A2 Pacific!!!

Trịnh Đức Cường
(Napoleon)

Ông nào A2 có nhã hứng thì chui vào đây post bài nhé, chửi nhau cũng được còn hơn là mất hút chả thấy mặt ông nào hết cả. Nhìn bọn A3 nó chat chit mà thèm quá, chả hiểu sao cái lớp mình nó lạ thế nhỉ???

Nhớ ngày xưa ở hồ Ngọc Khánh có quán bia A2 Pacific đồ nhậu ngon, bia rẻ, đi đá bpongs về toàn qua đó xử lý tiền độ, lấy luôn làm tên topic cho máu. Không biết tình hình các cô các chú A2 dạo này sao rồi? Vào đây báo cáo hộ cái nhé :)

Năm ngoái có thêm Trung béo, Hùng lấy vợ (chưa chú nào có nhóc). Các đồng chí gái khác cũng lấy chồng một số nhưng chưa xin được số liệu chính xác từ Tổng Cục Thống Kê, chỉ biết có Liên thì đã có một cu Quí Mùi, khá ngon lành, sau này con gái chạy theo cả dàn.

Tại hạ đang cư ngụ tại SG, ở trong này buồn quá đi mất, chả hợp được với con gái SG gì cả, ăn uống cũng tệ, ở VN mà cứ như đang ở Phi Châu. Ams nhà ta có ông anh bà chị chú em gì mợ nào đang ở SG thì contact đi uống cafe nhé.

Khởi động một tí thế cho rôm rả, đại ca đại tỷ nào thò vào thì làm tí cho anh em biết tình hình ạ.

Nhân dịp năm mới chúc anh em béo khỏe chiến đấu tốt,

DC

Nhân dịp 8/3 chúc chị em A2 nói riêng và các cô gái 100% trên trái đất nói chung trẻ đẹp, đảm đang, nấu ăn ngon và luôn hiền hậu.

MK, ước gì có chị em nào vào đây đọc nhỉ.

Back
Bên trên