! :)

hic lại nhăc đến patin nhớ quá...:((...Ah mà minh nhớ thằng ku LAP nó có cái ảnh mình trượt patin nhảy qua đâu thằng Nam sao o post lên nhỉ? :D
Hic vợ ơi giờ mà ở nhà có fai chồng dc dắt tay vợ đi trượt patin o nhỉ? :(

Mình sắp được về đú rồi,đã quá............Bây giờ chỉ mong quay lại lớp 10,có nhiều cái Mai ân hận lắm...giá được làm lại từ đầu...giá như có thêm thời gian...

hehe...nghe cái câu giá dc làm lại từ đầu thì có vẻ nam ngoái bạn Mai làm điều gì sai trái nên bây giờ hối hận hả? :D :))

hic 4 ngày nữa là thi thật rồi ....hic hic...

Úi úi...các bác cứ nhắc lại kỉ niệm xưa cũ..hic..làm iem cứ ngẩn ngơ...Năm nay cái gì cũng trôi qua bình bình...Chác tại năm trước vui wa' rùi...:p...Bi giờ mọi người cố gắng tập trung vào học hành...rùi thi đại học xong cố gắng làm bữa xum tụm...Chắc lúc ấy mới có tâm trạng nhỉ...:D
Mf chồng sắp thi rùi hả?Cố lên,rồi về với vợ...:D

Hôm nay thầy dạy Lý ở lớp học thêm vừa vào lớp đã thấy viết lên bảng con số 47. Mình chả hiểu xi nhê gì và được trả lời luôn là còn 47 ngày nữa là phải chiến đấu rồi! Đột nhiên cảm giác sao thởi gian trôi nhanh thế! Có phải mình đang vứt dần thời gian qua cửa sổ bằng cách phung phí qua những ván bài và những trò ngu dốt ko nghỉ! Thời gian ơi, có thế trôi chậm chậm lại ko!

Mọi người ơi...Còn 3 ngày nữa...TN..mịa kíp..thế là sắp hết đời học sinh...Sắp già rùi...Buồn wa'!!!
cầu trời phù hộ cho cả lũ lớp mình...đỗ tuốt!!! :)

Back
Bên trên