A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
B se sang Sing ah?Sang chơi hay sang học đấy???Đừng nói là B sang du học nhé!:-O
Còn thằng Chu cẩn thận óanh bỏ bu mày đấy...[-x..cái này vẫn là đẳng cấp màh...mồm vẫn ok nt chỉ có cái là ko dùng vào việc kua gái nữa thôi..:D..

Lê Ngọc Long đã viết:
B se sang Sing ah?Sang chơi hay sang học đấy???Đừng nói là B sang du học nhé!:-O
Còn thằng Chu cẩn thận óanh bỏ bu mày đấy...[-x..cái này vẫn là đẳng cấp màh...mồm vẫn ok nt chỉ có cái là ko dùng vào việc kua gái nữa thôi..:D..
sang giao lưu thôi :D ,trg mình sắp tới có đợt giao lưu mà ,B nhà ta đã đăng kí 1 suất đi :-?

Mai Thành Sơn đã viết:
thía nói là coach hay sao mà ko thể thiếu[-( ?Nói thật,hôm nay tao và thằng Nông bắt dở,bị chửi là đúng nhưng còn bọn mày?Thấy từ khi Bob, và ĐM đến là mình đá khởi sắc hẳn.Tú thì vẫn lăn xả như mọi khi,ko có gì đáng chê.Còn mày và thằng Quân?Nói thật,tao với ĐM đã nói chuyện với nhau về thằng Quân rồi.Bố cái ông đá mà đầu lắc như Eminemb-) đùa tí chứ mày xem nó đá hiệu quả dc bao nhiu?Tao ko bít nó đá HV thía nào nhưng nó lúc cầm bóng tấn công phải nói là vãi thiếu hiệu quả,toàn rê quẩn.Đội mình trận này thì phối hợp dc cái gì?Mày rê cũng vãi quẩn.Để cho toàn những Hải dớ,Huy Anh cướp bóng mà gọi là hay ah?Đis mie,ở trường thì đúng như ĐM đã nói,A2 càng ngày đá càng chán.Mày xem nhé,từ khi Hiển,Sơn Tùng H2 hay là Nhân vào đá lớp mình thì dc cái giế?Cã 1 lũ xông vào tranh quả bóng như 1 lũ trâu.Ông Nhân thì cứ có bóng thì bắn nhưng nó ít khi đá cho lớp mình tao ko nói nữa.Còn ông S Tùng và ông Hiển,1 ông thì cứ ném từ đầu sân đến cuối sân.1 ông thì cứ lắc đầu là hết việc.Đá thía thì dc cái giề?Tùy mày thui.Hôm nay tao định nói với mày buổi chiều nhưng mày bùng học đi đá nên tao chưa nói dc.Nếu mày thân với Quân cò như thía thì cứ bảo nó vào thay tao bắt gôn hoặc để Bob thay tao.Tao coi như giờ chỉ là thường dân,đến xem chúng mày đá thui
còn tao phải nói thật như thía này.Đm bảo tao là:nó chỉ phối hợp dc vơi Tú,chứ ko thể phối hợp dc với mày.Mày thử tự suy nghĩ đi xem lới nó nói có đúng ko?Băng captain có lẽ hơi quắ rộng với mày.Ngày trước cứ chứi thằng Long là "cầm tiền thưởng cả đội đi biển thủ" nhưng mày thử xem,ko có nó mình đá thía nào?2 trận thắng trong loạt giao hữu vừa qua của A2 đều có dâu giày của nó tuy ko ấn tượng nhưng tao vẫn có cảm giác an tâm.Thía mà khi lên chức tân captain mày đã vôi gạch tên nó ra mày xem có hợp lí ko?
Tao mong mày hiẻu những gì tao nói,nếu dc mai anh em ở Hàng Đẫy nói chuyện.Còn đây là đội hình tao ưa thik:
Sơn
Long-Đức
Bốp
Tú-ĐM
Hiếu
cùng lắm,nếu tháy ko an tâm về vị trí của tao thì cứ bảo Bop hoắc Quân cò về bắt
Bob(Quân)
Quân(Duy)-Long-Đức
ĐM-Tú
hiếu
tùy mày
Thực ra tao cũng ko biết đâu nhưng thằng VH bảo tao vào xem.
Thứ nhất là tao cũng thấy tuy thủ môn mắc lỗi nhưng trận thua vừa rồi hoàn toàn ko thể đổ hết lỗi cho thằng Sơn với thằng Ninh được.Từ đầu trận tao đã thấy là đội mình có ý coi thường đối thủ và sau trận tao vẫn thấy bọn mày coi thường bọn nó nhưng tao thấy bọn nó đá được đó chứ,đâu phải là kém cỏi đâu nhưng thực sự là đội mình có nhiều lỗi và cần phải sửa ở mọi thành viên.
Thằng Sơn:bắt bóng dính kém nhưng tao thấy cái này tập là sửa được sao mày mãi vẫn ko sửa được,1 phần tao nghĩ là do tâm lý kém.
Đức:Đá chưa chắc là cái cần nhất của 1 hậu vệ,tâm lý yếu nên xử lý mấy quả sân nhà thỉnh thoảng hơi đau tim.
Tú:ko có gì để nói nhiều nhưng tuy thể lực yếu nhưng bù lại bằng quyết tâm
Tao:chúng mày nói ở trên rồi
ĐMinh:Tuy có thể DMinh đá ngon nhắt đội nhưng ở vị trí của nó mà đá như vậy thì tao nghĩ là chưa ổn lắm:cầm bóng hơi lâu,khi đã qua tình huống rồi thì ông vẫn đang cố rê qua mấy thằng,thể lực yếu và đặc biệt là phòng ngự kém.
V Hiếu:thể lực yếu
Bob:đá tiền đạo nhưng dứt điểm hơi kém
Và tao thấy cái quan trọng là đội mình thể lực rất yếu.Bọn mày phải hiểu là bây giờ đá như Tú hay V Hiếu đâu phải là thiếu,cái quyết định thắng lợi là thể lực.Ngoài ra còn thiếu 1 tiền đạo cắm thực sự để gây áp lực lên trên và tao nghĩ cái này thực sự quan trọng.Tao nghĩ đội mình đá mang tình tự phát nhiều và đội hình chưa ổn định.
Còn 1 cái nữa là nếu bọn mày muốn nói gì về tao thì cứ nói thẳng vào mặt tao đây này,đ eo' cần nói với mấy thằng khác đâu,đâu phải tao chơi thân với thằng VH mà nó bảo tao đá cho đội mày,có thể tao hơi cá nhân nhưng tao đá đâu phải là quá kém,thằng đầu tiên bảo tao đá cho lớp mày là thằng Long béo chứ ko phải thằng VH cho nên đừng có chụp mũ như thế,ghét tao thì nói thẳng vào mặt tao đây này bố mày ghét nhất thằng nào đàn ông con trai *** dám nói chuyện thẳng thắn.

lại bóng đá, suốt ngày bóng đá, thoai vậy, nhường sân cho mấy bố nói về bóng dá vậy . Đi ngủ cái đã, ngủ trc' khi đi học:D;))

thấy đá kém thì nói thẳng luôn đỡ lằng nhằng.Đầu tiên thằng quân cò là bạn khá thân của tao nên trước hết là phải nói mày chửi nó thì bố mày cũng chửi lại luôn, tao thấy mày đá kém thì chửi luôn vào mặt tao không nể nang thằng nào cả đâu, thằng quân cò đá kém thì tao cũng chửi luôn, tao đang tức nên sẽ viết hết nhé. Thằng sơn á, thì nói thực ra là từ hai ba hôm nay tao *** ưa mày một tí nào, lên nhận giải mà cũng sợ thì về nhà cho nhanh đỡ làm nhục mặt anh em, bọn mày không thích thằng quân cò đá cho lớp mình thì cứ nói một câu cho nhanh bố cũng *** cần đá đâu, tao đá cho lớp mình là vì có thằng quân cò thôi, tao cũng đá định đá h2 đấy nhưng mà thấy quí một số thằng (đây là một số thằng thôi đấy), thích thì bọn tao về lớp h2 đá chả sao cả, *** yếu hơn đội mày đâu yên tâm đi, lại còn vui hơn gấp trăm lần đấy nói thẳng luôn, mà mấy thằng hiển vào thì làm sao bọn mày keo bẩn đến thế à(cực ghét những thằng như thế), đá bóng cũng *** cho đá, trong lớp đá với nhau thì bao giờ tiến được, mày xem hôm bọn mày đá đội bóng rổ không còn *** lết được đến nửa sân, đá với bọn ngoài mới biết là kém, đá t2 cứ khinh thường, tất cả bọn mày nhì một năm mà khinh đối thủ tất cả không ngoại trừ cả tao, nhưng mà ít nhát là tao hạn chế

Về vấn đề đá bóng, xin lỗi những người tao sắp chửi nhé

thằng long không thể nào đá hay bằng thằng quân cò nên đững bảo là thay thế các thứ,
thủ môn à, thì tao mà đội trưởng tao đuổi mẹ thằng sơn ra từ lâu rồi, tao vào thay còn hơn thẳng một câu luôn, tao nể mày là ở trong lớp lâu rồi nên không muốn thế thôi, chứ mày chỉ được cái phản xạ thôi *** có gì khác đâu
còn mấy vị trí khác tạm ổn thằng minh hơi chậm thằng vh không ổn định ,tao ko đá được tiền đạo cắm vì dê kém và dứt điểm hơi kém chỉ được chuyền bóng và chịu khó thôi

viết đến đây thôi thằng nào thằng nấy tự hiểu, đến hôm nay nói thẳng luôn, tao chưa chửi ai trong lớp vì tao mới vào, hiểu chưa tao nói với thằng việt hiếu rồi đấy

Chỉnh sửa lần cuối:
có vẻ căng thẳng quá nhỉ
mà tao là hiếu nhé,đừng có gọi là vhieu nữa lớp này có 1 thôi mà,gọi kiểu đấy nghe ghê kiểu gì í
thế thôi ạ
em đi ra

Chỉnh sửa lần cuối:
càng nghĩ càng bực làm thêm một bài nữa, thằng sơn mày nghĩ bóng đá phải đá tinh tế à , cục xúc mới là cái đội mình thiếu hiểu không đá với đội thể lực mạnh hơn thì ăn cứt à, thế những lúc ý có những thằng như nhân long con không tốt à, mày thì sao ném *** được 1/4 cái sân bé như cái lỗ mũi thằng hiển cao thì phải biết lợi dụng chứ đặc biệt là có thể tập cho mày bắt bóng bổng như *** ý, mày bảo mấy thằng dê kém, như vh, quân cò không qua được thì dm kể cả hôm ý không đau chân chắc gì đã dê quá, tao cũng có làm được gì hơn nó đâu, bây giờ nói tiếp mày bảo là từ bây giờ mày có thể làm thường dân xem đá bóng thì khó khăn *** gì, tao đá tiền đạo kém tao về đá hậu vệ có thế nói là top ở khối tức là tập trung vào chuyên môn, mày thấy kém thủ môn thì nghỉ đi, tập trung vào chuyên môn của mày đi có lẽ nhặt bóng là hợp nhất đấy, tao cũng không bàn về vị trí làm gì ,tao hôm nay đá trận cuối với bọn mày từ mai tao đá cho h2,rủ thêm mấy thằng nữa là ổn, cảm ơn bọn mày vì cho tao đá với bọn mày năm ngoái thế nhé

thg bốp đã quyết ko đá rồi thì tao có bảo nữa thì cũng thế cả thôi.bốp và quân cò đi sang h2 rồi,còn 2 vị trí trống đấy
mà thằng bốp,rê kém chứ ko phải dê kém nhé,nói thế này thì ng ta đánh giá cho đấy
ko ngờ vì trận thua t2 mà loạn lên thế này

Đề nghị mọi người bình tĩnh.
Thua trận này còn nhiều trận khác,a2 vốn hay thua giao hữu
To Bốp: mày nên suy nghĩ lại, a2 ko thể thiếu mày
To Tùng bìu: tao với mày quen nhau đã lâu có gì góp ý từ từ, mày nói cũng đúng nhưng ko nên nói quá như vậy vì đây cũng là box lớp tao
To Sơn: ông nên suy nghĩ lại bình tĩnh để phục hồi phong độ
To Cò: nếu mày muốn A2 vẫn chào đón mày
1 trận thua mà đã như này rồi sao

thui mà,tao có thiện ý mà .Đúng là tao chỉ dc cái phản xạ,bắt bóng dính thì như shit đúng ko?Có lẽ nên bỏ tao ra là ổn .Hôm trước bị mày chứi tao bân đầu thấy hơi cú nhưng lúc sau nghĩ lại thì thấy mày nói đúng.Tao dạo này bắt dở wah,có mỗi trận gặp khu nhà Quân cò là mình còn tạm ổn vì các ông ấy chơi bóng sệt.
còn gì nữa nhỉ.Tao phải thừa nhận là tao ko quyết đoán lắm khi quyết định 1 việc gì đó.Hôm nhận giải,ban đầu thấy thằng LQuan H1 cũng lên nhận mình cũng bon chen tí nhưng về sau lại thấy ko hay tí nào. Mình chả đóng góp gì cho đội mà vẫn đòi có mặt nên tao thấy xấu hổ chứ.
mày bảo ato chứi Quân cò,tao chỉ đùa là nó giống Eminem thui còn lại cả trận mày ko thấy thía ah?Tao thấy nó cầm bóng tôt chứ rê ko tốt cho lắm,có lẽ nên đá HV thui chứ ko nên dá cắm chứ tao có chửi gì nó đâu.Sự thật đúng là thía mà.Trận đấy có mày,thằng Tú,ĐM đá dc chứ .Quân cò nên đá HV mà hình như đấy là vị trí sở trường của nó mà chứ đâu phải đá cao ở trên.Tao đã định đội hình như thía này có lẽ là ổn:
Bob
Quân-Long-Đức
Tú-ĐM
VHieu
có gì thì cứ đá cho lớp tao đi.Tao thấy ai cũng chán ,mình post 1 phát để cho anh em giải tỏa là chính chứ đâu có y xấu gì.Có gì cứ giải tỏa chứ để trong lòng làm gì?
TAO HƠI QUÁ LỜI ->XIN LỖI ANH EM NHÁ

thêm bài cuối, mày bảo thằng việt hiếu không làm captain thì ai làm à, mày à, đến buồn cười,hay la cho thằng tùng bìu lớp h2 làm cho lành, thằng vh là tận tình nhất nhiệt tình nhất nên nó làm captain là đúng rồi, thế mày thích ai làm nói hộ cái nghĩ trước khi nói đi

----------

à nik thằng tùng là do em bốp dùng thằng bìu không liên quan gì đâu, mà tao bảo rồi tao không đá cho lớp đây nói thêm làm gì, những gì cần nói thì nói rồi, tao sẽ rủ thêm thằng quân cò về lớph2 đá
@sơn:chắc mày quen vào gôn nhặt bóng rồi nên không có vấn đề trong chuyên môn nhặt bóng đâu

khổ lắm cơ,sao bao nhiu thiện ý của tao mà mày vẫn ko hỉu nhỉ?Nếu dc bầu đội trưởng tao sẽ bầu Long béo hoặc mày.Mày dc cái nói thẳng tính,cái đấy tao thây thik hợp nhất làm đội trưởng.Long béo cảm giác rất an tâm
Vhieu tận tình cho đội->tao rất cảm ơn.Nhưng tan tình đâu có nghĩa là captain?Người dc bầu captain phải có khă năng lãnh đao anh em ,nói nge biết sợ.Tao thây ngoài Long thì mày là ổn nhất
đây là lời thực lòng của tao

----------

thui đi đến sân VP đây.Có gì chiều anh em nói chuyện

hihi mới mua laptop :D bây h sẽ online nhìu nhìu :D

mà chúng mày làm sao thế ??????? đ m mới thua có 1 trận mà đã loạn mi-ẹ nó lên rồi :D :D năm ngoái đá giao hữu có thắng trận nào đâu :D :)) ...
bình tĩnh thui :D ;)

hihi mới mua laptop :D bây h sẽ online nhìu nhìu :D

mà chúng mày làm sao thế ??????? đ m mới thua có 1 trận mà đã loạn mi-ẹ nó lên rồi :D :D năm ngoái đá giao hữu có thắng trận nào đâu :D :)) ...
bình tĩnh thui :D ;)

hôm nay xem đá bóng thấy lớp mình thiếu tinh thần cổ vũ quá
xem bực nhất là cái bàn thua thứ hai
ko hiểu cái bàn đấy ở đâu ra tự nhiên lại vào gôn đội ta mới lạ
lại còn cái thằng áo số 10 của bọn nó như bị đao bẩm sinh thủ môn đã bắt bóng rồi mà còn cứ chắn người ta
rõ là vô duyên chỉ muốn ra quây

Nghe thằng Hiếu nói mới biết là có vấn đề...
Tao mới đá với lớp mày có mấy trận thôi nhưng cũng có vài góp ý,hy vọng là ko quá bon chen.
Thứ nhất là tao biết thằng Bob đang tức,nhưng tao ko tán thành cái kiểu nói đá với đội này vui hơn đội kia của mày.
Thứ hai là tao thấy mới có mấy vấn đề,trục trặc 1 chút mà bọn mày đã nản thế rồi à?Xích mích với nhau thì ko thể gọi là lí do để giải tán cả.Bọn mày đang tìm lí do để giải thích về trận thua,để cố gắng tiến bộ hơn,góp ý với nhau mấy câu mà đã tức nhau loạn xị lên rồi.Theo tao thấy trong bài của thằng Sơn và thằng Bob có ít nhất 50% là vì tức nhau sau trận thua nên mới nói thế.Bọn mày nghĩ lại xem cái kiểu mà bọn mày gọi là nói thẳng vào mặt thì mới là đàn ông con trai của bọn mày nó cò fair ko hay là chỉ mang t/c trả đũa?Bob và Quân cò nên nghĩ lại về quyết định ko đá cho A2 nữa.
Thứ ba là về trận gặp T2 hôm trước.Tao nhận là cá nhân tao đã chủ quan khi đá vì năm trước đã đá với bọn nó rồi,thắng rồi nên lúc đầu ko thật tập trung.Tao thấy cả toàn đội cũng thế nên ko thể chỉ đổ lỗi cho 2 thằng GK được.Về mặt chuyên môn,tao chỉ nghĩ là nên có sự ổn định hơn về đội hình,đừng để bị thua 2 bàn đầu mà xáo trộn như trận đấy.Chuyện bọn mày nói Quân hay Sơn đá dở ko thành vấn đề,vì theo tao cả 2 đứa đều đá tốt,nhưng ko thể trông đợi ngày nào nó cũng có thể đá được như ngày nào được.Thằng Bob nói là đá với H2 vui hơn,có thể mày thấy đúng nhưng mày có thấy mày đặt vấn đề về khả năng của thằng Sơn quá nặng ko?Có phù hợp với cái chữ "vui" mà mày nói về H2 ko?
Đấy là những ji`tao nghĩ,tao chỉ còn muốn nói 1 câu mà chắc ai cũng biết và cũng hiểu," Bóng đá là 1 môn thể thao tập thể".

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên