A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tởm !! xanh da trời nhạt nhạt thôi, ai bảo xanh bảo vệ với xanh công nhân, :- còn chi tiết hoa văn nữa cơ mà ( caro hay kẻ xọc đại loại thé). Mà đấy là màu nam thôi chưa có màu nữ
Mà tóm lại thoát được đồng phục trường là sướng rồi

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Hồng Vân đã viết:
Sao lai duoc nghi toi 4 ngay co a
khiep
truong minh nam nay dung la hoc it choi nhieu
the thi lam hoc sinh hong mat:))
ko phải là trường mình cho nghi mà là hôm nọ xem Thời sự tớ thấy công nhân viên chức nghỉ 4 ngày,đặt tour du lịch xem ra đông lắm.
29/4 là thứ 7,30/4 là cn,1/5 là thứ 2 thì chắc là chỉ dc nghỉ 3 ngày thui ko dc 4 ngày đâu

----------

Lê Hồng Vân đã viết:
ai bao la dong phuc lop mau xanh bao ve
mau xanh cong nhan co ma, ngu the deck chiu dc
xanh của khói xăng dầu:D

bao h thì mới có đônngf phục mà đã đòi thjoats

Testing 1 2 3...thử xem cái modem mới hoạt động thế nào, mạng tự dưng hôm nay chạy như ngựa phi ấy :))

Đồng phục thế nào em cũng ưng ;;)

Ờ, ko có quần thật ... :)) chơi quả tông cả lớp đi :)) cho nó mát mẻ

----------

Đú theo CHi đổi siggy cái 8-}

Mệt quá hôm nay lắm chuyện we', chạy hết hơi ra cổng trường đón chị Tùng Linh rồi còn bị mấy ông bảo vệ tra hỏi tên, lớp..... rồi còn bảo mình mặc ko đúng đồng phục, thế là em té luôn, bảo chị Linh vào chị ứ vào bó tay !!!

Mai cố tình ko mặc đúng đồng phục để xung kích chụp ảnh rồi bảo các bạn í rửa cho mình mấy pô 0:)

Khi nào cần quay phim chụp ảnh cứ nhờ đội xung kích :)) năng động lắm đấy đừng khinh :))

Chỉnh sửa lần cuối:
đặt máy quay hành lang để xem hải duy đụ ninh à, để xem con trai sút vỡ kính à :)) :))

Lấy giẻ lau bảng che camera lại rồi Hải Duy lại đụ Ninh tiếp :)) Con tria lại sút vỡ kính típ

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Mai cố tình ko mặc đúng đồng phục để xung kích chụp ảnh rồi bảo các bạn í rửa cho mình mấy pô 0:)

Khi nào cần quay phim chụp ảnh cứ nhờ đội xung kích :)) năng động lắm đấy đừng khinh :))

thế này năm sau EP ko cần nhờ bố Duy nữa, :)) :))
Tình hình là các bạn xung kích tha hồ mà thực hiện các phi vụ làm ăn ngon lành:D

Cái gì thế ??? chụp ảnh đã quá lắm rồi lại còn quay fim??? cái trường này trở thành cái gì thế??? lại còn tin đồn váy đồng fuc. da cam ??? ac. ac.
Tấu hài cho thiên hạ xem ah ??
Cái bọn xung kik ko cẩn thận mà mất hết anh em bạn bè, có khi bảo Thịnh Tu rút sớm không thì khổ về sau ><
Không thể ngửi được, tóc ngắn tóc dài thì cấm nhưng nhuộm ép uốn ko nói gì, móng tay cấm để dài nhưng sơn màu không phản đối, cấm đi dép lê nhưng ko nói phải đi dép, chân đất cho mát vậy, về việc đeo khuyên hay xăm hình cũng không động đả đến, hay mai làm vài phát ??
Tóm lại là thế nào cũng có kẽ hởi cả thôi, anh em mình cứ tìm khe mà lách, cả kể có bó hẹp cái khe ấy vào thì cũng cố mà đập nó ra !!!
AMS bây giờ bị đảo lộn hết cả rồi !! Cứ làm trò không hiểu được bao nhiêu lâu đây ??? Như kiểu truyện tiếu lâm , diễn hài cho bàn dân xem vậy đó, lố bịch hết chỗ nói !!! Đúng là rỗi hơi bày trò

8-} =D> =D> :)>- b-) 0:) $-)
CMSN bạn Ku kái nhỉ 8-} ;;)

17 tuổi hả ...ê hê hê, 31/5 về đây cãi nhau với tao, ông vẫn tức vụ hôm trước mày bắt ông bật loa lên để nghe mày chửi
CHÓA
DÙ sao vẫn CMSN 0:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên