::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

Tao mới thấy mấy trò " nhanh quên thế " với con gái thôi B-) . Hiếu à , cậu thật là có sức hấp dẫn đấy ;;) .
Mà cuối cùng là tập trung như thế nào đây , 22 ah , mấy h . Còn mấy ngày nữa kiếm đâu ra ĐP bây h :-/ .
( Số lượng bài hơi ít , từ nay tập trung spam nhiều hơn :p mò lên được 2 sao cái nhể :D )

Chỉnh sửa lần cuối:

Hỏng rồi , tình hình thế này là bố trí nghỉ áo dài . Hôm nọ sang nhà bạn có thử bộ áo dài của nó , thật trông trước ngó sau nhìn lên nhìn xuống không khác gì con nhà quê . Trông vừa ngu lại vừa như mấy bà hát chèo ý -_- , nói chung là cóc đỡ được . Cứu em cứu em

Ô hay mày nhà quê là việc của mày :)) Ngu cũng là việc của mày và hát chèo hay tuồng cải lương cũng rứa :)) Thôi thì tao đỡ hộ mày nhưng mà cái câu đỏ đỏ kia là ăn đỡ ây bồ . hô

Tao nhắc lại là mặc ko phải để cả trường ngắm nên hôm nào tập trung thì cứ thế mà mặc , chờ thông tin con MP đã . xem là tập trung hôm nào rồi tính, trc; hết cứ chuẩn bị tinh thần là 25 . Chấm hết .

Nếu mà đi 25 em sợ chả nhiều ng` đến đâu :-S

Tao ko hỉu ý mày lắm :-/ nhiều ng` ở đây là người lớp ình hay là người nào ? Lớp mình đg nhiên phải đến đủ ( trừ việc đột xuấtcá nhân ko nói ) Còn ở trường chúng nó đến ahy ko liên quan gì đến mình :-/

??? Lạy chúa mọi người ai ko hỉu vấn đề quay lại những bài cuối trang 182 của topic cũ đọc lại nhé .

Ối zoi` tao thề sau này có cơ hội sẽ làm cái bọn thối tha báo lao Đọng xẹp tiệm luôn. X(

----------

Bây h tao mơi biết cái trò đánh giá mấy sao :))

Không việc nhà quê có liên quan đến nhiều người lắm ;;) , mỗi cá nhân là mỗi bộ mặt của A2 mà :D . Tự nhiên giữa các bạn xinh tươi xúng xính lọt đâu ra con nhà quê thì lại chả ảnh hưởng hình ảnh nhể :p . Cứ bình tĩnh , đế hôm nào đi thuê xem cái gọi là " áo dài hiện đại " có ra cái gì không :D . Mà em cũng không dám cãi lời tập thể và nhất là bạn Bích Chuê B-)

thoi chung may a, mac ao jong may chi hat quan ho y:) Ao lua. ho ron voi ca quan vai nhung:)

Ý em là 25 ko tập trung thì có đứa lớp mình ngại đến ý, thế thì sợ ko đủ lớp để mà chụp ảnh :-S

Ngân sex chỉ được cái nói đúng b-)
Nhất là với những phần tử cực đoan ;;) thì nếu ko phải vì ép buộc thì còn lâu chúng nó mới vác cái mặt đến trg, lại còn trong bộ áo dài lướt sờ thướt nữa.

nếu 25 ko tập trung thì

1. ít người đến vì
2. chỉ đến 2,3 phút vì
3. phải mặc áo dài
4. tốn thời gian

:)) :)) :)) , nên nếu cứ nhất quyết thì phải xem xét lại tại vì chắc chắn sẽ có thể nhg người ko đến vì 2,3 phút ý

@chảy: mày chỉ được cái đúng :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:

2 3 phút gì xong đi lẩu dê:)) đùa đấy:d

mua vé máy bay cho tao về đi lẩu với :((

Thế rốt cục là hôm nào tập trung đây :p . Ngân chỉ được cái chí lí , bảo tự nhiên đi lên trường nửa tiếng đồng hồ chỉ chụp quả áo dài thì cũng ngại ( mà còn chưa kể mưa gió ấy nhé -_- ) . Muốn chụp hình cho đông đủ thì chọn ngày nào bắt buộc lên trường đi , một công đối việc cho nó tiện lợi ý . Ngại thì đợi trường vãn vãn rồi hẵng thay áo dài rồi chụp .
Chuê : ;;) , hôm đấy mày có thương tao cho tao đi nhờ xe với :D , đèo thêm một người hình như cũng không tốn thêm xăng đâu mày ah :p

Muốn chụp hình cho đông đủ thì chọn ngày nào bắt buộc lên trường đi , một công đối việc cho nó tiện lợi ý .

Thì đang định thế mà :D Nếu 25 ko tập trung thì sẽ chuyển ngày thôi, lại pahỉ 22 vậy, đành hy sinh sếp Ngọc chứ bít làm sao bây h :| :( Sếp ơi tạ lỗi zoi' sếp T____T

Tao lại tưởng bọn mày bảo 25 ko tập trung toàn trường mà tập trung khối , à à đã hiểu :))

. Cứ bình tĩnh , đế hôm nào đi thuê xem cái gọi là " áo dài hiện đại " có ra cái gì không

Có có hay lắm :)) có quây , hai dây, yếm, cổ thuyền , ...v....v hấp dẫn =P~ , hôm đi coi thik cái yếm quá =P~ nhưng mà em cứ xài cổ truyền cho nó lành :))

@ Ly: Ok , có gì phone tao hum trc' rui` tao qua đon' ;)

Tao mún đốt bọn Người Lao Động :(

http://nxbkimdong.com.vn/default.asp?page=newsview&id=3238&cid=14&feature=1

Mọi người ơi vào đây vote cho shinnosuke ( Cậu bé bút chì ) là rất hay nhé ;) Nhà xuất bản K Đ đang ngừng phát hành để lấy ý kiến bạn đọc, cám ơn mọi người vào vote ủng hộ SHin :x ( chức năng vote ko hạn chế số lần, các bạn có thể vote nhìu lần cũng đc :* :* )

Ai mà rảnh thì mở một lúc 4,5 trang vote cho nhièu đỡ phải chờ :x :x cám ơn nhiều lắm

Con Bích Chuê này hội chứng Shin ah :)) . Tao chơi phát yếm cho nó " lổi " nhẩy , mày đi xem ở đâu thế :D . Hôm đấy nhất định phone cho mày , có người đèo thêm động lực không đi muộn dại gì không gọi :p

òi bời vì nó ngừng xb mà =)) mấy bộ khác vẫn thik vẫn mua nhưng mà nó vẫn ra ngon thì kêu ca gì nữa :p . Đora với Crayon shin là hai bộ đọc từ bé nên có lẽ bị ảnh hưởng :))

:)) đi ngủ. BB :*

Chỉnh sửa lần cuối:

\:D/ 24 tớ mới bay bà con ơi \:D/
Nếu 22 thì kịp chụp ảnh, ya^`u
Sao tu nhien ko danh duoc tieng Viet nhỉ :-?
Thế sêp Ngọc tính sao đây :-/

Haha, nhà mất điện , thế là cả nhà đi ăn ngòai hàng, minh ở lại, vừa đi cái có điện , home alone oh yeah, lại dc em yêu mua thức ăn nữa :D

hnay vào trường định chui vào phòng hội đồng xem quả danh sách gv nhưng ng ta chưa dán,mất công thế

còn 3 ngày nữa là 22 rồi đấy :-s ( tao có tính nhầm ko)
Tình hình là như nào đây
MP TL đâu rồi, thông báo cho chị em phát :-s

TL ko biết gì trông chờ chị MP,

biểu tình đi anh em nghỉ học

Đis mấy cái thằng ngu viết báo,ngu hơn chó ý,mie bọn nó thì suốt ngày kve với cả bia ôm thế mà mới nhìn quyển truyện có thằng bé cởi truồng đã bắt đầu sủa ầm ầm,nó mà ngưng phát hành chắc phải đi biểu tình mất,đi mưa về đã ướt đọc mấy tờ báo ngứa hơn cả ghẻ.
Những ai đồng quan điểm với tao tối confe nhé!!

Tao với , DM chúng nó . X(

biểu tình đi anh em nghỉ học

Đúng. X(

@ Ngân : oh ye ^o^

----------

À vừa gặp chị MP nhá, chị MP dặn là 22 nhá. Vì trên trg` thông báo 22 tập trung, khổ thế :D

Thôi hi sinh sếp Ngọc :((

Back
Bên trên