A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
dặt dẹo cuối cùng cũng đến được trang thứ 7 , coi như qua ải an toàn , còn chép văn nữa là xong :D

ah nhầm,con lu béo chỉ đc cái bắt bẻ>:p

thứ 7 31 đi ăn chân gà nhé

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
ah nhầm,con lu béo chỉ đc cái bắt bẻ >:p
Đúng,con Lu xấu tính [-x [-x :))

Hô to quá ko biết thế nào đây?? :D
Hi vọng cúm gà hết cả lũ đỡ phải ăn tết,mệt lắm

Bạn Chu bật mình à ;;) , láo nhẩy . Mà tình hình là 20 nữa là sinh nhật mình nhớ :x

CMSN

Happy birthday

Bonne Anniversaire

:x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
chả ai như Lu béo :)) ai đời lại tự chúc mừng sinh nhật mình :D , nhớ mua gì ngon ngon mang đến lớp nhé :x

Đặng Trà Phương đã viết:
chả ai như Lu béo ai đời lại tự chúc mừng sinh nhật mình , nhớ mua gì ngon ngon mang đến lớp nhé

Con này mẹ đi rồi,phởn thật đấy! :))
Anyway,hết sức đồng ý với mày

Nhớ quá ko ngủ dc
Ah,cmsn bạn Ly(người đầu tiên trong ngày :x )

Ớ , hôm nay mới có 30, sinh nhật Lu 31 cơ mà nhỉ?, thôi kệ, chúc mừng sn trước cái đã :D.

Happy birthday em yêu :x :x :x anh đã nói với em là anh hết tiền chưa nhỉ? :-? hí hí hí
Chơi tí tiếng Hàn cho nó máu mê bê bết : SAENGIL CHUKA HAE! :x :x :x

Văn hôm qua em làm có 6 mặt :p thôi, ngắn gọn xúc tích ăn hết điểm, bắt chước Kuyên

Phạm Mai Phương đã viết:
Linh hâm, hâm quá không hiểu nổi hay cố tình không hiểu? o_O Mà ava rơi rớt đâu rồi?

Làm sao để tốt cho cả hai, tớ và bác Nam đây? Lần đầu tiên KT 1 tiết tớ viết 3 tờ, dạt dào quá. Dài thật.

[-x [-x[-x
MP cứ nói thế[-x, rồi ấy lại 8,5 với 9 văn...thì thực sự rất rất đáng ngại ddaasyb-) :)) :p

:-SS Gay quá, hôm nay đang ngồi ở Spaghetti thấy Lu và một bạn gái đi vào quán, mò lên tầng 2, chả hiểu ở trên đấy có gì, chỉ thấy ghi chứ 2ND FLOOR OF WARMNESS AND ROMANCE ...e hèm, tình hình là em, Linh với Kuyên không bít Lu nhà ta có bị les ko cơ

đề nghị con Thanh đổi ngay cái ava , để thế kia mất hình tượng Trà Phương quá

Trịnh Thanh Hà đã viết:
:-SS Gay quá, hôm nay đang ngồi ở Spaghetti thấy Lu và một bạn gái đi vào quán, mò lên tầng 2, chả hiểu ở trên đấy có gì, chỉ thấy ghi chứ 2ND FLOOR OF WARMNESS AND ROMANCE ...e hèm, tình hình là em, Linh với Kuyên không bít Lu nhà ta có bị les ko cơ

Chị gái 00-03 đấy anh ơi , đừng ghen :)) :))

Hay,hay!
Lần đầu tiên có giờ đẹp mà đá đấy,mẹ,toàn 12h với cả 1h :))

Mà ông cho năm trăm thông tin,đá với lớp nào đấy?????

thứ 2 còn đi chơi , đá đấm j` :D

cả lớp mình chưa có buổi đi chung nào tự tổ chức nhỉ :D , hay là thứ 2 đi :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên