A3 đâu rồi, chương trình tiếp theo là gì ạ ????

hơ, thì đi ăn chân gà nướng nhé.ngon nắm. Cứ chuản bị tinh thần sau khi vào viện thăm em Mít béo, tối ngày 21/05 , đếch biết thứ mấy nữa. Mà đừng có quẳng xe vào gầm ô tô nữa, ko lại vào làm hàng xóm của mít thì vui.

Chỉnh sửa lần cuối:
ok luôn, bird flu free hả ? tưởng em Thư mà đề cử thì chỉ có ốc thôi chứ :D

chân gà chân giếc gì, tổ chức cho anh em đi ăn lẩu cháo đê. Mie, thằng Lâm ngu hôm nọ đếch biết cách nấu, bật bếp cháy đùng đùng thì làm gì mà chẳng khê mie nó lồi cháo. Theo em thì các bác cứ đi ăn lẩu cháo đã, ăn cháo nên chóng đói, rồi chúng ta lại đi ăn chân gì thì ăn.
Anh Lâm ơi, hôm nào tổ chức anh em (chị em nếu thích) đi ăn chân giữa của lợn đê. Lâu ko ăn, hàng họ của em trông nó cứ minhon thế nào ý.

Lẩu cháo, nói thế này cho nó ngắn gọn: kinh tởm!

Nguyen Hoang Lam đã viết:
Lẩu cháo, nói thế này cho nó ngắn gọn: kinh tởm!
b-) b-)
Hhehe thế sao mà anh Hưng lại đê mê thế nhỉ .. E cũng lấy làm lạ quá .. ;;)
Mà anh Hưng, đề nghị anh lịch sự 1 chút ở chỗ đông người nhá ... hàng họ của anh minhon thì anh về nhà giải quyết, ai mà đi giải quyết hộ được chứ :-D ...
Em thấy cái vụ chân gà nướng được đấy, thế thì chốt hạ tối 21 thăm em Mít xong đi luôn cái nhỉ ;) Các bác thấy thế nào?

Chỉnh sửa lần cuối:
em thì chưa được nhìn thấy lẩu cháo nó ra cái hồn gì nhưng mà nghe thấy đã tụt hứng rồi ....

cái vụ chân gì kia thì thế nào cũng được, nhưng mà 21 thi lâu quá đi mất ...

ô, cái món lẩu cháo là cái món đếch gì thế, em chửa hình dung ra. nôm na là lẩu trộn với cháo à, hay cháo lấy ra nấu lẩu ? ko hiểu..dưng mà thấy kinh kinh thế lào ý...

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngô Anh Thư đã viết:
ô, cái món lẩu cháo là cái món đếch gì thế, em chửa hình dung ra. nôm na là lẩu trộn với cháo à, hay cháo lấy ra nấu lẩu ? ko hiểu..dưng mà thấy kinh kinh thế lào ý...
uh 21 khí hơi lâu nhỉ, thế thì cuối tuần chân gà nướng luôn cái nhể ... bàn chuyện đi thăm em Mít luôn heheh .. mà em M được nhắc liên tục thế này ko khéo hắt xì hơi liên tục mất thôi :))
Còn cái món lẩu cháo của anh Hưng cứ phải cho vài thằng nó làm chuột bạch đã chứ, mang anh em ra thí nghiệm thế này dã man con ngan quá :-?

Vâng, lâu lắm không thưởng thức món hàng heo, anh Hưng nhắc mới nhớ ra. Thật là một thú vui tao nhã, lành mạnh. Anh/chị/em/chú/bác/ơn nhơn nào có nhã hứng thì thứ 6 hoặc thứ 7 tuần này làm một chầu cho vui.

Còn món lẩu cháo khê + nghe tọa đàm VLTK thì em xin kiếu. Mô hình đấy thì thà em làm cốc sữa tươi cho mát ruột còn hơn.

Nhắc em Ánh hơi quan tâm quá đến tình hình nội bộ anh Hưng. Thế là không có được!!!

hôm nay đã là thư 6 mà sao thấy các bác cứ im thin thít thế nhỉ ???? cuối cùng là thế nào ??
Thằng Vinh nó đang kêu gào uống rượu bóng đá kia kìa

các bác ơi thế chương trình ngày 21/05 vẫn thế chứ ạ? vẫn đi ăn chân gà nướng chứ, em thèm quá rồi, híc.

Ngô Anh Thư đã viết:
các bác ơi thế chương trình ngày 21/05 vẫn thế chứ ạ? vẫn đi ăn chân gà nướng chứ, em thèm quá rồi, híc.
Toi mai 6h30 co mat o benh vien Viet Duc de tham eMit nhe', hnay eMit vao vien de mo roi, tham eM xong roi thi muon di dau thi di cac b cu tu nhien va thoai mai chon lua. Nhung dung cho anh Beo Den chon nhe, lai Legends Beer cho ma xem, kinh lam :-?
Em vote cho chan ga nuong :)>-

Trần Nguyệt Ánh đã viết:
Toi mai 6h30 co mat o benh vien Viet Duc de tham eMit nhe', hnay eMit vao vien de mo roi, tham eM xong roi thi muon di dau thi di cac b cu tu nhien va thoai mai chon lua. Nhung dung cho anh Beo Den chon nhe, lai Legends Beer cho ma xem, kinh lam :-?
Em vote cho chan ga nuong :)>-
Đính chính nhé, tập trung ở số 8 Phủ Doãn, khoa Điều trị 1C, em vừa phone cho eM nên báo cáo các b tình hình ngay .. 6h30 nhé 0:)

thế em tưởng cái vụ chân gà coi như xong??? lần này là vụ gà nướng chứ ạ ? nghe nói Nguyễn Giai Thiều hỉ ./.

Nguyen Quang Huy đã viết:
thế em tưởng cái vụ chân gà coi như xong??? lần này là vụ gà nướng chứ ạ ? nghe nói Nguyễn Giai Thiều hỉ ./.
heheh Nguyễn Gia Thiều chứ ko phải Giai Thiều đâu, ngu lắm cơ :)) .. mà chân gà nướng hay gà nướng thì cũng là đồ nướng cả thôi, đằng nào chả ung thư, nhể .. eT tuần trước chưa được ăn chân gà nướng, chiều e nó tí đi aH.. Em nó sắp vỡ chum rồi chắc khó mà đi ăn liên tục được :> , mà ko thấy các bác A3 nhà mình đặt tên cho cún nhà eT nhỉ .. Cũng may là cháu nó có tên rồi, thông báo các cô chú chia vui nhé, cháu tên là Tạ Phương Ngọc :)

huhu sao tên của con em em chưa khoe mà bác Á đã khoe hộ em thế hả. Hehe, em chắc từ giờ trở đi cho đến khi con em đầy tháng khó đi ăn uống với các bác rồi, huhu. Em ức chế và trầm cảm đến nơi rồi đây.

Này, có ai ở đây biết bệnh lợn trầm cảm khoa học gọi là gì không ạ?

Ngô Anh Thư đã viết:
huhu sao tên của con em em chưa khoe mà bác Á đã khoe hộ em thế hả. Hehe, em chắc từ giờ trở đi cho đến khi con em đầy tháng khó đi ăn uống với các bác rồi, huhu. Em ức chế và trầm cảm đến nơi rồi đây.
hihi việc mừng thì phải thông báo cho bà con cùng vui chứ :x ... mà trưa CN này đi ăn KFC đi, đảm bảo sẽ hết ức chế và trầm cảm ngay bác ạ .. bảo aL anh í hát bài KHÔNG ĐAU VÌ QUÁ ĐAU cho mà nghe, đảm bảo nghe xong thấy yêu đời ngay đấy b-)

ờ, có bệnh lợn trầm cảm ko? chỉ tao cách chữa đi thằng hâm,
chủ nhật có e đăng ký.tranh thủ đii siêu thị luôn.

Back
Bên trên