::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

Dis con Lẩu đấy, mày nói thế là sao? Có đứa nào chịu vào post bài đâu, quanh đi quẩn lại toàn mấy đứa bọn tao. Mày bảo viết ko lộn xộn là viết ntn^^

thứ 3 ktra anh thi sử ktra hóa hlhcs @_@

xin chị LẨu đấy chị ơi , bàn thì lên lớp mà bàn , lên Hao đếm được mấy đứa ?

It's not the posts which are boring but your attitude to it...

Life is unfair as you cannot be fair to others...

Motives and results don't matter, living the life passionately will do...

Someday, when you open the window, feel the sunshine, do not hesitate to say: "Damn, life is good".

^^, em hơi điên tí, cac anh chị thông cảm:p
Tặng các anh(các anh thôi đấy nhé) bức ảnh thư giãn

PS: I swear that I've written all these on my own, no "references":))

á á đit con vợ em lỡ supp deadline của conncoll rồi
Phí công viết es quá :(( :((

chơi tao à. ko an ủi thì thôi lại còn T_____T. Ra sông Hồng nhảy đây....
Cuộc đời thật là bốc mùi
Tình hình xmas party thế nào rồi
Theo tớ ý, năm nay chắc là hơi khó đi chơi đến đêm nên chắc là t7 tuần sau 3 tiết bọn mình tổ chức hoành tránh luôn ở lớp đi. Trang trí cứ như kiểu sn thằng chảy ý, thật là bố cháu :D
Ah, có gì chụp nh` ảnh gửi mấy thằng xa quê giẻ rách như tao nhé T__T. Chán lắm òi đấy

Tao thấy lớp mình rất vui nhá =))
8/3 Xmas Valentine 20/11 tổ chức đek hoành tráng = SN thằng Chẩy :))
Các anh các chị tổ chức hoành tráng tí chứ mang tiếng 3 năm học cùng nhau được SN Chẩy là hoành tráng :))

:) vâng, xin cám ơn:))

Mà dm các cậu, cho nhận xét bức ảnh đi, nóng bỏng thế lại còn:)

Chỉnh sửa lần cuối:

ối zời =))
mang tiếng 3 năm học cùng nhau được SN Chẩy là hoành tráng

Chảy đại Gia mà =))

Tình hình là , vừa phát hiện ra thầy Nguyên BK hình như chưa có vợ :x :x có gì em sẽ cố gắng thủ khoa Y hay Ngoại thương, Bách Khoa gì đấy cho xứng với anh :x

Thì viết cái gì nó mạc lạch một tí. Có muốn chen vào mà nói cũng khó vì chẳng hiểu chúng mày nói cái gì hết. Mỗi đứa nói một chuyện

chết cười HM , sau khi thử mò pass tớ ko thể mò ra pass PBP , thì tớ đã biết tớ ở " pass của tớ " ko thể là tớ rồi :))

:| Chu viết bằng chim à:)) =))
Chữ kí của chi giống 1 thằng điên ở bên box game:)) =)) cái j mà cái que mà ko phải cái que, đúng la cái que ý

YOu? no.So you?? You! Oh, nooo...BUt you meant YOU!!!! NO. You, YOu, and YOu, but you.... . Y-o-u (..) =))

Viết thế này bố thằng Tây mà hiểu được đây. Bảo sao ko ai lên, nói toàn chuyện ở đâu đâu, chả hiểu ai với ai, biết lôi ai lên HAO???
Đùa thì đùa chứ, để em còn hiểu là các anh chị đùa cái gì với. Được đứa khơi ra topic tử tế thì chẳng đứa nào để ý, lại vẫn cứ nói cái chuyện quái quỷ gì ấy.

It's not the posts which are boring but your attitude to it...
You can't write a hard-to-understand post and want me to understand it completely

Thật là bố cháu là cái gì hả các cậu :)) chết mất. Nói chung là cứ phải có pặc ti.
Ui xời, anh em ta cứ bàn trên này rồi đến ngày cứ thế mà xúc tiến là ok. Được cái lớp mình ham vui :D Hiếu nhì ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:

:| Chu viết bằng chim à:)) =))

cái này đọc bài trc' của chu sẽ hiểu thằng chảy nó nói gì

Chữ kí của chi giống 1 thằng điên ở bên box game:)) =)) cái j mà cái que mà ko phải cái que, đúng la cái que ý

nó đã nói rõ ràng là chữ kí của con chi giống 1 thằng điên ở bên box game . Nếu nhìn lên phía trên hiểu ngay bài dưới nói cái gì
" YOu? no.So you?? You! Oh, nooo...BUt you meant YOU!!!! NO. You, YOu, and YOu, but you.... . Y-o-u (..) =))
" chữ kí con CHi đấy :)

Vì chả ai lên nên có mỗi mấy đứa nói chuyện với nhau nó mới sinh ra nói mãi chả còn gì để nói , hóa điên cả lũ , mấy mống quanh đi quẩn lại có em , Kaka , CHảy , ngoài ra vài đứa nữa như Chu , Ngân , v..v.. , chuyện trên lớp thì biết hết với nhau rồi, thỉnh thg? có chuyện gì buồn cười ha là hay ho lắm mới pozt lên , chứ bt pozt lên ma ngắm à :)) 3,4 đứa tụ tung tự hứng , nói mãi cũng nhàm chứ ?

còn mấy đứa kia , nó có chuyện gì thì nó kể , chứ cứ phải liền mạch hay tập trg một chủ đề à ? :) thế thì đi meeting chứ forum quái gì .

em thì em thấy cái vụ pặc ti nghe chừng khó xong

Có mỗi thứ 4 ngon lành thì bị văn áp chế , /:) ... còn tuần sau thi mất rồi :eek: :-s , tuần này còn thứ 7 , bạn nào ý kiến thì xin mời ạ . Em thì cứ có cái gì ăn đc. là ổn rồi ... hị hị ...

à tớ cũng sn QUyên =))

Chỉnh sửa lần cuối:

con chuê dùng nik nào đấy lúc chu minh đức lúc phạm bích phương khó hiểu

Thì ít nhất cũng phải có mạch một tí chứ, người đọc chẳng hiểu gì thì chẳng ai muốn tham gia nữa. Nói nó có chủ đề một tì, lang man linh tinh thì chỉ vài bài thôi. Các cậu viết thé cái bố tớ cũng chẳng hiểu, mà cậu là Chuê hay Đức hay Bích Phương thế???? Ảo quá đấy 8-} Stick to one account được không??? Bẫy tớ à???
Nói chung là, tớ yêu cầu các cậu ít quẩy đi, không tớ đọc tớ đếch hỉu các chi cả

SSN tổ chức chung hả các cậu??? Tớ thấy lớp mình cứ pặc ti là vui nhất. ăn uống nhảy múa tẹt ga
Tớ thấy thứ 7 có vẻ thiên thời địa lợi nhân hoà đấy ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:

Úi zời. Thường thôi. đợi tao làm xong xờ ken lên cho cả lớp xem

Mà công nhận topic lớp mình người phàm vào đọc thì ko hiểu dc thật :| :| Content thật là phong phú, từ apply college Us,thi ĐH vn, comment chữ kí, x mas party đến chuyện tao viết = chim :D lại còn ông tùng post ảnh sếch cải lương

Tao đồng ý thứ 7 rồi. Bọn mày làm đi :D :D

@chue: mày cứ dùng nik trẫm đê. đợi đấy đang ngồi thi Đh ngon sét oánh bỏ mẹ mày :)) . Đùa thôi xin chị pốt ở đây thôi đừng chạy giông sang các tóp píc khác :(( mấy thằng rỗi hơi nó bờ lốc 4ever luôn thì...

Chỉnh sửa lần cuối:

Tao thấy mình đang nói về 1 cái, Hà và Bốp ko nên lái câu chuyện sang 1 hướng khác như thế. Cái chuyện acc của BP nó thik thế nào thì là việc của nó chứ đúng ko?
Đang cãi nhau là chuyện Hà bảo mấy đứa post toàn linh tinh, ko ai hiểu j. Tao cũng thấy là nó linh tinh nhưng thiết nghĩ, chúng ta ko có chủ đề chính nào cả để mà nghiêm túc. Bọn tao đi học về cũng mệt, ghé qua forum lớp góp vui mấy câu thôi, rồi cũng có nhiều chuyện nữa. Tao nghĩ chỉ là để vui thôi, ko có j cả.
Còn nếu lớp mình có chuyện j xảy ra, tao nghĩ rằng mọi ng cũng sẽ nghiêm túc mà bàn tán ngay. Mày ko thik cách bọn tao post bài ko có nghĩa là bọn tao post bài linh tinh, đúng ko nào?
Beside, I fail to see which part of my post is not clear:)

Mà chúng mày thấy ko: có cái ảnh của tao phát là topic nóng bỏng lên hẳn:)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:

x mas party di anh chi:p
em la b day:">

đọc ko dấu biết ngay là B =))

em là em xin chú thích là , em dùng acc này ạ , vì bạn Hoa ko lên net dùng của bạn í ngại lắm ( nhg em xin thề em ko làm gì bôi xấu tên tuổi bạn í thậm chí ngược lại ) nên em dùng tạm acc bạn chu .

mà từ h em cũng ko pozt bài box khác = nik này đâu nên xin đừng sét đánh em lúc đang Đh ngon :( khi nào em đòi lại pass cái acc PBP từ con Hà Mih em sẽ pozt box ngoài kia sau :">

Chít mớt thế nào tùy các cậu thứ 7 tưởng 3 tiết hóa ra lại 4 thế là tình hình rồi :(

PS :
mà cậu là Chuê hay Đức hay Bích Phương thế

cho em hỏi , chue với BP là 1 mà :-/

Back
Bên trên