::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

vừa xem kk, với ninh học nhóm , vui hơn nữa =))

em cũng xin lỗi papi bởi vì vì em mà thằng ninh 6h mới ngủ, chúng em có lỗi ạ, dm bảo mày đi ngủ một tý đi rồi gọi tao mà ông ngủ luôn đến 8h

sao chưa có điểm thi nhỉ , hồi hộp quá :)) , cả ngày ngồi rình cái trang xem điểm mà vẫn vô vọng :-j

Sorry các bạn cho tớ bon chen tí nhá ! :D
Cho tớ hỏi có bạn nào bít nick và số dd của Bcihs Phương ko cho tớ nhé !! Hum thi TN bạn ý gửi tớ cầm hộ cái hộp bút nhưng ko biết sao gặp được để trả đây !! :((

Nó ở ngay trên cậu kìa :))

Kiểu này chắc mai đến vẫn chưa có điểm đâu , mai có khi đến nhà kk học nhóm tiếp nhỉ =)) =))

Đâu ? Bích Phương đâu ? Sao tớ chả thấy gì ? :((

đây em đây , cậu ơi em gọi cho cậu lần trc mà cậu chả nghe :( mẹ em sang nàh cụa lấy nhg có mỗi bà cụa ở nhà , bao h em qua lấy đc ạ ?

đến 2h vẫn chưa có điểm, đáng để chém quá :(( :((, bao h mới có điểm đây

Time will tell...
This idiom is used repeatedly in your blogs:) I mean YOUR blogs... you, all of you, my friends.
Well, I read Bop's deleted entry by chance about 2 days ago. I didn't notice any thing by then and I supposed it was some jokes:) What's wrong with you anyway?
There's only one thing time can tell: I'm passing by:)

chuyện vớ vẩn ông chảy quan tâm làm gì :D :D, dù sao nó cũng được settle rồi mà, some ppl got what they wanted, and some didn't. :D :D : :D

Bố anh chảy ...

Sao chưa có điểm thế nhỉ , mưa to gió lớn chưa chuyển điểm về kịp sao?? :( :(

giời , cứ bình tĩnh từ từ hàng mới về chứ ^o^

Trời mưa ngồi nhà ngắm mưa nghe nhạc là thik thú nhất 8-> w Hà , w Lu :)) vừa đánh nhau w Lu , ta giành chiến thắng >:)

Miki iu pak ngố :x

----------

I supposed it was some jokes

jokes ???? No , so sad but it's true :)

Cũng chả phải chuyện vớ vẩn như bốp nói , nhg đúg là đc settle rồi :)

Hì cứ tg hôm nay có điểm , cũng chả quan trọg lắm :D ko trung bình là đc rồi =))

Back
Bên trên