A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
di he^'t, di he^t' ko du*a' nao` o*? nha` nhe', HAO lo*m? vai~
_chuechue_

Chỉnh sửa lần cuối:
đính viết bài rap nhưng thằng bạn đến rồi đi đây
tớ đi đánh giải br thành phố, các bạn phù hộ cho tớ, còn nghỉ nhiều lắm thứ 4, thứ 7 nghỉ cả ngày sướn thật

bốp muôn năm
lẩu muôn năm

*** chào hiếu em tiếng việt cho lành

có tin vui hình như mai 11 toán 2 làm giao luu được nghỉ hai tiết rồi, mai đi chơi rồi, viết lời rap chọ em yêu phát nhỉ

bài hôm nay là binrapper(lối về đơn côi hay cô đơn gì đây) :))

lối về đơn côi chỉ riêng anh mà thôi, this is for you baby, check it out

Mưa rơi đầy trên lối đi, cho lòng anh nhớ người , người anh thương yêu, giờ đang nơi đâu, trên con đường ta đã đi, sao bây giờ muộn hết rồi vì em quên mau, chuyện tình ngày đó đã trao nhau.Rap :cuộc tình này đó trao nhau yêu thuơng biết bao hạnh phúc tràn đầy, bên em đắm say buốt giá giờ bây giờ còn được bao nhiêu khi em cất bước ra di, thì cuộc tình này còn gì, phân ly đắng cay nỗi nhớ trong tìm đong đầy, nhớ mong ngóng trong cùng anh với ly sóng kềnh với anh tháng ngày cùng với đổi thay giờ chỉ là ánh mây bay và tất cả đều là vô nghĩ, tất cả chỉ là hư vô, vì sao vì không có em kề bên mùa đông lạnh giá đang kéo đến gần bên anh.Khi con mơ đi qua anh anh không thương đau, khi yêu thương phôi pha anh , anh nơi đây nơi xa, em mang theo cô đơn đi về, về trên lối đi xưa, khi yêu thương trôi qua mau anh tim anh đau, mưa rơi rơi trên đêm thâu, nên trôi lâu, một ngày mai đang lên không có em anh thấy hiu quạnh

Mưa rơi đầy trên lối đi, cho lòng anh nhớ người , người anh thương yêu, giờ đang nơi đâu, trên con đường ta đã đi, sao bây giờ muộn hết rồi vì em quên mau, chuyện tình ngày đó đã trao nhau.

Một ngày dài xót xa vì cuộc tình đã qua, lòng còn vấn vương, dù cuộc tình giờ đã bay, ôi giờ nay ngồi giữa căn phòng, một mình bước âm thầm

Khi con mơ đi qua anh anh không thương đau, khi yêu thương phôi pha anh , anh nơi đây nơi xa, em mang theo cô đơn đi về, về trên lối đi xưa, khi yêu thương trôi qua mau anh tim anh đau, mưa rơi rơi trên đêm thâu, nên trôi lâu, một ngày mai đang lên không có em anh thấy hiu quạnh
Rap :cuộc tình này đó trao nhau yêu thuơng biết bao hạnh phúc tràn đầy, bên em đắm say buốt giá giờ bây giờ còn được bao nhiêu khi em cất bước ra di, thì cuộc tình này còn gì, phân ly đắng cay nỗi nhớ trong tìm đong đầy, nhớ mong ngóng trong cùng anh với ly sóng kềnh với anh tháng ngày cùng với đổi thay giờ chỉ là ánh mây bay và tất cả đều là vô nghĩ, tất cả chỉ là hư vô, vì sao vì không có em kề bên mùa đông lạnh giá đang kéo đến gần bên anh.Mưa rơi đầy trên lối đi, cho lòng anh nhớ người , người anh thương yêu, giờ đang nơi đâu, trên con đường ta đã đi, sao bây giờ muộn hết rồi vì em quên mau, chuyện tình ngày đó đã trao nhau.

Ngày nào người vui bên anh ta cùng hòa cùng say câu ca, nụ hôn đầu tiên anh đã dành trao cho em , đắm say ta hạnh phúc bên nhau không rời, rồi từng ngày từng ngày trôi qua mang kỷ niệm ngày nào giờ đây xa xôi, vì sao tình yêu ta ước ao vẫn trên cao nhìn anh mong trong cuộc đời

bà KH như lìn í anh em mỗi ng góp nửa câu vào chửi đi

bốp muôn năm
lẩu muôn năm
=D> =D> =D> =D> đồng í với Bốp hí hí ;;) tớ muôn năm thật! :)>- sau gửi cho bạn binrapper nhé 0:) (1)

Mẹ thứ 5 tuần này diễn EP thì làm sao tổ mình kịp??? Cứ làm như có mỗi tiếng Anh quan trọng ấy, bực vãi tè X( Chi ơi thế là 3 "con chim" của cô cháu ta đã tan nát, trong đấy có "con chim" to lắm :(( đứt rồi X( :(( (2)

Tâm trạng (1) và (2) ngược nhau nhẩy :)) biết sao được, cảm xúc của tớ biến hóa khôn lường

ps hế nhô Kuyên, hế nhô Chi, hế nhố Ngân Sex

Chỉnh sửa lần cuối:
Ối
Cho e hỏi tí ạ
Thứ 5 tuần này làm luôn EP ạ
Sao hum trc' cô KH bảo là anh chị xin hoãn lại nên cho hoãn luôn
Chết toi, tổ em tưởng được nghỉ nên chả tập j` nữa, tuần sau mới tập tiếp

thôi chết bọn em roài
em tưởng thứ 5 tuần sau
đã tập tành gì đâu

Khổ thân bọn em, khổ cả bọn chị nữa
Mà Văn mai Đây Mùa Thu Tới dài cứ gọi là.... thôi cả lớp xin cô Nam đi, mai đứa đếk nào chả đi tập kịch, thứ 5 diễn rồi /:) cứ như ai dí lửa vào mông bắt chạy í :( cong cả ass

ngồi học thuộc lời thoại phê phòi mắt :( thứ 5 diễn rồi thế này thì vỡ mồm ah` :( mệt thế !!

hóa ra mình cũng sướng thật không phải lo về cái này

Lo cái bố cháu
Hịhị vừa đi hú hí với con Chi về ;)),chết chú Hiếu >:) :)) :))
Hịhị phát nữa đang ở nhà bạn Hà,tất nhiên là phòng riêng,đóng cửa >:).Có thêm thằng nữa chết ;))

Bà con hôm nay mua quà đông vãi cứt!Trông mà thèm :(( :((

Rê thứ mai thằng nào có người iu nhớ mua hoa cho nó nhé,con gaía là thik hoa.Anh chỉ truyền đạt cho các chú mấy chục năm tuổi yêu của anh thôi :D

VQT

thôi valentine valen tiếc gì dẹp :)) tốn tiền lắm đi ăn

mà sau thằng vqt ở nhà con hà nhỉ lại đóng cửa nữa

chắc ỷ có anh xung kích thịnh tu bảo hộ nên lộng hành đây mà [-x !! mai cho 2 thằng lên bàn bem nát heheh :D
Valentine và em .. :) :x :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên