::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

Hoa hậu cái nhỉ :)
Sao mấy đứa perf toàn lipsync lộ nhìn ngứa mắt thế nhỉ /:)

Hôm nay là ngày rất dễ bực mình

Check qua cái web lớp mình nèo

thấy hoa hậu phạm mai phương(;)) ) lên tặng mai phương thúy hehe

em thúy em hằng cố lên 2 em ơi=))

Hôm nay thác loạn ở nhà Bích Phương mình ôm rổ chôm chôm chụp ảnh rất là nhà quê :"> Thật là khó đỡ các cậu ạ 8-}

Tình hình là Tùng ơi, làm sao viết hoặc up ảnh lên web lớp mình thế :-/

ối em thúy ơi vô địch rồi:))=))

Ngày chị Thúy lên ngôi là ngày em mất 6k tiền bầu chọn với lại bị một đống người châu vào chửi vừa xấu vừa ngu, vừa dốt ! Óe! :)) :)) Thôi cũng an ủi :))

xinh vật ạ :x

mai phương thúy ieu ghê :x :x

đùa chứ, ngất ngây, hờ hờ... :x :x

MPT đc cái cao, hờ hờ :D
Cám ơn mọi ng` đã hỏi thăm em nhá >:-D< , net ở đây ko có YM, phải vào cái meebo để mà vào, thì treo lên treo xuống :(
Em đến nơi rồi nhá :x , ng` ta vừa dẫn đi ăn sáng xong :x , khiếp bọn Mĩ ăn như lợn :-&
Báo cáo hết :D
CMSN Duy cái :x

xinh vđ
8-}

Xinh khủng khiếp ạ 8-}

----------

Ngân để avar lần nào tao cũng tưởng là Ninh :))

cám ơn mọi ng`!! :)
hoa hậu vn có cái vương miện hàng mã quá đội mãi k xog bôi bác vtè!!
ngân sag đến nơi rồi ah`, báo cáo ít quá :)

những điểm sáng hoa hậu

1. trần thu hà nhạt nhào, lùn tịt thật vọng quá
2. limit chân voi và thấy cái thể thao thì chả thể thao gì đứng một chỗ và ném bóng ====>lố vl
3. sự ngu dốt của một số thí sinh, may quá có 5 con ko thì chết, thể loại vì sao có nhiều ngừoi xem "tại vì được truyền hình trực tiếp thì ngu thật"
4.mai phương thúy nói lắp, câu trả lời ko xuât sắc lắm, ko chấp nhận được của hoa hậu, ko sao chị ta còn trẻ :D, chị ta dominate mấy cái kia quá nên thắng là phải :)), mình bảo nếu mà nó ko nhì thì nó nhất
5. các ex-hoa hậu líp :)) :))
6.vương miện phò :)) :)), đeo cả chục lần ko xong
6. vòng 1 bé tí, toàn bị mẹ mình che toàn từ 82-84 được thúy 86, còn bà 78 :)) :)) :))
7.biki hai mảnh thô vật ạ :(

Nguyễn Thu Hà chứ, thằng Bốp loạn à?

thế cả, xem ở trường bao giờ chưa nhà quê vật à

bà thúy hôm qua ông bờm điều tra profile rồi cho thằng bạn flash tiền cho sợ rồi :))

bạn ý học pdp, 100% học bổng rmit :D

em thúy cứ thế này bảo sao ko hhvn nhờ

mẹ ơi vòng 86 mà nhìn như thật í

(vnn)Hoa hậu Mai Phương Thuý: Bất ngờ nhưng không khóc vì sung sướng!

Cảm giác của Thuý lúc này thế nào?

- Sau những phút giây hồi hộp bây giờ đã bình tĩnh lại. Em định sang Nha Trang qua nhà một người họ hàng để chia sẻ niềm vui một lát rồi quay về khách sạn để giữ sức khoẻ cho những ngày làm việc sắp tới.

Thông thường các người đẹp khi đăng quang họ rất dễ xúc động và khóc. Còn Thuý thì vẫn giữ được ‘’tinh thần thép’’, vì sao vậy?

- Lúc MC Anh Tuấn đọc tên em chỉ thấy bất ngờ thôi ạ. Lúc đó em cũng không hiểu vì sao mình không khóc được.

Giây phút này Thuý đang nghĩ tới ai?

- Lúc đó em nghĩ tới bố. Bởi ông đã không còn sống để chứng kiến giây phút hạnh phúc khi con gái đăng quang hoa hậu. Bố em mất khi em mới lên 6 tuổi. Mẹ em đã ở vậy cho đến tận bây giờ để nuôi nấng, dạy dỗ hai chị em trưởng thành. Đến bây giờ, mẹ vẫn là tấm gương mà em ngưỡng mộ nhất.

Với nhiều hoa hậu trước Thuý, giây phút sau khi đăng quang thường nhận được sự chia sẻ trực tiếp của gia đình, còn Thuý thì không. Có thấy chạnh lòng?

- Cũng thấy thoáng một chút buồn. Thực sự em rất muốn gia đình có mặt tại đây để chia sẻ niềm vui của mình. Nhưng mẹ em và em gái do công tác và học tập nên không vào xem được nên cũng phải thông cảm thôi ạ.

Hoa hậu Mai Phương Thuý (giữa)
Hôm nay có thể nói là ngày hạnh phúc nhất khi cùng một lúc bạn nhận được hai tin vui. Một là có giấy báo học của trường ĐH Rmit và đăng quang hoa hậu. Trước đó, ai cũng biết Thuý đã trúng tuyển vào ĐH Ngoại Thương. Trước nhiều sự lựa chọn tốt như vật, Thuý tính sao?

- Nếu theo trường ĐH Rmit em sẽ nhận được học bổng toàn phần nên cũng phải nghĩ xem là sẽ theo ĐH Ngoại Thương hay chọn Rmit. Cái đó chắc em phải cân nhắc kỹ chứ bây giờ thì em chưa quyết định.

Các câu hỏi ứng xử năm nay được nhận xét là không khó nhưng để có câu trả lời hay thì chẳng dễ. Sau giây phút đăng quang của Thuý nhiều khán giả bày tỏ thích phần ứng xử của Á hậu 1 Lưu Bảo Anh hơn, bạn nghĩ gì về điều này

-Em thấy câu hỏi mình bốc phải cũng bình thường nhưng không hiểu sao lúc đọc xong người em cứ run lên. Nhưng tất cả những gì em nói đều xuất phát từ suy nghĩ rất thật tâm. Và nếu được trả lời lại chắc em sẽ làm tốt hơn.

Trong đêm chung kết hôm nay Thuý là thí sinh duy nhất đi chân đất trong màn thi áo tắm. Đây là sự sáng tạo ngẫu hứng hay là ‘’độc chiêu’’ gây chú ý?

- Em đi chân đất vì nghĩ như thế sẽ tự nhiên hơn và giúp mình tự tin nhất khi trình diễn. Nó không hề dung tục, không ảnh hưởng tới yếu tố thẩm mỹ. Hơn nữa em cũng nghĩ điều đó không hề vi phạm quy chế của ban tổ chức.

Thuý sẽ sử dụng khoản tiền 80 triệu đồng từ cuộc thi HHVN 2006 ra sao?

- Trở về Hà Nội em sẽ trích một khoản tiền nho nhỏ mua cho mẹ và em gái một món quà. Sau đó sẽ dùng khoản tiền còn lại để đầu tư cho việc học hành.

Với danh hiệu Hoa hậu Việt Nam 2006, bạn sẽ trở thành người đại diện của Việt Nam đi tranh tài ở cuộc thi Hoa hậu Thế giới, vậy sẽ chuẩn bị ‘’hành trang’’ gì đây?

- Chắc em sẽ phải đi học thêm ngoại ngữ, cách giao tiếp, đặc biệt là phần trình diễn - bởi ngay ở cuộc thi này em đã bị một số người ‘’chê’’ là diễn hơi... cứng. (cười). Bên cạnh đó, em cũng sẽ hỏi các chị đã từng đi tham dự các cuộc thi Hoa hậu Thế giới trước đó để lấy thêm kinh nghiệm.

Chỉnh sửa lần cuối:

Tình hình là thi hoa hậu hôm qa em thấy xứng đáng mỗi chị Jennifer Phạm :x :x :x người đâu mà đỉnh thế :x :x :x

Tình hình là thi hoa hậu hôm qa em thấy xứng đáng mỗi chị Jennifer Phạm người đâu mà đỉnh thế

Chả hiểu đỉnh gi 8-} xuất hiện có tí biết quqía gì bà này đâu , được cái xinh

Ôi bạn Thúy sao vừa xinh vừa giỏi thế sợ quá à

Đời thật nà bất công ạ :((

----------

Ối zoi bác Chảy ơi bác chia album ra nhiều album nhỏ đi, để hổ lốn thế kia sau này nó nhiều xem khó lắm

CHia ra theo sự kiện đi .

Ảnh trong máy tao để riêng folder Anh 2 khoảng 1,1 G ( trong đó có rất nhiều ảnh được shảe hoăch down về nên nhẹ hều độ trăm kb ) 8-} THật là khủng quá đi mất 8-}

MÀ cái folder Anh 2 chia ra cả chục folder con nữa mà xem đã rối lên rồi bác Chảy để kiểu kia ko hiểu kiểu gi :D

Tao bắt quả tang thằng Chảy để cái ảnh exclusive quảng cáo Vạn CHài nhà nó :)) Cứ như kiểu mỗi tuần một gương mặt ế :))

Tao ko nghe được nhạc là sao Tùng :(( :( ???
Cái about us để tạm ảnh gì tao ko nhìn rõ :-/ trông gợi cảm quá :))

Chỉnh sửa lần cuối:

mắt con này bị sao ý ;)) :)) hơi lé :D thôi chị ý còn trẻ :D được sao mà siêu hả mày tao thấy học như thế là hơi giỏi thôi mà, nhg xinh thế mà tập trung học hành cũng được của nó

nghe nói vừa nhận học bổnt mỹ

Chỉnh sửa lần cuối:

Có bác nào nhớ Trung Thu năm lớp 10 thế nào không ạ? Tùng Chảy nhờ em viết bài cho lớp, nhưng mà trí nhớ có hạn, thôi thì viết mào đầu 1 đoạn, bác nào nhớ thì viết tiếp hộ cái ạ.

Đó là 1 buổi chiều ko mưa, không nắng, nhưng tối sớm. Thứ 2 thì phải.Cả lớp quyết định tổ chức Trung Thu, và tiết 4, tiết 5 được đem ra làm thịt.Cái trung thu đầu tiên của 1 lũ lớp 10, cái Trung Thu đầu tiên của lớp. Ừ, thì giờ ra chơi sau tiết 3, cái giờ ra chơi 20 phút được dùng để kê bàn ghế, chuẩn bị âm thanh (cái loa trắng trắng được rước về với nguồn vốn từ quĩ lớp), ánh sáng (nến?) cùng các thể loại sơn hào hải vị (mà ở đây là bim bim, bánh ngọn, bánh trung thu, kẹo mút, cùng nước ngọt,10000 bỏng, có thêm cả hoa quả nữa).
Chương trình là thế nào ấy nhỉ? Các chị thì mải mê gắt gọt hoa quả, dọn bánh kẹo, và la lối lũ con trai vào giúp 1 tay. Bọn con trai thì loạn xị lên chương trình. “Hát gì bây giờ nhỉ?” “Có trò gì chơi không”? Tùng Chảy thấy mình có cái đĩa Manowar , thế là lanh chanh : “anh ơi, bật pleasure slave lên nghe cho nó máu” >___<. Thật là 1 bài hát. Mà từ lúc đấy, mình mới hiểu thế nào là Chảy, Chảy như Tùng…
(To be continued by someone.)

(Tùng ơi, gửi tao cái bài kokoro trong memory với)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên