A2 96-99 Any alive ?

Có rồi, ko làm dể nữa :D

Chỉnh sửa lần cuối:
KHiếp quá, vào thấy toàn mấy ông lớp Lý. Mấy mụn con gái thì quanh đi quẩn lại có 6 đứa, thay nhau viết, hịe, bây giờ chắc thêm mình là 7 con hâm. À, Hạnh tồ, mày chỉ cho tao cái link ở trong web này mà có ảnh bọn mày bốt (nói giống con phương) lên ý, tao tìm mãi mà không thấy

Các anh chị cho em biết ai là đại zien. của lớp được không ạh ? :((...em cần lắm.. :((.... YM của em là meoluoi91 ạh ! Cho em i meo của anh/chị ý đựoc không ạh ? Cho vụ 20 năm ý mà ạh !
Em cám ơn !

Va day la email cua thu ky lop......hehee

Ui, em yêu quý ơi, còn đây là email của Thư ký lớp Dương Hạnh [email protected].... Chị phải tự public mình thế này vì cái chị Thủy lớp trưởng sắp chống lầy rồi em ơi' em ời, chị xung phong làm đầu mối liên lạc với em trong vụ này vì chị cũng thấy rất thích thú... Em cứ email cho cả 2 nhé, không chị qua mặt nó nó lại mắng chết, heheehehe....

To Duong xinh dep

Link nào, bốt ảnh nào thế, tao có biết gì đâu nhỉ, mà lớp mình chẳng có ai vào đây nhỉ, chúng nó hoành tráng là thế mà chẳng thấy xuất hiện, chẳng lẽ mình lại phải hô cầu :"3 hồn, 7 vía ...." ...heehhee. Cẩn thận chúng nó chửi cho bỏ miệ.....

Update tin tức vào đây đi, ko thì tao với mày vào nói chuyện cũng được. Cái anh xin là Dê lớp mình là con cô Mỹ đấy, đang tán tao và một số em lớp mình, mày mà ở nhà thi anh i' cũng tán cho mày chết... hehe

Thôi nhé, chút chút ai đọc bài viết của mình.

Anh đọc bài viết của kưng rồi đấy, hôm trước đi HP có tí toáy gì ko mà 12h đêm anh gọi vẫn ở ngoài đường :D

Oi zoi, nom~ a. Co ai lam gi dau ma, em van 1 long`. Em chang ty toay gi het, khoa' chat cua phong, moi~ toi lai quen ko rut' chia khoa' ngoai`... The la cai thang "tro^m" no phai go~ cua nhac' nho em kung a.
Ma kung o trong do' cung ty toay voi ai ko day? Em ma biet dc thi chi't voi em.

DuongHongHanh đã viết:
Oi zoi, nom~ a. Co ai lam gi dau ma, em van 1 long`. Em chang ty toay gi het, khoa' chat cua phong, moi~ toi lai quen ko rut' chia khoa' ngoai`... The la cai thang "tro^m" no phai go~ cua nhac' nho em kung a.

:)) Chị ơi yêu chi quá đi thôi :))

2 cốc cafe không bằng thang thuốc bổ chị cho em

Chán đời, lon ton vào chào các bạn A2 (hồi xua cóc biết các bạn là ai :)) ) hoi thăm bạn Hạnh: Hồng Hạnh có phải bạn Hạnh không? nhìn so dthoai thấy quen quen, ai nhờ mình gọi vài lần rồi ấy nhỉ :))

mấy thằng Dũng bọn nó bây giờ tệ nạn lắm, các bạn A2 cẩn thận :d ( ps:thấy bọn mày đánh lẻ trong này nên tau xì đểu hehe)

----------

Nguyen Tien Dung đã viết:
Dũng ơi, cái em xinh xinh ý :D ... D~ ơi, rủ mấy thằng lớp mình vào đây chơi cho đông đi..

là em/bạn/chị nào? bao h cậu gửi tôi cái ảnh xăm soi nhé. Bọn cậu cứ bắn phát một rồi chạy hết thế à? quay lại đê ...

Hahaha, thang Hung` beo', co' moi may` dinh quang cao cua A 2 thoi. Tao dau co' dinh' vao`. The anh em bao gio` hop mat cai nhi. CHao ban Lan Anh nhe' (chang biet co quen khong???)
-------------------
Chua di chua biet Delhi
Di roi` moi biet...............

DuongHongHanh đã viết:
Hehe, anh cũng một lòng với kưng, chỉ tội anh có nhiều lòng quá nên phải chia bớt cho các em khác. Bao giờ anh chia hết thì anh lại về với kưng nhé, kưng phải nhớ khóa cửa chờ anh đấy :D

Ối trới thằng Phong béo , tao bây giờ ngon hơn mày nhiều , mầy bây giờ mới béo ấy !
Tao quảng cáo cho chi em À bình thường thôi à !
Vợ tao 2 tao không marketing thì bi xử lý à !!

Ừ, có thế chứ, thi thoảng các bác phải tán phét tí có phải xôm chợ hơn ko :p
PS: (thịt ngon là thịt NẠC, bác Hùng chắc dạo này có nhiều nạc nhể :))) mai mua cái cân thịt lợn đặt Phong và Hùng 2 bên, khỏi cãi nhau nhảy :d

Nạc nạc mỡ mỡ cái gì thế? Nghe mà đã thấy ngấy rồi. Tớ bây giờ chỉ thích muối vừng thôi, chứ chẳng thích nạc mà cũng chẳng thích mỡ đâu.

Thế Phong béo không về được hội trường kể cũng hơi tiếc đó nhỉ, hôm đó có cả Tâm đấy, có nhớ Tâm bé không? Bọn tớ đã lên kế hoạch cho đêm Noel rồi. :-$

Kưng đi hội trường hội lớp gì thì đừng có mà xí xớn với mấy anh đẹp zai nhé, nhớ là đất đã có chủ rồi đấy :D

Bui Ngoc Dung đã viết:
Kưng đi hội trường hội lớp gì thì đừng có mà xí xớn với mấy anh đẹp zai nhé, nhớ là đất đã có chủ rồi đấy :D

Thế bao giờ anh mãn hạn, hay lại bắt chước Nguyễn Gia Thiều 20 năm? hehe.
Nếu mà 20 năm thì đất ta lại có chủ khác, để lâu đất cằn cỗi thì còn trồng được cây gì nữa? :>

DuongHongHanh đã viết:
để lâu đất cằn cỗi thì còn trồng được cây gì nữa? :>

>:) , liệu trồng được cây gì nhỉ? Người lớn nói chuyện khó hỉu thật.....

Chỉnh sửa lần cuối:
DuongHongHanh đã viết:
Thế bao giờ anh mãn hạn, hay lại bắt chước Nguyễn Gia Thiều 20 năm? hehe.
Nếu mà 20 năm thì đất ta lại có chủ khác, để lâu đất cằn cỗi thì còn trồng được cây gì nữa? :>

Hehee, bây giờ phân bón các loại nhiều lắm, lại còn hàng nhập ngoại nữa, cải tạo đất được hết cưng ạ :D

Thôi dừng chủ đề cây và đất ở đây nhé. Chương trình hội trường đóng tiền ở đâu thế nhỉ? Mình chẳng biết đóng cho ai cả. Chẳng lẽ hôm đó nằm nhà đắp chăn rên hừ hừ, hay hôm đó mình rủ ai đi ăn kem nhỉ, ai xung phong nào?

Back
Bên trên