::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

Chấn động cả thế giới còn gì :))
Hôm nay gần trường em có quả cướp nhà băng và giết ng` :| , trường đóng cửa ko cho học sinh ra ngoài :| . Thật là ghê rợn ah 8-|
Và mọi việc kết thúc = việc tớ bị tịch thu di động :(( , tại ngồi nhắn tin trong lớp :((. Ôi cell của em :((

Ngân ngu :p

Ở London chị ah, Mỹ Ngọc mùng 1 Tết nhà bạn bị trộm mất tiền mất đồ, mùng 2 Tết ra underground thấy phong tỏa mấy tuyến vì vừa có người ngã xuống đường tàu bị cán chết ngay tại chỗ, mùng 3 Tết đi chơi về thấy nhà hàng xóm chăng dây gián giấy người người bu đầy vì vừa bị cháy, mùng 4 mùng 5 vân vân và vân vân 8-X: 8-X: 8-X:

May là giờ về được Cambridge nhà tớ trung bình mỗi năm chỉ có 1 người bị giết, xin thề số liệu thống kê hẳn hoi \:d/ :p

Chỉnh sửa lần cuối:

MP nói chết chóc mà như đúng rồi :))
Hôm nay khóa cả trường, vấn đề là có đứa (ở trường khác) mang súng vào lớp :-<
Nói j đây, 1 đất nước legalise việc có súng thì thật là :-<
Cái thằng bé kia lớp 8 cơ 8-|

sao tình hình bạo động quá, ở nhà chúng ta vẫn gọi là an toàn
hôm nay nhục lắm bị MM ghi vào SDB là: Bich phương, hồng vân ko nghiêm túc trong giờ kiểm tra =))
Cau Chue bị tich thu dong phao nho, còn em bị tịch thu phao to. Thu xong hai con vẫn làm như điên :)), chắc là MM tức lắm. Rất đơn giản vì em còn phao bé trong cặp, còn cau chue có phao to trong tưi =)) chết thế nào đc :->
p/s hôm nay 3/3 bánh trôi bánh chay
Vivian Koo >^.^<

Xin giới thiệu đây là idol mới, vâng anh chính là Huy cam, chúng em đã lập ra HCFC tức là Huy cam fan club :">: với thành viên năng động: Miki, Vân tây, hà lảu, lu béo, trà phương... =))

Chỉnh sửa lần cuối:

Bọn này cuồng dzai à , tưởng Huy cam là con nào hóa ra thằng bạn thuở hàn vi của mình , nhớ ngày nào còn tắm chung với nó , muốn tìm hiểu cứ hỏi tao nhé :)) :))

To MP : Lần sau một là cứ nói thẳng ra hai là đừng nói gì nhé :) :) , úp úp mở mở kiểu đấy nghe nó cứ buồn cười

P/s:Hôm nay thầy Huy lâm dạy cho mấy bài Lý Hóa bổ ích quá,cứ tiến độ này thì đỗ tốt nghiệp trong tầm tay :D :D

thằng chu texas ko có súng thì cắn cu mà chết đi , sống làm giề

ức chế sự đời

vác ak spray chết pẹ làm MFM, kinh bắc, Linh Hồn và vvv

Chỉnh sửa lần cuối:

á à chó chu chê avar ( của acc ) của mày , dù dư luận khen chê em mặc ( học tạp Ngân =)) )

nghe vụ bắn súng ghê quá , xem qua thời sự rùng mình

các cậu ơi nói chuyện vể cái vụ tô lịch đi sợ ơi là sợ đêm qua *** ngủ được

ơ
em chưa đc nghe chuyện tô lịch:(
Vivian Koo>^.^<

mình nghe nói bạn Khánh cũng vào HAO đọc nhưng ko post bài , cho gửi lời chào bạn ý nhớ :>
tình hình đêm nay em ko đc ngủ rồi :(( random Sử , làm Toán , viết essay :(( lời ru buồn :(( lâu rồi ko có một giấc ngủ ngon :((

@ Lu : mày làm j thì làm ko mai tao giết mày:))

@ Vkoo : học đi mai nhắc tao tao chỉ chơi trò bốc thăm trúng thưởng thôi :(

@ Nih : điên nó vừa thôi mày ạ :)

Miki s2 u ^_^

Chỉnh sửa lần cuối:

em ko vít anh đâu , nợ cô vậy , ko biết nên học toán hay sử đây >.< ko có hứng học sử ạ , có khi lấy đề cô Hoan ra làm >.<

Khánh ơi chủ nhật hẹn hò hai người , bí mật :-$

Chỉnh sửa lần cuối:

Vừa mua đĩa Mozart xong,thấy bảo hiệu ứng Mozart giúp làm bài thi tốt hơn,thôi cố nghe cho con nó khỏe vậy..
Mai Sử học hành gì,đúc Lý Hóa cho thầy Huy lâm kiểm tra rồi làm toán vậy.

@ Miki : điên sao , phản xạ thôi mà ^^

@ chuê : chúng mình cạnh tranh công bằng , hahahaha =))

@ Nih : hiểu thế nào thì hiểu :) điên lắm mày ạ :)

@ cả nhà : vừa tắm xong , học bài đây >:)

Miki iu Mr Pine ^^

Hô Hô , tao đã tậu máy mới và quay trở lại với chúng mày đây :)) . Ngày máy cũ tao từ giã cõi đời mới page 163 h nó đã lên 183 rồi :( thôi ngại đọc lại lắm :)) . Có gì trọng đại thì chắc cũng ì xèo ở lớp rồi :p .

Vào bibi các cậu chúc mai Sử hoành tráng và thành công rực rỡ như cô Nguyệt hôm nay :))

Hôm nay em nhận được thư của các bạn rồi :X Em hạnh phúc lắm. Ở đây mọi người đang bàn chuyện ở lớp nhảy vào ngang quá nên em viết vào blog.Các bạn em đọc nhé :) Cảm ơn tất cả mọi người rất nhiều.
link nay :) http://blog.360.yahoo.com/blog-10ts_dohcr.i0Pa_ofGys38E

Chỉnh sửa lần cuối:

bờ nốc MNgọc viết hay thế :)

mk hôm nay đã 20/4 rồi. nhanh

hè này những đứa nào về? về lúc nào? đứa nào gap year hay apply muộn không?

mấy con phỉ, mngọc với cả bố phúc quân chả thấy bao h nên chịu. em ngân ếc thì chắc enroll luôn u nờ cờ cờ năm nay, bop nữa. tao thì ko biết -_- còn 10 ngày nữa để quyết định. ai gap với tao đi 1 mình kinh kinh tn ý :( chả may sa cơ -> bổ túc văn hóa ->công nhân bốc phân

thèm đi uk đú với các bạn nghe british accent :x
mà nghe nói 2009 dek có thi đh nữa xét tuyển như kiểu bên mỹ? :|

tuyển cái cục ị bự í , nó gộp thì tốt nghiệp với thi đại học , thi 8 môn một lúc luôn =))

mày mà trượt 1 năm thì đồng nghĩa với việc học thêm một năm 12 lần nữa chứ ko phải mỗi toan văn anh như bây h đâu =)) 8 môn , 8 môn 8-|

nghe đồn sang năm áp dụng luôn 8-|

các bạn bên ý mạnh khỏe mà bọn UK apply Uk hay Us đấy tò mó tí thôi

tớ ngại sang US lắm rồi, thôi ở VN đây, chúc các chiến hữu biến kia mạnh khỏe tiếp tục công tác

ở nhà mà ngoại giao,nhể

tròn 1 tháng nữa ra trường...><

Tròn 2 tháng nữa về. Tình hình là khó đỡ quá :-ss Croydon ti lệ giết người cao nhất Uk :(( Vừa mới biết hôm qua cộng thêm chuyện ở US của các cậu làm cả đêm tao thao thức :-<
Trời âm u.
Đất mịt mù.
Nằm nhà ngủ thì mơ thấy bàn tay của 1 con tinh tinh hiện lên :(( Ko hiểu vì ban ngày mệt quá hay vì buổi sáng lỡ đập chết 1 con ong??? :-/

:eek: Tung Linh lớn rồi , Tùng Linh dám đập chết một con ong :eek:
ôi Tùng Linh 8->
Miki ^o^

Back
Bên trên