A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mk ! bcm ! đã bảo con TrP là....... rồi, mk

To Han : lại chả ! :))

----------

@ Duy: UH. thông cảm trình Trà Phương chưa phân biệt được hai từ này nó khác nhau như thế nào, em í còn ngây thơ lém !!

topic toàn ảnh load lâu wah:)
tớ cũng bon chen tí vậy:
10 đặc điểm ng VN(theo Viện gì gì đó của Mỹ):

1- Cần cù lao động nhưng dễ thỏa mãn nên tâm lý hưởng thụ còn nặng

2-Thông minh sáng tạo nhưng mang tính đối phó,thiếu tầm tư duy dài hạn

3-Khéo léo nhưng ko duy trì đến cùng(sự hoàn thiện )

4-Vừa thực tế vừa mộng mơ song ko có ý thức nâng lên thành lý luận

5-Ham học hỏi,tiếp thu nhanh song ko hệ thông mất cơ bản.Học tập ko phải mục tiêu tự thân mỗi ng vn(nhỏ học vì gd,lớn học vì sĩ diện...ít vì đam mê)

6-Xởi lởi chiều khách song ko bền

7-tiết kiệm song nhìu khi hoang phí vì mục đích vô bổ(sĩ diện,khoe khoang...)

8-Tinh thần đoàn kết nhừng chỉ trong khó khăn.Trong đk sống tốt hơn thì rất ít xuất hiện

9-Yêu hòa bình,nhẫn nhịn nhưng hiếu thắng vì những lí do lặt vặt,đánh mất đai cục

10-Thik tụ tập nhưng thiếu tính liên kết tạo ra sức mạnh(cúng việc 1 ng làm thi ok,3 ng làm thi kém,7 ng làm thi tồi tệ)

tớ thấy trong tất cả các điều trên tớ đều đúng hết.Các bạn thử xem lại xem dc bao nhiu câu.Từ 5/10 trở lên thì bạn là ng VN đích thực rùi đó

----------

sorry vì post bài hơi lạc đề

Tình hình là tớ thấy ai đọc cái bài này đều gật gật gù gù cười đau đớn.

đề nghị không trả lơi sau đó lại kéo theo anh nhé, giật lắm,

----------

đề nghị không trả lơi sau đó lại kéo theo ảnh nhé, giật lắm,

nó gọi là quote ảnh nói dài dòng thế bốp

bài bó tay hehe:))

có nên đổi lại ava cũ ko nhẩy?? Hôm nay Linh Lan khen ava cũ của em tinh tế ..có quả [BM]issing Ha so much[/B] :)) nhưng ma con mèo này xinh quá

ú hú hú..thứ tư 3 tiết <:p

Hú hú mai được về sớm để xem tập cuối thiên thần tuyết, lại ko kiểm tra Sinh nữa, sướng vãi hàng

mai 11h2-a2 đấu tứ kết giải trường với 12 sinh bạn nào thích thì đến xem nhé 10:30 ở sân sau

bốp cẩn thận bị hôi nách nhé tao bảo con hà ko chơi với mày nữa đâu:))

"và khi anh là em, anh mới biết được rằng, làm phụ nữ thật là khó, trăm công việc phải lo, thời gian luôn gò bó, việc nội trợ gia đình, đến công danh sự nghiệp, thời gian đâu để nghỉ chăm chút trong từng bước đi (.....) ko như ngày đầu quen nhau, sáng móng tay chiều gội đầu đâu phải lo nghĩ gì đâu di shopping lo làm đẹp, tối xem ca nhạc và show, nhưng từ khi anh là em, sống trong bao ngày vất vả, dường như không ngừng nghỉ , lúc nào cũng phải lo phải nghĩ. từ những việc nhỏ tí ti, anh chắp tay xin bó tay, thật là khó quá đi, làm phụ nữ thật là khó ,thật là khó quá đi.
VÀ khi anh là em anh mới nhận thêm diều, làm phụ nữ thật là khó thật là khó quá đi.
Ôi bó tay. thật là khó quá đi, bó tay !
Chớ có vội vã đến thế để rồi bó tay, khi anh là em mới biết nhiều điều rất hay, những điều anh chưa thấy ngay, chỉ cần gần gũi hơn nữa.
Vẫn biết là sẽ rất khó, đừng vội bó tay, khi anh là em mới biết nhiều điều rất hay, những điều anh chưa thấy ngay, chỉ cần thương em nhiều hơn.
Anh chắp tay xin bó tay. Thật là khó quá đi, làm phụ nữ thật là khó thật là khó quá đi.
VÀ khi anh là em anh mới nhận thêm diều, làm phụ nữ thật là khó thật là khó quá đi.
Ôi bó tay. thật là khó quá đi, bó tay !
Chớ có vội vã đến thế để rồi bó tay, khi anh là em mới biết nhiều điều rất hay, những điều anh chưa thấy ngay, chỉ cần gần gũi hơn nữa.
Vẫn biết là sẽ rất khó, đừng vội bó tay, khi anh là em mới biết nhiều điều rất hay, những điều anh chưa thấy ngay, chỉ cần thương em nhiều hơn."

-----------> :)) :)) hay đến bó cái tay !

Chỉnh sửa lần cuối:
đề nghị không trả lơi sau đó lại kéo theo ảnh nhé, giật lắm,

=)) chết con mất đọc chả hiểu bang chủ nói gì, may có bác cái gì thế giải thik ko thì bố của chuối ek hiểu nói íu gì ậc ậc box a2 càng ngày càng thể hiện trình thâm thuý và trừu tượng, cứ cái đà này thâm thuý phát triển đến độ thánh nhân cũng đến bó tay chứ chả nói người fam`

để em thêm vào mấy chỗ .. của thằng trọng có thế mà cũng không nghe được

đi shopping

nhìn bố mày chế đây này

yeah, remix 2 in 1, bốp's feat hồ thanh vân production 2006, viet dreamer in the a2 , check it out man, oh yeah, oh yeah

và từ khi anh là em , anh mới biết được rằng làm phụ nữ thật là khó,trăm thứ việc phải lo, thời gian luôn gò bó,từ nội trợ gia đình, đến công danh sự nghiệp, thời gian đâu để nghỉ chăm chút trong từng bước, chăm lo thằng cu tí,làm đàn ông sống trong đời, sáng chơi game, chiều bóng rổ có phải lo nghĩ gì đâu, đi sóc lọ,lo thủ dâm,tối xem sex và đụ, nhưng từ khi là thằng đàn ông, sống trong bao ngày lạc cực,dường như không ngừng nghỉ, chả lúc nào phải suy phải nghĩ, từ những việc nhỏ ti tí,

anh chắp chim xin bó tay, làm đàn ông có phải lành, có phải sướng hơn không
Và khi anh là anh anh mới nhậ thấy một điều làm đàn ông có phải sướng có phải sướng hơn không
ôi sướng khôi, ôi sướng không

Chỉnh sửa lần cuối:
haha chết cười:)) thằng duy đâu nghe bài này chưa rồi chế lại đi:)) tao ko có năng khiếu chế lắm=))

Chết mất...vãi tè banh chủ :))..đầu toàn cái gì không thể hiểu nối :)) Ừa anh Bụt chế lại cái rồi burn ra đĩa anh em cùng thưởng thức

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
để em thêm vào mấy chỗ .. của thằng trọng có thế mà cũng không nghe được

đi shopping

nhìn bố mày chế đây này

yeah, remix 2 in 1, bốp's feat hồ thanh vân production 2006, viet dreamer in the a2 , check it out man, oh yeah, oh yeah

và từ khi anh là em , anh mới biết được rằng làm phụ nữ thật là khó,trăm thứ việc phải lo, thời gian luôn gò bó,từ nội trợ gia đình, đến công danh sự nghiệp, thời gian đâu để nghỉ chăm chút trong từng bước, chăm lo thằng cu tí,làm đàn ông sống trong đời, sáng chơi game, chiều bóng rổ có phải lo nghĩ gì đâu, đi sóc lọ,lo thủ dâm,tối xem sex và đụ, nhưng từ khi là thằng đàn ông, sống trong bao ngày lạc cực,dường như không ngừng nghỉ, chả lúc nào phải suy phải nghĩ, từ những việc nhỏ ti tí,

anh chắp chim xin bó tay, làm đàn ông có phải lành, có phải sướng hơn không
Và khi anh là anh anh mới nhậ thấy một điều làm đàn ông có phải sướng có phải sướng hơn không
ôi sướng khôi, ôi sướng không

nhìn bố mày chế này đây

yeah a2 club production,remix 1 in 2,kaka feat một mình,new song 1 in 2 yeah 2 thousand 'n six check it out everybody hoho oh dze

và từ khi em là anh,em mới biết đc rằng làm đàn ông thật là khó,trăm thứ việc phải lo,thời gian luôn gò bó,từ quay bài đánh nhau,đến half life điện tử,thời gian đâu để nghỉ chăm chút trong từng bước đi,ko như ngày đầu quen nhau,đêm c1 sáng đi chơi chiều bốc phét đâu phải lo nghĩ gì đâu nhưng từ khi em là anh, sống trong bao ngày vất vả, dường như không ngừng nghỉ , lúc nào cũng phải lo phải nghĩ. từ những việc nhỏ tí ti, em chắp tay xin bó tay, thật là khó quá đi, làm đàn ông thật là khó ,thật là khó quá đi.
VÀ khi em là anh em mới nhận thêm điều, làm đàn ông thật là khó thật là khó quá đi,
em chắp chim bó tay làm phụ nữ có phải lành có phải lành hơn ko

sắp đi học rồi ngại nghĩ qa' đc có thhee này

Chỉnh sửa lần cuối:
Hơ hơ hơ :)) Kaka tài năng phết, làm phát featuring Lil Kuyên đi :)) Kuyên hát hơi bị Ngô Thanh Vân đấy :))

ông kaka làm ăn kiểu gì thế thay được có hai câu, đến lượt bụt đấy, có bài nào hay ko anh em chết phát lào

ông kaka làm ăn kiểu gì thế thay được có hai câu, đến lượt bụt đấy, có bài nào hay ko anh em chết phát lào

----------

ông kaka làm ăn kiểu gì thế thay được có hai câu, đến lượt bụt đấy, có bài nào hay ko anh em chế phát lào, vắt ịt da nách song

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên