A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hôm nay thế mà vh không ol, quân cò không ol , tao huy anh, hà nhím, vân, hoàng còi là ca khúc thâu đêm quẩy lắm

hôm qua bị bắt xang phòng ông bà già ngủ điều hòa 11h ngủ rồi nằm sướng quá h mới dậy nhớ ra là chưa ai viết giấy phép cho:((

thôi hôm qua là hôm cuối rồi tao được nghe vân tay hát 3 bài :)) sướng vãi, gây lập kỷ lục tiếp :)) 14 ngày 28h ngủ ;))

Òa :(( , 2 hôm trước nóng vãi mà tao đi học cuối cùng hôm nay trời mát thì lăn ra ốm là sao :((
Tiện thể CMSN Chu <:p :beerchug: :guitar: :drummer:

Chỉnh sửa lần cuối:
he,lâu ko vào cái chuồng này :D

Mai sn Tùng,học xong mời bà con đi ăn chân gà nướng nhé :)>-
Ko đi tao cut trym hết b-)

Bùi Mai Ngân đã viết:
Òa :(( , 2 hôm trước nóng vãi mà tao đi học cuối cùng hôm nay trời mát thì lăn ra ốm là sao :((

thì đấy đi học nóng thì mới ốm hôm nay có ai ốm đâu

để tao xin bố mẹ tao

----------

Bùi Mai Ngân đã viết:

thì đấy đi học nóng thì mới ốm hôm nay có ai ốm đâu

để tao xin bố mẹ tao chu a

hix hix hôm qua đang confe nghe hát thì mất điện ( ko bít là xui hay may :)) )
nóng là nóng vờ cờ đờ , cả đêm trằn trọc nóng ứ ngủ được, đến 5h sáng mới có điện ,điều hòa bật tự động ( lúc mất điện ko tắt ) ối zoi` ơi sáng ra nó lại lạnh gió mùa mà co ra co ro , đến là khổ quá là khổ cơ ạ !!!
Kì lạ một cái là cái Mesage Archive nó có một cái mess(duy nhất một cái) lúc 1.48' sáng trong khi nhà mình mất điện lúc 12.30 ?????? thâm thúy là thâm thúy quá cơ ạ

hơ hơ, vừa vào thảo luận nghiêm túc, xem 1 cái topic thấy bực mình quá, làm fat post 3 bài ah :(( ko chịu đc nên nói hơi động chạm trên đấy, ko biết có sao ko 8-| :-s :-ss

----------

quanh đi quẩn lại, nhà văn nói láo, nhà báo nói điêu, quá đúng =d>

----------

quanh đi quẩn lại, thật sự là nhà văn nói láo, nhà báo nói điêu [-x ko chơi đc w cái bọn đấy

cô ơi iu cô nhứt trên ...gia đình nè :x :x :x, hãy làmtheo những gì cháu bảo nhé ;), oh yeah.... một ngày mai tươi sáng :D

bà *** đứa nào làm cô tao .. b-) >:):p

còn chue chue, tao nhớ mang kính cho mày rùi :p, ha' ha', đãng trí bác học :> :p

....hum nay giống mùa thu ghê, ôm nhau cứ gọi là ấm áp ;;):p :*

ho ho, nha van nói láo nhà báo nói điêu ;) đúng quá ah :"> . Quanh đi quẩn lại, chỉ có topic lớp mình là hay ho :X

bó tay con Tùng Linh chả hiểu nàng nói gì chắc lại lên box nào chửi văn chương rồi
thx Chi pooh :x

Mai sn Tùng,học xong mời bà con đi ăn chân gà nướng nhé
Ớ, thế cứ tưởng hôm nay sinh nhật bạn Quốc Tùng chứ? Đang định vào chúc mừng SN, thấy bạn nói thế thì thôi, để mai vào chúc sau :D

sẽ cố xin phép đi, bố đi công tác về được 5' thì mình bị ăn chửi 4', 1' ông đi lên cầu thang, sau đó mình chạy lên gác luôn không thì đã ăn chủi thểm

con tùng linh viết gì mình cũng chả hiểu

papa thằng Bop đo công tác về thằng Bop hết cả onl đêm:))
Bop nhà ta hát Cô gái trung hoa đúng là Lương Bích Hữu cũng phải gọi là cụ=))
công nhận mình cũng chẳng hiểu con Tùng Linh viết cái gì:p

Nguyễn Tùng Linh đã viết:
ho ho, nha van nói láo nhà báo nói điêu ;) đúng quá ah :"> . Quanh đi quẩn lại, chỉ có topic lớp mình là hay ho :X

Bình tĩnh tự tin không cay cú /:) .

Báo cáo cho em hỏi chuê , lớp mình có bạn nào là Nguyễn Phương Hoa ạ 8-| .Mấy hôm nay gió mùa Đông Bắc về trời mát mẻ hẳn , đỡ cái kiểu nhìn T2 có hai quạt to mà ngậm ngùi tủi tủi :)) " bào h cho đến điều hòa " :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên