A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thế mai có nghỉ không, nếu nghỉ thì không sao , mai không nghỉ bố mày chửi *** thằng nào phao tin lung tung ngứa hết cả đít, tí thì ***** làm bài tập

viethieu231 : mai nghi toan a
hedgehog2612 : tao khong biet
hedgehog2612 : may` len HAo di
viethieu231 : chinh may noi con gi
viethieu231 : ko phai ah
hedgehog2612 : tao noi luc nao`?
viethieu231 : tuong may lay nick thang huy
hedgehog2612 : daui co'
hedgehog2612 : hoang tuong a`
Nhưng mà mong là mai bác vẫn nghỉ . Tối nay chắc sẽ biết

haha :)) bó tay các bạn :p

tình hình hôm nay lên đây để hỏi thăm con ốc sên Chuê bị tai nạn ạ b-) chị Ary viết thì em hoảng lắm sợ lắm, nên cứ phải lên đây hỏi cho chắc :D

tình hình là mai nghỉ 2 tiét toán nữa đấy!
chắc chắn mà bác Hoan vưa` gọi điện cho tao

Nếu thích anh thì em hãy nói wo~ ái nì .....

Mai ko nghỉ toán đâu, mà có lẽ học bù thêm hai tiết nữa ấy chứ.^_^...
Nam béo sửa tên đê...dám dùng tên của tao ah._láo thật

_xiaojing_

----------

Cái gì thế? đọc éo hiểu gì, đứa nào với đứa nào thế ????
Bài trên của thằng HUy là ai viết? Bài dưới xing jiang là con khỉ nào ??? bài này là của ai thế tao cũng chả biết????
MÀ con CHue bị làm sao chúng mày ?? nghe chúng nó nói bị tai nạn hả???

DCM cái quái gì thế không biết ! càng đọc càng quẩy, dek hiểu gì, đầu tiên là thằng Huy Cô gái trung hoa, xong rồi con Q bảo bác Hoan ko nghỉ, rồi thằng Trọng hoặc một đứa nào đấy tên xiao jing bảo thằng NAm béo sử tên nó, chả hiểu gì cả, lại còn vụ con Chue bị làm sao nữa chứ bộ ?
Xin chú thích là tao phải mượn nik thằng Quân cò vì post bài phía trên nó bị nối bài , tuy là một bài thực ra hai người viết, sợ chúng mày đọc không hiểu. Có nghĩa là cái bài ở dưới
Cái gì thế? đọc éo hiểu gì, đứa nào với đứa nào thế ????
Bài trên của thằng HUy là ai viết? Bài dưới xing jiang là con khỉ nào ??? bài này là của ai thế tao cũng chả biết????
MÀ con CHue bị làm sao chúng mày ?? nghe chúng nó nói bị tai nạn hả???
đấy là của tao, còn đây :
dcm Nam béo đấy,

Mai ko nghỉ toán đâu, mà có lẽ học bù thêm hai tiết nữa ấy chứ.^_^...
Nam béo sửa tên đê...dám dùng tên của tao ah._láo thật

_xiaojing_
là của xiao jing nhé

À à hiểu rồi, bài thằng Huy là của NAm béo hả? còn bài xiao jing lad của ai ?

Xin hỏi một lần nữa là con CHue tình hình tai nạn là thế nào thế ?

Chuê làm sao thế :-o sao tao ko biết gì nhỉ :( ko bít tình hình ra sao

Mẹ NAm béo bấn à??? CHơi anh em à /:)

xiaojing là đứa nào??????????????

"Tao" là cái đứa đíu nào, toàn lấy níck nhau, loạn quá, em đíu hỉu gì cả???

Bài pót toàn câu hỏi tại vì các anh các chị vãi quẩy

Bài pót toàn câu hỏi tại vì các anh các chị vãi quẩy

Nói gì khó hiểu thế ?
Trích dẫn:

"Tao" là cái đứa đíu nào, toàn lấy níck nhau, loạn quá, em đíu hỉu gì cả???

tao là cái đứa bị tai nạn chứ còn ai !!!!! TS chả hiểu gì, quẩy quá là quẩy !
Chúng mày đọc thông báo về vụ tai nạn của con CHue nhé, bình tĩnh và can đảm, bắt đầu ( phóng sự do Mai Phương ghi chép )
"Con ốc sên Chuê bị tai nạn rồi!!!" "Con ốc sên Chuê bị tai nạn rồi!!!"....

Một lũ người độc ác.

Ốc sên Chuê bị thương ở cổ một cách thầm lặng. Nó hơi chảy máu - những hạt nhựa trắng trắng nhỏ xíu như những tinh thể đường. Không ai biết ốc sên Chuê có đau hay không, nó không kêu lên cũng không giãy giụa.

Như thế là khôn ngoan hay ngốc nghếch?

Năm phút sau, ốc sên Chuê bị bồi thêm một cú đạp chân bất thình lình từ trong chăn. Nó oặt người, và vì cổ đã sẵn vết thương, nó chảy máu không ngừng. Nhưng ốc sên Chuê vẫn không kêu lên cũng không giãy giụa.

Ngay lập tức, nó thấy mình bị hất tung lên, văng mạnh xuống sàn nhà. Một cơn lốc chăn, gối, drap, len cuộn, giấy gấp sao, dây buộc tóc, ví, báo, sách đổ ập xuống đầu nó. Ốc sên Chuê bẹp dí trong "cơn lốc". Nó cảm thấy đã mất một nửa máu trong người.

"Cái gì dính dính thế này?"

Một lũ người độc ác.

Người ta đang nói về các hạt nhựa. Ốc sên Chuê tuyệt vọng, thế là hết, nó mất quá nhiều máu, nó đang hấp hối. Nó sắp chết. Nhưng nó nhất định không kêu lên cũng không giãy giụa.

Câu chuyện lẽ ra đã kết thúc.

-

Nhưng ốc sên Chuê đã không chết. Nó đã trải qua một cuộc phẫu thuật kinh hoàng và sống sót. Có 24 mũi khâu từ cổ đến sống lưng. Ốc sên Chuê nằm dài trên cái drap đã gột sạch những hạt nhựa, ngoảnh mặt nhìn vết sẹo, may mắn là nó vẫn chưa chết.

Ốc sên Chuê chưa chết.

Nó ngẫm nghĩ, "Thật may mắn! Mới là "Tai nạn của ốc sên Chuê" chứ chưa phải "Cái chết của ốc sên Chuê"..."

TS cái quái gì thế? sáng tác văn học cũng phải có bản quyền tên tuổi chứ nhẩy, hay chí ít cũng phải "mọi sự trùng hợp dều là vô tình" chứ !!

Hay Chue bị tai nạn thật ??? chết, loạn loạn, vào box này một lúc loạn m. nó óc, mà tao là ai ????

----------

A` xiao jing là thằng Huy chăng, còn account của Huy là NAm béo lập, giải thik thế là ổn thoả rồi đấy, phải hôn ?
Nhưng cái vụ ốc sên chue thì vẫn khó hiểu quá >_<

:)) Thế hóa ra con ốc sên Chuê bị tai nạn chứ ko phải Chuê nhà mình à??? ghê quá :)) nhầm nhọt ăn cái trồng trọt ơ

Giời ạ, lạy các cô các cậu... :-s Chả lẽ lại tát cho bạn Hiền Nga phát tội miệng cứ hơn hớn hơn hớn :-s

Chuyện chỉ có thế này:

Em có con ốc sên bằng bông tên là Chuê. Hôm nay nó bị con em đạp bung chỉ ở bụng, hạt nhựa tung tóe, em phải khâu lại. Có thế thôi ạ.

Giời ơi.... :((

<Ơi :-/>

Chỉnh sửa lần cuối:
thế cuối cùng toán có nghỉ ko thằng chó nam béo làm bố mừng hụt cả bốp nữa
hieu nguyen (4/2/2006 7:07:04 PM): mai nghi toan
bo^p' (4/2/2006 7:07:38 PM): that a
bo^p' (4/2/2006 7:07:39 PM): the di

Tổ sư con MP không được đặt tên ốc sên như thế :(( ko được ko được đấy là tên độc quyền của chuechue :(( huhuhu sao chue lại phải cùng chung một cái tên với con ốc sên nhà MP cơ chứ :(( :(( hay cho em di hihi nghe ốc sên bằng bông cũng thú vị nhỉ
nghĩ thấy lớp mình wa^?y wa' trời chả hỉu nghỉ hay học nữa :-/

viết quẩy quá mà đồng phục lớp mình không lấy màu xanh đâu, đồng phục mấy bác bảo vệ cũng thế hẵm lắm

tớ chả hỉu cái gì cả :-s

hôm nay rất ư là... ghẻ :)) >: P

----------

:eek: :eek: ai đổi chữ kí tớ thế kia????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên