::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

40 điểm 3.5 sử <--- TB :))
Vẫn chưa hiểu vì sao mình 9.5 TA, hay máy chấm sai nhỉ :((

Lớp mình đỗ hết ạ :p

Sơn 9 Văn, thăng hoa quá 8-> :x

Không cộng thi ĐH thì TB với G cơ bản khác gì nhau đâu :-h Lớp mình thi D là chính Sử làm cảnh thôi =;

ơi Sơn 8-> hâm mộ quá :x 9 Văn cơ à , hơn mình nửa điểm ^_^
hn lại bắt đầu nóng rồi hay sao ý T-T

Miki + KN = BL ^^( đang ở nhà TP chờ nó dậy đi ăn sáng =(( ) !

tuần sau tớ đi rồi , các cậu hôm nào làm trận lẩu tứ xuyên đi nào ^^ thứ 2 ai đi ko ^^

nghe đâu có đĩa bún mắm tôm nữa=))...hôn hà lẩu thì phải...

thêm cà phê nữa, quả hôn hà lẩu đừng hỏi :D, mà các chú sao quên đc bữa lẩu, với những món ăn tinh túy như lòng, ..

Chỉnh sửa lần cuối:
Con ku vừa nhắn tin t3 đi ăn lẩu tx
Cn tuần sau nó cút rồi các ấy cố đi tí cho cháu nó đỡ tủi thân :)

@ Chuê : ko sao , e 11h mới dậy , vừa đi w TP về :)) 2 con đi ăn Phở ngó vui lắm :x :x :x Iu Chủ lầu :* :* :*

Ku ăn thì đừng hỏi :"> có lần đến ăn hết cả tủ lạnh nhà mình :"> Iu cả Ku nữa :* :x

Miki iu Heo ngố ạ ^o^

thế còn quả rẽ kinh điển của anh ý thì tính sau, cu thật pro, mai đến br nha cu :D, làm team vô đối típ

Càng ngày càng thấy bên Sing lạc hậu thật , có cái đèn đỏ mà cũng ko biết đi =)) =))

T4 đến nhà kk học nhóm :"> :">

dm chúng mày , hehe đấy là đi hóng mát , các bạn chả hiểu j , mà đ m thằng ninh nhé :)) xuyên tạc vãi tè :"> thằng ko đánh răng là thằng việt hiếu , tao trấn bàn chải của nó mà /:)

----------

mà các cậu trưa thứ 3 nhé :"> hehe , hay thích tối ^^

----------

dm chúng mày , hehe đấy là đi hóng mát , các bạn chả hiểu j , mà đ m thằng ninh nhé :)) xuyên tạc vãi tè :"> thằng ko đánh răng là thằng việt hiếu , tao trấn bàn chải của nó mà /:)

----------

----------

đi đánh răng đi mồm có mùi nước mắm kia kìa kinh quá=))ko hiểu sao nó húp hết 2 bát nc mắm:))
dừng đèn đỏ daewoo ko biết dừng=)) anh ku toàn sự tik kinh điển quá:D

Thằng nào đang xem đá bóng ra confe nào ...

Hơ hơ real vô địch rồi ... :D :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên