A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hà làm sao thế :(
Hôm nay em làm xong nhiệm vụ lên level 6 rồi :)>-
Nhưng mà vào nâng cao bị chơi cho gần chết :((

vân sk gì
bò cái từ đằng sau đi :-w

nó quên dấu phẩy thôi mà :| hỉu nhầm chết người =))

Han à kiếm được thằng em họ sáng ** chịu được , chói quá nên ko dám ngồi gần , té thẳng :))

avar của em chọi chị Hà >:) này thì sờ líp pinh biu ti

Chu ngu vãi tè , ngủ mà biết bị chụp 8-} hôm qua share hết ảnh cho fen cờ lúp rồi chờ ngày tung hoành thôi :)) mà chửi tao đau đớn vật ạ :))

Bob : chả vui lắm, vì tao chả cổ vũ cho ai, được cái gặp nh` anh đỉnh :D hò hét ra phết :D mà có việc đưa MP với B về có việc nên ko bít ai MR HAO, HLVH à ? :D cũng được :D nhưng thấy Hoài Anh hay hơn :D :p

Chik Lẩu ơ của em ơ ớ bị sao ớ bình tĩnh đi chị ko là em ớ ơ sợ lắm chị đừng dọa em , em nhớ chị quá :(

mà con Chi nữa , sợ thế >_< làm sao thế mày >_< Pooh ngooh của tao bìn tĩn >:D<

Vivi Miki B mai tổng tiến công :> ^^

Trà Phương ơi nhớ em quá T______T

cậu ÊUHC làm gì phải chơi chữ trắng thế kia >:), ai mà chẳng nhìn thấy đc :))
ac ac mới biết bạn Toàn điếc là anh họ mình thế mà mình khăng khăng là ko phải --> đến ngượng :">

có những cái mấy mình với nhau là ok rồi :))

cầm quạt phẩy ruồi thì hết làm sao ...có điều xùy được bao nhiêu vẫn cứ là tốt ..hơn nữa là có cái tiếng lịch sự :))

mạng yahoo lởm quá, mà em con vân hãm thật mình cũng chả muốn ra nói truyện ghét thằng ý từ năm ngoái

@chuê: ko có bọn tao hò hét chắc còn buốn nữa :)) :))

@vân: làm tao cũng ngượng mình khẳng định rồi nó vẫn ko nhận

:)) tao đã bảo là sáng lắm mà , vào ngó nghiêng tí rồi chói quá lóa quá sợ lun, năm ngoái thì vô đối rồi, cứ gọi là.. :)) thôi, bob đã vị tha chả nói mình lại móc ra làm chi mần ..

@ bob : chuyện chứ ko phải truyện :|
với lại xi tai của bạn NAH bây h thì phải viết là @NAV mới đung :)) sáng quá sáng quá sáng quá kơ à ơ

qua sáng sớm mới lò dò đi ngủ được :| em Huyền sáng nay gọi dịch vụ 8014444 cho nghe " Tạm Biệt " :D nhắn thêm " cậu ơi sáng rồi dậy đi " :D mìn mới ngủ được tí >< dưng mà nghe xong tỉnh luôn :x :x :x em ơi yêu em :* :* :* :* :* hí hí dưng mà cứ như nà xát muối vào nỗi đau thế này T______T nghe bài này quả hợp tâm trạng T_______T

vì mạng Yahoo lởm nên vào đây câu kéo tí

Giờ chia tay đã đến bạn ơi
Mới hôm qua ta còn với nhau
Giờ chia tay đã đến bạn ơi
Mới hôm qua ta cùng với nhau
Tay trong tay vai sát vai ta chung đường
Này bạn thân ơi giờ nay chia tay và xin nhớ
Trong tim ta luôn khắc ghi bao kỷ niệm
Dù thời gian trôi dù nhiều ngăn cách
Và xin nhớ nhau từ đây Bước trên đường bạn đời ơi xin nhớ
Nơi xa ấy chắc sẽ không gặp nhau
Ta luôn nhớ mãi mãi không hề phai
Không bao giờ quên hình bóng nhau
Vẫy tay chào bạn hiền ơi xin chúc
Môi muốn nói mấp máy không thành câu
Thôi xin chúc mãi mãi luôn thành công
Luôn yêu đời trên đường sắp đi
Luôn bình an.....

Yahoo sao điên thế nhẩy, vãi cả lởm :))
@ ÊUHC: có cái gì đâu mà mấy mình, nó rõ rành rành như thế, chỉ nh~ ai nghĩ vớ vẩn thì nó mới như thế :))
@ Bop: mày thì ngượng gì :-/
em thấy cái bài toán này hay quá :)):
Cho bài toán:
Chứng minh: Học = Truợt
Bài giải:
Ta có:
Học = ko truợt
Ko học = truợt
=> học + ko học = truợt + ko truợt
=> học x (1 + ko) = truợt x (1 + ko)
=> học = truợt (dpcm)
=))

Hãm hãm :)) lên lv 6 dập mặt rồi ny ơi :)) chán là chán ko chịu được
Đầu gấu làng lên tỉnh bị đánh cho gần chết :))

thì có bôi màu rì thì đen vẫn cứ là đen trắng vẫn cứ là trắng :)

một màu đen sì nó ẩn dưới cái lớp trắng , thì nó vẫn cứ là đen, chỉ có điều để cho ai muốn tìm hiểu thì lật cái lớp trắng , ai ko thik thì bơ , ... chứ đen như vậy, đen lắm , đen lắm í, đen quá vậy, che nữa che mãi cũng vô ích :) ai muốn che đen di đâu , mà là muốn lót trắng một lớp trên đó... nhìn đỡ trơ cái đen sì khó nuốt........

rành rành là màu đen ....??? ...
hay rành rành là màu trắng.....!!!!....
đen đen trắng trắng thật thật ảo ảo ....

cái gì rành rành cũng phải người đen rành rành hay trắng rành rành mới rõ rành rành :)) .......

thật lắm cái khó rành rành

tưởng rõ rành rành ra rành rành là ko rõ ....
tưởng thế là thôi mà thôi thế thì thôi ko đặng ...

tưởng cười là tươi rành rành mà rành rành là rành rành đau ...

ô kìa thế đen hay trắng, trắng hay là đen...

ngừoi thik rành rành, thì cứ rành đen rành trắng cho hẳn trứoc hẵng ....

à mà phán xét đen trắng tưởng rành rành dễ mà cũng mập mờ cái rành rành lắm ơ à ơ :)) ......

cứ tưởng là như thế đó
mà đời có như thế đó ?...

rút cuộc thì cũng quy về chữ đen với chữ trắng ...

NGỘT QUÁ ..

ko thở đc...

té đã....

@dành cho hà ngân, ai bảo đú lên pro :))

Thích khoe khoang lanh thang mấy thằng nhà quê trong làng
Dầu tóc thì bù xù nhìn mà đã thấy ngu
Lại mang theo 5000 mà tưởng thế là xịn
Đòi mua bao 3 số bị đánh cho tòi phở như mấy thằng ất ơ đi lòng vong quanh phố
Mặt mày thì lớ ngớ nhìn tấm biển ngược chiều
Cứ được thế tiến thẳng bị đâm cho lệch cẳng

Tối đi dép cọc cạch chân còn đi dép lê hiệu than tổ ong
Như mấy thầng nông dân mặt mày thì đần thối kiểu dáng thì ko phải lối mới đến đã vênh vang bị tao phang cho lòi óc can tội thich xóc bậy bầy nhầy với anh đây

dù tụi mày có đi @ hay cha tụi mày có làm ở văn phòng thì tụi mày là con số 0 người thì đầy lông,mông cũng như mặt và mặt cũng như mông,đừng bày đặt xóc hàng rồi lại đến tìm bọn tao
Dù bon tao có đi Chaly hay Spacy trắng đi nuẵ thì dân chơi ngại gì mưa rơi,chém chết thằng nào muốn xóc hàng.dân chơi ko bao giờ chịu nhục yeah ok,ko thèm đụng đến bọn mày :))

@vân: chỉ có một từ out of date, cách đây gần chục năm

@chuê:lại bắt bẻ tao, ghét như ghét ngân :))

mai sn mình ngại thật :)). ngày mà cả thế giới phải im lặng để chờ từng giây từng phút để bảo mẫu lê nguyệt anh sinh ra chàng lê văn bốp, lớn nhanh như thánh gióng, đẹp trai như thằng gì hollywood ý :)), rap như eminem, br thư tmac, tốn gái như brad pitt, đẹp trai , phong lưu, sành điệu, bốp, anh thật là nhân tài, có khi về sau tổng thống mình phải lập 24/7 là ngày nghỉ cho cả nước ng ta gọi gì ý nhỉ ngày lễ con số thật ý nghĩa, trc hết nhìn vào bí số học 2+4=6+1=7 thật là đẹp đẽ, nhìn vào thiên trời địa lợi học thì 24 h một ngày 7 ngày một tuần đã cho ta thấy con ng này ko ngừng tiến , làm việc liên tục thật là đáng khâm phục vô tay bái lạy jesus bốp

Chỉnh sửa lần cuối:
Bob trong lốt Tùng :)) đã viết:
@vân: chỉ có một từ out of date, cách đây gần chục năm
tao cũng có ý kiến này , nhạt dek chịu được :))

Đời là mộng , mộng ắt phải tan ..... mộng mộng ảo ảo , tất cả sẽ trở về với cát bụi :)) ( :mad:) thấy thâm thúy chưa, trích câu nói nổi tiếng của đại văn hào Sếch sờ Chuê :x ) . Lắm lúc không nên quan tâm trắng hay đen , đen hay trắng , mộng hay ảo , cuộc đời còn đẹp hơn mơ :)
Có người muốn hiểu thì sẽ hiểu , còn không muốn hiểu thì sẽ không hiểu , trắng hay đen là tùy thuộc vào mỗi người
như thế này có gọi là trắng không , đố ai biết :>

@ Bạn Vân Tây : em Hoàng Dũng của bạn thật là đáng yêu , dễ thương lắm , tớ là tớ yêu em ấy ngay từ cái nhìn đầu tiên , cute thật :x ]( tớ ko giống Chuê , thik mà ko dám nói , lại phải giấu đi [-x , tớ thik là tớ nói ( đây này , chữ màu da cam , thấy chưa ;;) v)

----------

ngột hay ko là do tự chính mình gây nên, lúc nào cũng thích làm vấn đề rắc rối :)) thì ngột là đúng rồi :))
em ý đáng yêu lắm >:), ngay cái nhìn đầu tiên rồi :)), =))
24h 7 ngày là album của Hồ Ngọc Hà mà sinh nhật thằng bop là ngày đây nên dễ nhớ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
em láo của cậu đã lên

được có câu hôm qua vừa chỉ thì nhớ :))

"nói đi em lời nào hồn nhiên nhất, và nói rằng cuộc đời đẹp hơn mơ ......"

đúng roài em, cuộc đời không đẹp như mơ mà đẹp hơn mơ ... >:)

còn câu sau đã sai bét nhé

trích nguyên văn chữ kí của đại văn hào sex sờ Chue một thời ( chữ kí một thời chứ ko phải đại văn hào một thời :"> )

đời là mông, mông rồi ắt sẽ tan , mơ là ảo , mà tỉnh cũng là ảo, ảo ảo thật thật sẽ trở về với cát bụi >:)

cát bụi làm dek rì khi mà trắng hay đen, cam hay đỏ, chìm nổi nổi chìm còn chưa rõ >:) chứ thế này gọi là đen ai bàn cãi nào :>

BOB : tao lại chả cà cho bẹp rúm ró chứ :)) đố mày bít đây là màu rì ??? thấy ko ? thấy ko ? thấy ko ? có hay ko ?? ko hay có ??? có thấy nhưng có nói ra ko ? ko nói hay có nói ?? ko thấy hay là ko nói ??? nói hay ko nói thấy hay ko thấy ??? ô la la

----------

chết cha ở trên là mộng , ko phải mông đâu, lỗi type , vừa edit một đống lỗi ngại edit típ quá , cứ hỉu thế nhé

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Vân Tây đã viết:
ngột hay ko là do tự chính mình gây nên, lúc nào cũng thích làm vấn đề rắc rối :)) thì ngột là đúng rồi :))
em ý đáng yêu lắm >:), ngay cái nhìn đầu tiên rồi :)), =))
24h 7 ngày là album của Hồ Ngọc Hà mà sinh nhật thằng bop là ngày đây nên dễ nhớ :))
em Vân thật là thâm thúy , hơn cả Sếch sờ Chuê :)) em ý là em ý dễ thương , hâm mộ chị Tây lắm ( chớp chớp ) , làm tớ chả có cơ hội j :-s
nói luyên thuyên một hồi , h mình cũng ngột 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
Á á Ngân ơi, chơi mình kìa :))

Đợi đấy khi nào đấu cho biết thế nào là đầu gấu làng :)) không biết câu phép vui thua lệ làng à . Mấy anh zai gấu làng mà cục lên thì chết chục thằng đấy :))

----------

p/s: em thấy anh Brad Pitt bựa lắm :))

----------

À còn về SN bạn Bốp , tớ thì tớ thấy anh Brad Pitt bựa lắm :))
24/7 là album của Hồ Ngọc Hà à??? 24/7 là album của Se7en nữa đấy :x Album đấy two thumbs up :)>- :)>- 24/7 : 24h 1 ngày, 7 ngày 1 tuần, bác Nguyệt Anh căn chuẩn đấy :))=D>

bác Nguyệt Anh là mama vạn Lê Văn bốp à :D
trời vẫn thế, nước vẫn thế, rừng vẫn thế, không khí vẫn thế, còn con người thì ko thế bởi ng lúc thở đc lúc ko thở đc :))

Mai là sinh nhât bạn Bob, cmsn nhé , cậu đã lớn roài
Lê Hông Vân la chị Vân tây đấy à?????

Chỉnh sửa lần cuối:
cmsn bob :)) hic sao tự dưng mấy hôm nay bài viết lớp mình chất lg thế :)) < toàn lyrics :)) >

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên