A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
em quyên cho câu Lê Hông Vân la chị Vân tây đấy à????? ==> sốc toàn phần 8-}

tình hình ăn chơi mấy hôm nữa như nào thế

chả ai nói j cả:-SS

trời vẫn thế , đất vẫn thế , sông chưa cạn , núi chưa mòn nhưng lòng người thì đã đổi thay ( ọe , buồn ba chấm quá ( ba chấm của tớ ko đen tối nhá 8-} ) . Con nhím đã xù lông :) cố gắng một ngày nào đó những cái gai sẽ rụng hết , để con nhím lại là con nhím ngày nào :)>- 1 đêm , 2 đêm , 3 đêm , 4 đêm , 5 đêm ... 5 đêm có người thức trắng.... vì ai ....vì cái gì...

Chỉnh sửa lần cuối:
mai tớ không tổ chức nha,sẽ hoạn vô thời hạn ok

hihi vân tiên đoán giỏi thật, ngày mai vào sn thứ 17 :)) ko có gì xảy ra cả, tất cả đã xảy ra hôm nay rồi, bái mộ vân tiên đoán ko khí vẫn thế vvv đúng thật :)) :))

đến lớp bác hương lan: sếp ngoài top 5 :)) chuyện nhỏ :)) ko đáng buốn phải có ngày xuống chứ
về nhà: bị ông anh cướp mấy trắng trợn chuyện thường ngày ko đáng lo
đến chiều chơi br hãm đã thế còn gãy móng tay mình đang nuôi thích vãi thôi kệ bạn hà cũng ko thích

về nhà bị ông gia tra hỏi thế là tsunami đã hit bốp hàng loạt những câu chửi và ren đe, xem nào mình bị shot at bởi limit cấm :cấm đi chơi ko hỏi bố,cấm đi chơi thường ngày, cấm nét, cấm games , thích thật tổng sỉ vả ( cũng đáng bị thế) một lúc rồi ông đi chơi tối về hỏi mình đã rủ bạn đi chưa mình cũng bảo thôi thích vl

được cái thích quá đọc hết da vinci code rồi thích vật, lại được cái lớp mình đi có 11 đứa toán 2 đi hết còn có 25 mống hay sao ý, tôt chán

một cách hoàn hảo để kết thúc tuần cuối cùng nhận TOEFL được 2' thì bị mẹ chửi rồi gặp ai cũng bảo kém thì thôi chấp nhận, đi giúp anh toàn thì ko thắng được, rồi mình có công cuối cùng vẫn chưa được đền đáp (50 vote chứ ít đâu) thôi bạn bè giúp nhau , đã thế ông mình mất hôm 21 :D 5 năm rồi , hôm nay bạn ngân xôi sang anh may mà mình kịp bb một câu,một cách hoàn hảo để kết thúc ngày thứ 365 ở tuổi thứ 16 :D, năm 17 chắc còn sáng nữa thích thế

định viết tiếng anh tại thế mới diễn tả hết cảm xúc nhưng thôi ngại :D

Chỉnh sửa lần cuối:
UI, mình tưởng đời mình đã cóc ghẻ lắm rồi :(
Biết nói gì hơn khi mình thật là nghẹn ngào trước tình cảnh của bạn ơ

MÌnh chỉ biết nói câu Happie Chim Day. 17 tuổi chắc mọi chiện sẽ khác thôi: Times have changed, etc. etc...nói chung là chữ kí của tớ í :)) Hề hề :D:D:D Một tuổi nữa là được LEGALLY xem sex đấy. Cố lên!!! <:p

Nãy mình vào Audition KHÔNG MỘT THẰNG CHÓ NÀO THÈM NHẢY ĐÔI VỚI MÌNH các cậu ạ. Mà rõ ràng trên Audi biết thế đếch nào được hàng lởm hay không nhỉ :(( sao lại thế :(( huhu

Mai CMSN Bốp tiếp cho bạn vui vỉe . H tớ đi ngủ ko mẹ tớ lại túm tóc tớ lôi vào giường đấy D:D

----------

One large đã viết:
"Đừng buồn em hỡi hãy cố vui và đừng ướt mi"
ơ :D
Tớ xin quote anh One Large :d

Định đúng 12h lên CMSN Bốp nhưng mà bây h thì 12h17 mất rồi :">
CMSN Bốp nhé >:D<
Nói gì thì nói hết rồi ah :">
Every thing's gonna be alrite :-j

CMSN BOB !!! :p

bài này thay măt mặt bạn Minh Ngọc luôn ( đang đọc HAO vừa buôn với nó :D ) :p cả hai tớ chúc cậu vui vẻ, ăn ngoan chóng nhớn, vui vẻ lẩu lẩu :"> hihi , điểm thi thế cao rồi ko lo :> hôm MR HAO cũng thành công rồi :>

SN vui vẻ đê

bụp chíu bụp chíu bụp ( :D bắn pháo hoa ạ )

nhân đây xin chúc mừng SN bạn Huy lông, do sự cố nên ko CMSN đúng nagỳ, mong bạn lên HAO mò ra bài này :D

và xin lỗi sếp A nửa đêm mới gọi điện chúc mừng sếp , gọi xong quên bố nó là chưa tìm bài hát nên bắt sếp chờ cả chục phút

:D còn gì liên quan đến SN nữa ko nhỉ :D

thế đã , đài phát thanh tạm dừng ở đây, hẹn gặp lại một ngày gần đây . Chào thân ái và hẹn gặp lại

Lỗi phát sóng : do lỗi kĩ thuật nên nếu có sai lỗi chín tả mong bạn đọc / nghe đài bỏ wa vì ngại edit lắm , bây h thời h vàng bạc ko thể phí thời gian vô ik , thế đã .

Chào thật !

HB to Bop ^o^ thêm một tuổi mới ngoan ngoãn nghe lời chị nhá em >:), ăn mau chóng lớn, cứoi vợ khẩn trưong để cứop tiền mừng tuổi của nó :))

Lê Hồng Vân đã viết:

chuyện nhỏ ý mà :">, ngày thường mình còn tinh tế hơn nữa cơ:))

Đúng thật , bạn Tây bạn ý phải gọi là bố của thâm thúy , nhằm nhò gì :-j

@ A: mày ơi , ava của mày có phải anh Lahm hông ;;)

@ Chuê chuê : em cũng hiểu này :">

Chỉnh sửa lần cuối:
đang cãi nhau!

bố mẹ tao hôm nọ khoe mua cho tao cái tủ đựng quần áo đẹp lắm , hôm nay vác về cái tủ ghụ bố ai mà nuốt được cái phòng tao thì yêu quí như thế :-l X( này thì tủ X(

tao bảo mấy ông thợ gỗ đóng bên phòng thờ , đek cho vào phòng tao, mẹ tao dỗi buổi chiều, gọi điện hỏi mẹ kê chỗ nào, mẹ bảo trong phòng tao, tao bảo ko ,ko ,ko , mẹ tao bảo thế thì kê đâu cũng đc. ko thì vứt luôn cũng đc.

tao đã cố kìm nén nếu ko thì đã bảo là vứt thì vứt . Ai đòi mua X( vác về rồi nhét vào phòng tao làm gì, cái tủ đấy bán lấy tiền tao ăn bún còn thik hơn X( bực mình dập luôn điện thoại X(

chán chê cả buổi chiều rồi gọi về nhà bắt nấu cơm, đã xuôi xuôi rồi bố vè lại bắt đầu ...

BCM

cái gì cũng loạn cả lên, chưa có cái gì tốt đẹp tử tế may mắn trong cái tuần này :-l X( mai làm cái lỗ X( :-l X( :-l

Xem nào tháng này cung nhân mã sẽ.......

đấy bố mẹ là luôn áp đặt cho con cái, vì vậy xã hội VN ko bao giờ tiến bộ dc , đã mua cái gì thì cũng phải mua cho thích hợp , mua rồi ko vừa ý thì lại bảo muốn làm gì thì làm 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
mấy hôm nay trời nóng quá nên mọi người cũng kiểu phát điên hết :))

Hiz còn hơn 1 tuần nữa thôi.Mai đi xuống tóc đây,lại đẹp trai lồng lộng nhé :D

@Đ!t a s s h o le thằng bop nhé anh mua quà rồi đấy :-l :((
mà a s s h o le là bị ***** bọn mày ạ :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên