A3 đâu rồi, lẩu mắm đê bà con ơi

Trần Nguyệt Ánh
(moonTNA)

heheh ... thể theo nguyện vọng của anh ku Huy và 1 chị bầu bí, chúng ta tổ chức 1 bữa lẩu mắm cho 2 anh chị này, 27 cái xuân xanh mà còn ko biết lẩu mắm là cái gì, "ngoài mắm ra thì trong lẩu có cái gì nữa nhỉ? (câu này của ai chắc nghe nhạc hiệu đoán chương trình biết ngay nhỉ :p) b-)
Thôi thì nhân dịp anh Chiến đã sang đến Leeds an toàn, mà hạ cánh an toàn chưa nhỉ, có ai ra confirm hộ em cái ... hôm trước định alo chào tạm biệt bạn lên đường may mắn mà cứ tò te tí tò te tí ... Thế mà nghe anh em báo cáo lại là 8h30 máy bay bay mà 7h kém vẫn ko thấy anh Chiến đâu cả .. chậc chậc ham chơi quá đi mất thôi. Lần sau thì về chơi khoảng 2 tháng C nhé chứ về 2 tuần chả xi nhê gì đâu ... Mà C về thế nào làm anh em ốm yếu đi nhiều thế nhỉ, cứ đi chơi với C về thì lại thấy anh nào anh nấy giọng như vịt đực hết cả ....
Ô mà e ko lan man nữa, thông báo cho A3 nhé thứ 6 tuần sau 9/6/2006 tụ tập lẩu mắm cái nhỉ, đầu Láng Hạ cái ngõ cạnh HAIHA KOTOBUKI í :)

Ơ được, nghe có lý đấy! Cũng phải ăn uống cho lại sức sau đợt anh Chiến hồi hương. Báo cáo anh Chiến đã về Leeds an toàn. Hào quang trên đầu trở lại 1800-2000 lux, nhà cửa lại không cần đèn đuốc gì cả! Mô Phật!

Cụ thể là 18g t6 tuần sau 9/6 các bác lên thẳng quán lẩu mắm đấy nhé!

ô. em thấy cái ngõ đấy toàn cafe đèn mờ cả cơ mà, lại có cả lẩu mắm cơ à, lạ nhỉ.

Ngô Anh Thư đã viết:
ô. em thấy cái ngõ đấy toàn cafe đèn mờ cả cơ mà, lại có cả lẩu mắm cơ à, lạ nhỉ.
hí hí sao bác biết ở đấy có cafe đèn mờ nhờ hờ hờ :>
Lẩu mắm bà Sáu Cần Thơ ở 20 Láng Hạ chuyển ra đấy đấy, nhìn thấy bánh ngọt Haiha Kotobuki thì rẽ phải là tới :)>-

Ngu và non lắm, hàng họ phơi từ ngoài vào trong chiu' chiu' ra, ai mà không biết (đặc biệt là những đứa mất dạy như em Thư)

sao mày bảo ông mất dạy hả thằng kia, chúng mày hô hào bà con vào mà đọc đi chứ, toàn các gương mặt nhàu nát cũ rích thế kia thì nàm ăn gì nữa.

vậy là đã xong vụ lẩu mắm, chương trình tiếp theo là gì vậy các bác, ai lên kế hoạch phát nhỉ? ....

Back
Bên trên