A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
=)) hôm nay mới bắt đầu đọc từ trang 176 :))
Thứ nhất : con Bp bệnh quá , thích anh Huy râu rồi lại còn đi lừa con Hà với chị Tố anh , khổ thân nạn nhân =)) , cả 2 đều nói những lời có cánh để an ủi chị Chuê nhà ta , ai ngờ là cắn câu :))
Thứ 2 : cái ảnh thằng Bùi với ảnh bạn , con điên này post lên /:) , 2 thái cực khác nhau , 1 cái là nghệ thuật , 1 cái là bệnh hoạn ,sao có thể đứng cạnh nhau /:)

công nhận mẹt thằng Bùi cứ lồ lộ ra chẳng có nghệ thuật gì cả
còn ảnh trp ánh sáng mơ hồ ko rõ rệt chẳng hiều là người hay ma đúng là kiệt tác nghệ thuật
Tình yêu là không phân biệt tuổi tác nhưng tuổi tác cách nhau quá ko đẻ được baby:))

nói chung là không được nếu không bảo ngọc gọi chuê là mẹ à, mẹ chuê chuê ơi :)) :)), huy râu(a2) mới sành điệu

4h sáng không đi ngủ ngồi đấy mà tưởng tượng, nhìn tao này dậy sớm chưa, đi đón bình minh đây, chào chúng mày

Hôm nay chẳng biết có nóng như hôm qua ko nhẩy
nóng như hôm qua thì đi tự tử luôn

Kiểu này thi học kỳ xong , phải làm giấy phép khám bệnh một tuần mới được :)) . Không thể đỡ nổi rồi :( , hôm nay tầm 37 độ :-s , các bác cứ thế mà chuẩn bị tư tưởng nhé 8-|

hôm nào chả ngồi đến 4h tưởng tượng với em hà :))

Con Chuê còn phải xách dép cho tao nhé. Nhớ mùa hè năm ngoái anh Huy râu đèo tao cùng con Bảo Ngọc trên chiếc dylan màu ghi, ảnh còn rủ tao đi uống trà sữa nhưng tao không chịu

vẫn phải mua cho con hà, hứa rồi

tình hình là có đúng một bài mình chưa có ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Em vừa đi bơi vơia bạn Mai Anh về, oopsssssss lần nào bơi ở cái bể chết tiệt này về cũng bị dị ứng, mắt đỏ tía lia, người ngợm ngứa ngáy >_<

nhưng sau một chuỗi những ngày (khoảng 4,5 hôm) nóng kinh hoàng ra bơi sướngggggggggggggg :))

Con Chuê còn phải xách dép cho tao nhé. Nhớ mùa hè năm ngoái anh Huy râu đèo tao cùng con Bảo Ngọc trên chiếc dylan màu ghi, ảnh còn rủ tao đi uống trà sữa nhưng tao không chịu

Mày không phải bạn tao nữa rồi Quyên ạ
Buồn năm phút mất một con bạn đểu
Những chuyện buồn về anh í tao đã chịu quá đủ (đối với một trái tim thiếu nữ non nớt mới yêu lần đầu), mày còn muốn gì nữa???

hôm nay phát hiện bạn hiếu không biết bơi và với cân nặng 47 cân thì không đi bơi là phải :)) :)), nó béo thì còn nổi ông thì chìm :))

:)) bang chủ nói chí phải Hiếu mà mặc bikini thì trông thế nào đây ? hohoho ah nhầm quần bơi chứ :D

Hôm nay nóng vãi
trường học như một cái lò thiêu
các thầy cô thì quá trách nhiệm
tao mà lên làm hiệu trưởng thì trời nóng từ 30 đọ học sinh đc nghỉ học, tổ chức cho đi bơi miễn phí:D

Lê Hồng Vân đã viết:
Hôm nay nóng vãi
trường học như một cái lò thiêu
các thầy cô thì quá trách nhiệm
tao mà lên làm hiệu trưởng thì trời nóng từ 30 đọ học sinh đc nghỉ học, tổ chức cho đi bơi miễn phí:D

điên thế thì chết à, chỉ thế này thôi, mùa đông mặc đồng phục mùa khác thoải mái, mà có thêm quạt chứ nóng vãi

đấy là về cái vấn đề nóng, còn mấy cái khác thì limit

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên