::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

thế khi nào tao giết ng thì tao mới lớn à :D,
có khi phải làm phát dominating, killing spree, quadruple kill , frag 38/1 nhỉ :D

@ Miki: Miki ha^m, dap chet' ong la` lo*n' a` :))
The thi ma`y chac lon lam day' :D Hoi ngoi canh may` tao thay' con gi` bay qua cung~ bi may giet' sach, giet ko thuong tiec :">

thế khi nào tao giết ng thì tao mới lớn à :D,
có khi phải làm phát dominating, killing spree, quadruple kill , frag 38/1 nhỉ :D

Giết MM thì lớn ngay thôi,cố lên,sắp hết tuổi dậy thì rồi đấy..Cùng lám thì tự thiến,nhanh lớn lắm đấy..

@ Tùng Linh : ô ô , tao giết có mấy con :-< mày ý :)) lớn rồi , chết chết ^o^

Đúng là chửi con nam làm bẩn mồm mình thêm .

Hèn hạ . CHấm hết .

Hôm nay MM nói về mình mà đến bố mẹ còn tức, bây h cả nhà chống đối sướng :D

MM nói gì sao nghe hấp dẫn thế:))
con Huyên giống mình, con nào cũng giết, thích giết nhất là kiến :">
Hôm nay thằng Thịnh Tu đèo về, ko biết đi xe hay sao ý 8-}, đi anh lạng lách đánh võng như đúng rồi, chỗ nào ô tô xe máy đông là cứ đâm đầu vào, bó tay =))
Vivian Koo >^.^<

Chúng mày là đồ dã man >.< Nhất là con Huyền >.<

trời, Tùng Linh lớn thật. so với bạn mình chỉ là trẻ con :(( ong thì đừng hòng có chuyện mình đủ dũng cảm để đập!

làm sao mà đập dc, đập xong nó quay ra chích cho 1 mũi thì cứ gọi là:))

ừ con nga chỉ đủ dũng khí đạp zai thôi .

nam á , mẹ tao nhắc trc' mặt tao xem ... /:) như cá xổ lồng như chim xổ nước bao nhiêu uất ức sẽ tung hết ra ... /:)

vl hnay có đợt sóng thần quét qua lớp ta,11 nạn nhân tử vong,có mấy nạn nhân may mắn thoát chết do bám vào phao...

có đĩa rồi nhé các cậu chuận bị tinh thần nhậu đi :D

mà phao do lực lượng cứu hộ cung cấp , tớ đây chứ còn ai :> khổ thân Trọng hôm nay bị mình đưa nhầm tờ :)) khà khà xin lỗi cậu :">
nhầm em là chue :">

Chỉnh sửa lần cuối:

dm con Dung chẳng nói chẳng rằng kiểm tra như đúng rồi làm mình lần đầu bị 1 đ suốt từng ấy năm
hình như nó có bảo:"Các con ko muốn học thì tự làm lấy đề cương"(Đề cg nó phát cho mình chỉ đủ thi hk2 thôi chưa đủ thi tốt nghiệp đâu nên tuần sau có thể sẽ có đề cương mới) .Nếu cần thì để tớ mượn đề cương của bạn tớ photo cho cả lớp đek học đề cương của nó nữa.Câu cú thì lủng củng sự kiên thì vãi lắm.3 tiết nhìn mặt hãm đêk chịu nổi mất

----------

dm Đphg ko học bị gọi vẫn thoát thế là ước muốn thây ĐPhg làm bản kiểm điểm ko thành sự thật rồi

:)) tuần trc đinh phuong cũng làm bản kiểm điểm:)) nhẽ ra là khong nộp cơ, nhưng lại kẹp vào vở Soạn văn, lúc nộp vở Soạn quên không bỏ ra:))

:)) hôm nay ko ở lớp:"> trốn tiết gặp cả cô Hoan lẫn Nam:">

Hehe có người gửi cho mình cái này đọc buồn cười quá:

Father: "I want you to marry a girl of my choice. Son: "I will choose my own bride!" Father: "But the girl is Bill Gates''s daughter." Son: "Well, in that case...ok" Next. Father approaches Bill Gates. Father: "I have a husband for your daughter." Bill Gates: "But my daughter is too young to marry!" Father: "But this young man is a vice-president of the World Bank." Bill Gates: "Ah, in that case...ok" Finally Father goes to see the president of the World Bank. Father: "I have a young man to be recommended as a vice-president." President: "But I already have more vice- presidents than I need!" Father: "But this young man is Bill Gates''s son-in-law." President: "Ah, in that case...ok". => This is how business is done!!

Back
Bên trên