A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bét thằng bob
định nói gì nhỉ......ờ......à........uhm...........ôi zao` ko nhớ nữa
Hẹn gặp lại vào một ngày gần đây

----------

À nhớ ra rồi, kể công tí :> , nhờ Chue mà tụi bây thoát khỏi chép ĐỊA, mai mà ko nộp thì chả bao giờ fai? làm lun hen, hết năm rùi mà, mà anh Hà đẹp trai chia điểm rồi hay sao í ?

Hẹn gặp lại ngày xa hơn, thế này hơi gần..............

Hehe bé Chuê thế mà dc việc nhỉ :D :D

Mai thi 2 môm,kinh thật :)) :))
Làm fao nào

na na nà ná na nà, ơ thế hóa ra mai thi thể dục á :O hiz... chết rồi :(( mình đã thuộc dạng người gần đất xa trời lại còn thi nhảy cao :(( đỡ thế nào đc. Chết thôi :((
hiz... vừa thử đi rồi, nhưng mà ngi lại sợ quá nên thôi, ở lại, ko chết nữa á :D hơ hơ hơ hơ nanananana

Chỉnh sửa lần cuối:
TL dạo này quẩy quá xá á !!
Hiếu làm phao thể dục mai tao mượn đi photo!!;)

gần đất xa trời tưởng chỉ dùng cho các cụ thôi cơ mà, thể dục hôm nay bọn mày cứ quay ông ý bắt được hạ hk :)) :)), như tao là lành quay bài linh lan

hiz... có mỗi Chuê là hiểu :(( gần đất xa trời có ngia là chiều cao ... ko hoàn thiện á :(( thê mà cũng ko biết á :(( nanananana để xem nào, chiều nay chắc chết rồi , nhảy cao là tập xác định rồi á :(( :D na na nà ná na nà :D hơ hơ hơ hơ

Hello hello hello
Hello how do you do;;)

Không bít Lý làm ăn thế nào đây

3113rd post ...số đẹp số đẹp

Chỉnh sửa lần cuối:
im môm f trâh tự xem nào :)) mai đi đá bóng rồi, đi bắt thủ môn

Sau khi bị Tùng bìu dẫm vào chân :(( , huhuhu, em đau quá cũng chẳng nhảy nhảy được nữa :(( . Òa òa :((
Em phải làm tập san giống Hà rồi :(( ^^

Bùi Mai Ngân đã viết:
Sau khi bị Tùng bìu dẫm vào chân :(( , huhuhu, em đau quá cũng chẳng nhảy nhảy được nữa :(( . Òa òa :((
Em phải làm tập san giống Hà rồi :(( ^^

mừng cho ngân nhìn cảnh thằng bìu dẫm vào chắc hay lắm cái thằng 80 cân ý thế mà cũng fudduwowcj việc

hl được có 8 thi thể dục nhà thằng dylan đen ngay trước cửa nhà tao nó cứ gọi là xác định đi :))
hnay đá bóng cuồng quá !! :D sướng vãi :D
...vẫn cáu thằng áo hồng đi dylan đen quá !! m nó vùi dập mình :((

em đổi sang họ xác định rồi lành vãi 2 điểm văn, trong năm là 5,0 *2 +2/3 được đúng 4,0 điểm hk 2 ((, 4,0 *2 +5,5(học kỳ 1 =13,5 /3= 4, .. tb bỏ mẹ rồi :((, kiếm đâu ra 1,5 bây giờ, chắc kiểu này phải lên bảng , nộp vợ soạn văn và bài tiếp theo phải 7 chết mẹ mất , toán còn chưa xong

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên