::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

ốc sên luk' cờ lak' :|

thằng chảy lôi tao vào đây làm gì, liên quan gì

em thì thấy chat chit ở forum chả sao cả, nhg em hơi khó chịu cách bạn chuê post bài tớ là tớ trong tớ ở tớ pass làm 2,3 bài như thế, rồi dùng nik ng khác loạn lên chả hiểu ai với ai thôi

thế thì xin nhắc lại lần nữa là cái acc PBP là hỏi bạn Hminh chứ tớ ko làm , tớ ko có pass , nên tớ chịu nhé . hết ạ .

Thế cho tớ hỏi bạn Bốp dùng nik bạn Lê Hữu Sơn Tùng thì làm sao :))
(em nói 1 câu thôi rồi té đây :D )

chậc chậc hôm nay em mới vào đc hao, ko ngờ quả sign của em đc tung hê quá :)) :)) :))

mà lẩu bảo đi xmas thì nêu ra ý tưởng đê, thứ 7 cũng đc, các cậu cũng thông cảm bạn ý hàng nhậy nên hơi hâm :D :D nô sao nô sao

p/s: thằng Tùng cho tao hỏi bạn Bê thế nào cái:) + thằng điên box game là đứa lào :-/ ( ko ngờ có bạn cùng ý tưởng với mình , há há)

Thế cho tớ hỏi bạn Bốp dùng nik bạn Lê Hữu Sơn Tùng thì làm sao :))
(em nói 1 câu thôi rồi té đây :D )

nếu nói đùa thì cho qua :D :D

nêu đả kích thì thế này tớ khác bạn bích phương ở chỗ tớ được sự cho phép bạn bìu và tất nhiên tớ ko dùng nhiều nik một lúc

:)) ăn trộm hay ăn cắp thì đều là tội phạm :)) ha ha

nhạt .

Chi : nếu thích cứ viết mail cho nó , còn thì nó ( theo những gì tao biêt ) vẫn khỏe và ổn , chị vừa đi Pháp ứ hư sướng thế :)) Mà con B nó cũng lên HAo mà .

Thứ 7 ko làm đc. đâu , 4 tiết rồi

24/12 moi nguoi di choi nhe' , chuong trinh gom co' karaoke, an trua , ,patin, ben han quoc chiup anh ^___^ hen nhau sang ngay 24/12 9h sang o cổng ams ^_^_' ^___^

tớ sẽ đến minh cu ạ :D :D :D

hóa năm nay điểm thế này đỡ = nồi canh à:((

:) đừng bi quan chúa ở trên trời phù hộ cho Kaka o:) ( tao đang 345 _ 5 chờ đợi 5 1 tiết :) )

hị hị ...

đề thi học kỳ khó thế đỡ sao @_@ LÝ HÓA pro làm còn k kịp chứ đừng nói đến những người đi chép như mình =.='
http://www.ferryhalim.com/orisinal/g3/bells.htm thư giãn tí ;)

Chỉnh sửa lần cuối:

điểm hóa của tớ 1 1 1 3 5 _5 đang đợi con 7 1 tiết nữa=))

2.7 đỡ sao đây:(( ai giúp mìng cái:((

tớ là 6 3 5 _ 4 đag đợi con 1 tiết hy vọng 7 trở lên k thì chết [-O<

From lovelyb:
Cac anh chi an uong nhay mua nho bao cho em 1 cau nhe:pcho em du don voi ko thi nho ai send em cai message nhe:p so cua em van the 0915 555 538:">(so nay co 5 so 5_so 5 la so chong yeu emthich a:">).hihi neu moi nguoi can em giup gi cu noi buoi sang em free.Thu 7 nay den lop choi:X:X:X

@những đứa ngồi cạnh tao hồi trc:
Bắt đầu trời vào đông
Nhìn hàng cây trơ lá
Những tháng dài chờ trông
Nào ngờ anh có hay,
Anh đi về nơi ấy, về nơi ấy xa xôi...
Bây h là tháng 10, sao vẫn còn mưa rơi...
Nhớ quá...hồi ngồi sau VH với cả Thùy linh:)) rồi sau đấy là trc PAA với cả Minh Ngọc:))

Chỉnh sửa lần cuối:

Ồi Chảy ơi nhớ thật đấy. "Bắt đầu trời vào đông, Nhìn hàng cây trơ lá" Hồi tao mày ngồi sau VH Hà, (còn có ngồi sau VH Linh cơ ah:-/) Dạo này tớ với bạn Chuê cũng nhắc đến tên cậu, kiểu, thỉnh thoảng quay xuống cười ầm ĩ, hỏi cười gì bảo "không biêt" 8-}

B về rồi à:x:x:x:x Đến giờ Địa nhá:x:D

Back
Bên trên