::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

T______________T Ngân 21 bay T______________T 8-|;(:)(:)(( ai audi với em :(:)(:)((

3h33 :| :| :| hiện giờ vẫn online :| :|

Chưa gì bọn mày đã lôi kỉ niệm ra ôn lại hết thế này :))
Thư kí ghi vào nhớ sau này còn lôi ra làm nhục bọn nó :p

Chu ơi mày ko thấy là mày bị lôi ra làm nhục đầu tiên à :p :))
@HM: Thư yên tâm >:-D< , Ngọc đi Ngọc ko bỏ Thư đâu ^^. Còn SK mà ^^
(@Chu: tớ và HM là 2 chị em sinh đôi, tên là Chu Minh Ngọc và Chu Minh Thư, em của Chu Minh Đức :"> :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:

8-| bài mình là lúc 03.33 AM thì phải 8-|
:)) ôi zời ơi Ngân ơi, à, Ngọc ơi:)):)):)) 1 nửa số người ở đấy biết tên rồi :)):)):)) lúc vừa là Ngân vừa là Ngọc nhở ;;):p

em lớp 10 học lớp khác vui cũng vô đối nhưng 11 có vẻ "gia đình hơn"

mà đề nghị ko remeniscence nha, sắp "bắt đầu " năm học chứ đã "kết thúc đâu"

@chị mp: lúc ý em trốn cô đâu cố tình , ai ngờ nó thế ;)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Bùi Mai Ngân đã viết:
Mà hôm đấy tao nhớ có phải Chu đá bóng trong h đâu, vừa ra chơi vào anh ý cầm bóng :)) , thế là bị anh Cấn Thanh Hải phạt đứng ra giữa lớp cầm quả bóng lên đầu :)) . Tao nhớ là có mấy đứa lôi dd ra chụp mà :-? , còn ảnh đấy ko :D

Không phải thế,thằng Chu đang ngồi trong giờ cầm quả bóng đập đập xuống đất thế là ông Hải mới nhìn sổ đầu bài hét 1 phát to đùng :" CHU MINH ĐỨC ".Đức mới "dạ" 1 cái rồi bị ông ý bắt cầm quả bóng lên chỗ góc lớp rồi chốt hạ 1 câu "Để quả bóng lên đầu".Hồi đấy tao vẫn ngồi cạnh nó với cả lúc đấy tao cũng đang nghịch bóng với nó nên nhớ rõ lắm :D :D

Tao cũng minh oan cho tao hồi lớp 10 nữa,có 1 dạo lớp mình suốt ngày Phù du phù du ý,cái lần cô Ái Tâm hỏi cả lớp : Thức ăn của cá là gì?.Rõ ràng tao trả lời là phù du,tao thề là lúc đấy tao trả lời thật chứ ko phải là nói Phù du thôi,thế mà thằng Tùng với bọn mày cứ phản đối cô cho tao 10 điểm,oan quá oan quá :(( :((

Cả nhà ơi lớn chuyện rồi :(( :((
22 tập trung toàn trường chứ ko phải 25 đâu ( có đứa bảo thế )
long shirt thế nào đây :-s

Trần Phương Hoa đã viết:

FỚT ĐỜI

Văn chương chữ nghĩa để làm chi
Tiền bạc công danh chẳng nghĩa gì
Đôi lúc nhìn quanh cũng thấy thẹn
Nhưng rồi lâu quá ciũng thành quen

Bài này được bạn Chảy viết vội vàng trong lúc cảm hứng dâng trào ở 1 tờ giấy nháp . Tớ còn một bài bình đầy tâm huyết nhưng ngại type quá , hôm nào rảnh edit lại sau :D

:)) :)) Hình như sau bài thơ này lớp ta đã rộ lên phong trào tập làm bình luận văn học gia. Thằng Tùng làm 4 trang, Duyên cũng mấy mặt gì đấy. Hình như cả con Chuê cũng góp phần.

Nhắc đến bài thơ này chắc phải nhắc thêm đến bài "Bắt đầu trời vào đông"

Đầu năm lớp 11 hồi học thầy Đàn, thấy í bảo bịa ra 1 sản phẩm rồi tự quảng cáo í nhớ không? Thằng Chu:)) bịa ra cái tủ lạnh VQT (tức Vũ Quốc Tùng) Chẳng may nó lại cũng có nghĩa là Vietnamese Qualified Technology. Tiếc là tao kể lại nó lại không buồn cười lắm8-}

Lại còn cái hồi mốt "Bố mày cứ thế đấy". Thằng Chảy bàn dưới với thằng Hiếu cãi nhau. "Tại sao mày chọc bút vào tay tao" "Tại bố mày thích thế đấy" "Thế mày có bằng chứng gì mà bảo tao chọc bút vào tay mày?" "Tại bố mày cảm thấy thế đấy thì sao"...:argue:

Cười đã nhất là hồi EP.:)) Thằng Chu mặc con rồng mà lại lai sang con chó (rồi cứ lải nhải là nó phải được cộng 1 điểm vì phải mặc cái đồ hôi đau hôi đớn :-& (bắt chước lời anh Ngọc) này). Thằng Chảy tuốt gươm vứt bao vứt nhầm gươm. Hay nhất là vụ tao vung tay quá cữ, kéo rèm kéo một mạch từ bên này sang bên kia. Chả hiểu trước đấy cứ đòi rèm bằng được là có dụng ý gì:-? :-? .

Phân ah tao còn nhớ rất rõ cái mặt mày hôm ông Địa dỗi lớp mình không thu TH:)>- :)>-

...

22 tập trung cả trường à thế 28 ko được đ chơi tiếp à

Đầu năm lớp 11 hồi học thầy Đàn, thấy í bảo bịa ra 1 sản phẩm rồi tự quảng cáo í nhớ không? Thằng Chu bịa ra cái tủ lạnh VQT (tức Vũ Quốc Tùng) Chẳng may nó lại cũng có nghĩa là Vietnamese Qualified Technology. Tiếc là tao kể lại nó lại không buồn cười lắm

Cái vụ này em nhớ, hồi đấy Trẫm còn ngồi với mẫu hậu, em ngôid dưới nghe câu đc câu mất chỉ hiểu mỗi cái VQT, cứ gọi là =))

Mà có đợt làm phản quây Chu =)) buồn cười chết luôn, bác Chảy nhà mình dụ quân khích tướng làm cuộc chính biến =)) Nhớ ko nhầm nó dụ mình cho lên thành Tổng Quản hay sao đó =))

Hình như sau bài thơ này lớp ta đã rộ lên phong trào tập làm bình luận văn học gia. Thằng Tùng làm 4 trang, Duyên cũng mấy mặt gì đấy. Hình như cả con Chuê cũng góp phần.

No no nhầm rồi, bài này là thằng Chảy ngồi viết lúc cuối giờ rồi lan truyền , em về em viết đc. 10 trang luận =)) hay vđ :)">) hum sau anh Duyên mới tòi thêm nữa cũng hay ko kém =)) chết mất =))

Tao nhớ có lần tao đang chơi con chuột nhựa trong giờ, để lên đầu con Minh Ngọc bị ông Đàn ông í nhìn thấy tao ném mẹ vào ngăn bàn, ông thò tay vào tóm đc rồi sợ quá vứt luôn xuống :)) Trong lúc chưa hoàn hồn bác Đàn cho một câu mà phiên âm chuẩn quốc tế là " Âu dờ méo " =)) Xúc động ko tả đc.

Thư kí ghi vào nhớ sau này còn lôi ra làm nhục bọn nó

Hình như đợt trc' chúng ta bàn nhau là MP đi thì tao làm thưu kí phỏng =)) Ối zoi` oi ko còn gì có thể buồn cười hơn :))

Hồi bầu Bí thư ế , tao tự vote í =)) , bà Nam bà í bảo mẹ tao đại ý là con gái thì phải ý tứ này nọ, rồi còn là khiêm tốn ko vênh váo các thứ, :)) Như kiểu mình làm phản đến nơi í ạ :)) Vãi =))

@ HẢi Hà : tập trung toàn truờng hôm nào kệ mẹ trgf chứ , liên quan gì đến mình :)) Mình đổi 22 >>> 25 vì Bik Ngọc chứ tập trung hôm nào ảnh hg? quái gì :)) Con hâm

Phân ah tao còn nhớ rất rõ cái mặt mày hôm ông Địa dỗi lớp mình không thu TH

LẠy hồn cái lão đấy suốt ngaỳ soi em cú bỏ bu , động làm gì một phát là dínhc hưởng 8-} trêu lại cho bõ tức >:) CÓ lần lão í cho em 0 điểm mới tức chớ X(

22 ko tập trung toàn trường nghĩa là 25 ko đi nữa
25 mặc áo dài ngồi nhà à

25 ko tập trung thì mặc áo dái kiểu gì, cả trường tự nhiên vắng tanh, một số bạn vào mặc áo dài được 2,3' rồi đi về :)) :)) :))

đề nghị xem xét lại :D

Thắc mắc thì mai ra trường mà xem. Cứ đồn này đồn nọ loạn cả lên. Tao vừa cho chân vào bánh xe bình thường đến trường 30' giờ chắc mất 1 tiếng, không qua được, không thì cũng qua:D.

chị PA A trốn nha, ko được phải xem chị mặc áo dái cơ, chị ko được trốn đâu

đùa đấy nếu 25 ko tập trung đến chỉ vì 2,3' thì hơi thừa hơi nhỉ ;)) :))

Đến chết, sáng mai em đến trường xem thông báo đầy đủ rồi về thưa lại với mọi người sau :(( Tình hình bây giờ tạm thời cứ là 25 nhé :(

Thế sao ko lùi lại :-/
Sao nhất thiêt phải 25?? Muộn hơn 25, để hôm nào tập trung toàn trường ko được à?
Nếu mà đi 25 em sợ chả nhiều ng` đến đâu :-S

Hỏng rồi , tình hình thế này là bố trí nghỉ áo dài :)) . Hôm nọ sang nhà bạn có thử bộ áo dài của nó , thật trông trước ngó sau nhìn lên nhìn xuống không khác gì con nhà quê :)) . Trông vừa ngu lại vừa như mấy bà hát chèo ý -_- , nói chung là cóc đỡ được :(( . Cứu em cứu em :((

Tự nhiên lộn xộn thế :-s
box lớp mình 5 * kìa :))
Oai phết

thế này

21 khối 6 8 10
22 khôiis còn lại mặc đf
25 mặc áo dài,mà em ko chắc 25 có tập trung ở trường ko ý chứ

vừa gặp cía thằng ở đâu chui lên chát mình như đúng rồi
reallife1783: alo
hieu nguyen: ?